Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:25 05/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo kè, lan can và khuôn viên ao Đình, ao Chùa tổ dân phố Hưng Phúc, phường Tam Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo kè, lan can và khuôn viên ao Đình, ao Chùa tổ dân phố Hưng Phúc, phường Tam Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hỗ trợ khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tam Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
13:56 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
129/QĐ-KTHT&ĐT
Ngày phê duyệt
05/09/2026 10:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Tam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:24 05/09/2026
đến
13:56 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:56 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Chợ đầu mối, Xã Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Kinh Bắc Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Đình Cả, Xã Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
3 Công Ty TNHH Xây Dựng Và Thương Mại Khánh Quỳnh Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Vĩnh Kiều 2, Phường Đồng Nguyên, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
4 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô D30, Khu đô thị Phú Điền, Phường Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
5 Công Ty TNHH Xây Dựng Và Thương Mại Khánh Quỳnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Vĩnh Kiều 2, Phường Đồng Nguyên, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
6 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô D30, Khu đô thị Phú Điền, Phường Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
2
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8m3 - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
3
Máy ép thủy lực ≥ 130 T- (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
4
Máy ép cọc trước - lực ép ≥ 150 T- (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
5
Máy bơm bê tông ≥ 50 m3/h- (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
6
Máy lu rung ( tải trọng khi gia tải) ≥ 25T- (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
7
Máy ủi ≥ 75CV - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
8
Cần cẩu sức nâng ≥ 25T- (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
9
Máy thủy bình - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1
10
Máy toàn đạc - (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng theo quy định)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.2671
100m
Theo quy định tại Chương V
2
Thanh cao su trương nở
11.0523
md
Theo quy định tại Chương V
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.0098
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Ván khuôn móng dài
0.0378
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép 14mm
0.0602
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.14
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 300
0.84
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.1402
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép 12mm, chiều cao <= 6m
0.1693
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Đổ bê tông tường, chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300
1.5418
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn sàn mái
0.179
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép 10mm, chiều cao <= 28m
0.3318
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Đổ bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 300
2.0434
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
32.3238
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
1.5724
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.554
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Ván khuôn móng dài
0.3266
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0645
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép 14mm
1.5423
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
5.1718
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 300
25.859
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
1.3085
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D12mm, chiều cao <= 6m
0.8362
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D14mm, chiều cao <= 6m
1.2235
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông tường, chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300
20.2517
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Thanh cao su trương nở
4.3903
md
Theo quy định tại Chương V
27
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
32.1456
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
1.4337
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.554
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn móng dài
0.9198
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1817
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép 14mm
4.343
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
14.5635
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 300
72.8175
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
3.4546
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép 12mm, chiều cao <= 6m
2.2711
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép 14mm, chiều cao <= 6m
3.2845
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Đổ bê tông tường, chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300
53.4634
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Thanh cao su trương nở
12.3629
md
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt và tháo dỡ máy thiết bị khoan giếng
1
lần
Theo quy định tại Chương V
41
Khoan giếng, sâu ≤50m - Đường kính D200mm - Đất
30
1m khoan
Theo quy định tại Chương V
42
Khoan giếng, sâu ≤50m - Đường kính D200mm, cấp đá II
20
1m khoan
Theo quy định tại Chương V
43
Khoan giếng, sâu ≤50m - Đường kính D200mm, cấp đá III
10
1m khoan
Theo quy định tại Chương V
44
Khoan giếng, sâu ≤50m - Đường kính D200mm, cấp đá IV
10
1m khoan
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính D113.5mm
0.47
100m
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính D88.3mm
0.43
100m
Theo quy định tại Chương V
47
Ống lọc bọc lưới inox
1
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính D219mm
0.015
100m
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt ống thép không rỉ, nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính D168.3mm
0.45
100m
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC 2x2.5mm
70
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây