Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty cổ phần đầu tư xây dựng T-CONS | Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán | |
| 2 | Trung tâm kiểm định chất lượng và KTXD | Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế | |
| 3 | Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Tây Hồ- chi nhánh Bắc Ninh | Tư vấn lập, đánh giá E-HSMT | |
| 4 | Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang | Tư vấn thẩm định E-HSDT,thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Nội dung cần làm rõ | Chưa có Bảng tiêu chí đánh giá E-HSDT đat/không đạt ở chương III E-HSMT, đề nghị BMT đăng tải đầy đủ |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | CV + Hinh anh dan chung.pdf |
| Nội dung trả lời | Ngày 12/05/2020 Bên mời thầu (UBND xã Thanh Khương) nhận được công văn số 1105/CV-HK ngày 11/05/2020 của Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Hoàng Kim về việc kiến nghị đăng tải đầy đủ, công khai hồ sơ thiết kế thi công lên mạng đấu thầu Quốc gia gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp, thuộc dự án: Nhà văn hoá thôn Đại Tự, xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành. UBND xã Thanh Khương có ý kiến trả lời Quý Công ty như sau:
Để đáp ứng yêu cầu kiến nghị của Quý Công ty, UBND xã Thanh Khương (Bên mởi thầu) đăng tải bổ sung Mục 3: Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật thuộc Chương III: Tiêu chuẩn đánh giá E-HSMT lên trang mạng đấu thầu quốc gia. Thời gian đăng tải xong trước ngày 13/5/2020. Rất mong Quý Công ty thông cảm và hợp tác. |
| File đính kèm nội dung trả lời | Tiêu chí đánh giá E-HSDT.pdf |
| Ngày trả lời | 09:06 12/05/2020 |
| Nội dung cần làm rõ | Theo CV đính kèm |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | CV kien nghi dang tai HSTK.pdf |
| Nội dung trả lời | Ngày 11/05/2020 Bên mời thầu (UBND xã Thanh Khương) nhận được công văn số 0705/CV-HK ngày 07/05/2020 của Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Hoàng Kim về việc kiến nghị đăng tải đầy đủ, công khai hồ sơ thiết kế thi công lên mạng đấu thầu Quốc gia gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp, thuộc dự án: Nhà văn hoá thôn Đại Tự, xãThanh Khương, huyện Thuận Thành. UBND xã Thanh Khương có ý kiến trả lời Quý Công ty như sau:
Cán bộ phụ trách việc đăng tải thông báo E-HSMT của Chủ đầu tư khi đọc Thông tư 11/2019/TT-BKHĐT đã hiểu chưa rõ các nội dung cần đăng tải. Do vậy khi scan E-HSMT chỉ đính kèm một số nội dung theo hướng dẫn trên mạng đấu thầu Quốc Gia như đính kèm Chương III- Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT, Chương V- Yêu cầu về kỹ thuật, Chương VIII Biểu mẫu hợp đồng; Quyết định phê duyệt E-HSMT và Khối lượng công việc mời thầu. Để đáp ứng yêu cầu kiến nghị của Quý Công ty, UBND xã Thanh Khương sẽ bổ sung đính kèm file bản vẽ thiết kế thi công chi tiết được duyệt lên trang mạng đấu thầu quốc gia. Và trả lời bằng văn bản được chuyển phát theo đường bưu cục đến quý công ty. Thời gian đính kèm xong trước ngày 13/5/2020. Rất mong Quý Công ty thông cảm và hợp tác. Trân trọng cảm ơn ! |
| File đính kèm nội dung trả lời | BẢN VẼ THI CÔNG NVH ĐẠI TỰ.pdf |
| Ngày trả lời | 15:23 11/05/2020 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | UBND xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh |
| E-CDNT 1.2 |
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp Nhà văn hóa thôn Đại Tự, xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh; Hạng mục: Nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ 240 Ngày |
| E-CDNT 3 | Ngân sách tỉnh, ngân sách xã và các nguồn vốn khác |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 5.6 | Không áp dụng |
| E-CDNT 10.1(g) | + Bản Scan Đăng ký kinh doanh; + Bản Scan Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng của tổ chức; + Bản Scan chứng minh nguồn lực tài chính dành cho gói thầu theo mục 2.3 Bảng tiêu chuẩn đánh giá về năng lực kinh nghiệm; + Bản Scan Báo cáo tài chính 03 năm đã được kiểm toán hoặc tờ khai có xác nhận của thuế quản lý; + Bản Scan Bảo lãnh dự thầu; + Bản Scan Cam kết tín dụng cung cấp vốn cho gói thầu; + Bản Scan Bằng đại học, cao đằng, trung cấp, chứng chỉ hành nghề có liên quan, hợp đồng lao động của các nhân sự chủ chốt phục vụ cho gói thầu; + Bản Scan Hóa đơn GTGT chứng minh doanh thu trong hoạt động xây dựng; + Bản Scan Hóa đơn máy móc thiết bị còn hiệu lực, Hợp đồng thuê máy (nếu có); + Bản Scan Hợp đồng thi công xây dựng công trình tương tự; Xác nhận của chủ đầu tư về công trình đã hoàn thành hoặc Biên bản bàn giao công trình đưa vào sử dụng; |
| E-CDNT 16.1 | 90 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 100.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
UBND xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành
địa chỉ: xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành, điện thoại: 02223.866.038 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Hoàng Đình Minh, địa chỉ: xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành, điện thoại: 02223.866.038 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Tây Hồ- chi nhánh Bắc Ninh; địa chỉ: Phố Khám, Gia Đông, huyện Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh, điện thoại: 02223774002 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: - Phòng tài chính- kế hoạch huyện Thuận Thành. Địa chỉ: Thị trấn Thuận Thành, huyện Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh. Điện thoại: 02223.556.298 - Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Bắc Ninh. Địa chỉ: Số 6 đường Lý Thái Tổ, phường Suối Hoa, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh. Điện thoại: 0222.3856789 - Báo Đấu thầu Địa chỉ: Tầng 9, Tòa nhà Bộ Kế hoạch và Đầu tư - Lô D25, đường Tôn Thất Thuyết, Khu đô thị mới Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 024.3768 6611 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta thường gặp vận mệnh của mình trên con đường mình chọn để lảng tránh nó. "
La Fontaine
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư UBND xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành địa chỉ: xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành, điện thoại: 02223.866.038 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác UBND xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành địa chỉ: xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành, điện thoại: 02223.866.038 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.