Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 10:26 22/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường giao thông nông thôn - Tuyến 01 từ ngõ ông Trần Trọng Châu đến đường Nghi Sơn Cửa Lò, tuyến 02 Từ nhà văn hóa cũ thôn Thọ Tiến đến đường NSCL, xã Văn Hải, huyện Quỳnh Lưu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
+ Ngân sách cấp trên hỗ trợ; + Ngân sách Xã từ nguồn đấu giá quyền sử dụng đất giai đoạn 2025-2026 phần ngân sách Xã hưởng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500222597_2505211651
Ngày phê duyệt
22/05/2025 10:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VĂN HẢI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:25 22/05/2025
đến
08:00 29/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/05/2025 (27/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kiến trúc Xây dựng và Phát triển dự án-Paraconex. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Phòng kinh tế hạ tầng và Đô thị huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Phòng kinh tế hạ tầng và Đô thị huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm định giá Huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
4 Theo hợp đồng số 09/2025/ HĐTV- ĐT ngày 19/5/2025 Tư vấn lập E-HSMT UBND xã Văn Hải
5 Theo hợp đồng số 12/2025/ HĐ-TDĐT ngày 19/5/2025 Tư vấn thẩm định E-HSMT UBND xã Văn Hải
6 Theo hợp đồng số 09/2025/ HĐTV- ĐT ngày 19/5/2025 Tư vấn đánh giá E-HSDT UBND xã Văn Hải
7 Theo hợp đồng số 12/2025/ HĐ-TDĐT ngày 19/5/2025 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu UBND xã Văn Hải

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải≥7 tấn
2
2
Máy đào≥0,4m3. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh
2
3
Máy lu≥8,5 tấn. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
1
4
Máy ủi. Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
1
5
Trạm trộn Bê tông xi măng: Đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; kèm theo giấy tờ liên quan khác (phương tiện đo, bàn cân...) thuộc quyền sở hữu, có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh
1
6
Xe bơm bê tông. Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh.
1
7
Ô tô trộn bê tông. Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN ĐƯỜNG SỐ 1
2
NỀN ĐƯỜNG
3
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I (đào 10% khối lượng thủ công)
20.494
m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I (đào 90% khối lượng bằng máy)
1.8445
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I, 1km đầu
2.0494
100m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.3277
100m3
7
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
36.974
m3
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7422
100m3
9
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
8.247
m3
10
Đất mua tại mỏ đất cách công trình 15,8km
536.7261
m3
11
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
5.3673
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 0,8km đầu tiên đường loại 6, đoạn từ mỏ → QL48B
53.673
10m3/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 6km tiếp theo đường loại 3, đoạn ngã 3 mỏ đất → Ngã tư Cầu Giát
53.673
10m3/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 6,5km tiếp theo đường loại 3, từ ngã tư cầu giát → ngã 3 Văn Hải đi Quỳnh Thọ cũ
53.673
10m3/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, đường loại 4, 2.5 km cuối từ ngã 3 Văn Hải đi Quỳnh Thọ cũ → chân công trình
53.673
10m3/1km
16
MẶT ĐƯỜNG
17
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp III, (đào 10% khối lượng bằng thủ công)
6.252
m3
18
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III (đào 90% khối lượng bằng máy)
0.5627
100m3
19
Lu khuôn đường đạt K98
4.005
100m2
20
Lớp móng đá cấp phối, chiều dày 15cm
5.3238
100m2
21
Đệm cát công trình dày 3cm
35.06
m3
22
Rải lớp nilong chống mất nước
11.6863
100m2
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
1.3851
100m2
24
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
233.73
m3
25
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm, cắt khe co giãn mặt đường
2.45
100m
26
Trám khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ bằng bitum. Khe co ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
24.5
10m
27
MƯƠNG BÊ TÔNG B36
28
Cắt khe dọc đường bê tông (chiều dày mặt đường <= 22cm
2.076
100m
29
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
20.76
m3
30
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=1m, đất cấp II, 40% khối lượng bằng thủ công
40.652
m3
31
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.6098
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I, 1km đầu
1.0163
100m3
33
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95, 80% khối lượng bằng máy
0.296
100m3
34
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công, 20% bằng thủ công
3.289
m3
35
Đất mua tại mỏ đất cách công trình 15,8km
37.1657
m3
36
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.3717
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 0,8km đầu tiên đường loại 6, đoạn từ mỏ → QL48B
3.7166
10m3/1km
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 6km tiếp theo đường loại 3, đoạn ngã 3 mỏ đất → Ngã tư Cầu Giát
3.7166
10m3/1km
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 6,5km tiếp theo đường loại 3, từ ngã tư cầu giát → ngã 3 Văn Hải đi Quỳnh Thọ cũ
3.7166
10m3/1km
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, đường loại 4, 2.5 km cuối từ ngã 3 Văn Hải đi Quỳnh Thọ cũ → chân công trình
3.7166
10m3/1km
41
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
13.52
m3
42
Ván khuôn móng mương
0.624
100m2
43
Rải lớp nilong chống mất nước
1.352
100m2
44
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
18.72
m3
45
Ván khuôn thành mương
3.328
100m2
46
Đổ bê tông thành mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200, PCB40
19.97
m3
47
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
3.87
m2
48
TẤM ĐAN
49
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn gỗ, ván khuôn tấm đan
0.7987
100m2
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan mương đường kính <10mm
1.0109
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây