Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây dựng

    Đang xem    
Tìm thấy: 16:58 05/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy 02 tầng khu nhà B và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hòa Nghĩa
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Dương Kinh, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:45 05/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
146/QĐ-THHN
Ngày phê duyệt
29/05/2023 15:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Hòa Nghĩa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:34 29/05/2023
đến
16:45 05/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:45 05/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2023 (03/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 68C đường Mạc Thiên Phúc - Phường Lãm Hà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TRÍ ĐỨC Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Vĩnh Khê (tại nhà ông Vương Đức Bính) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
3 PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ QUẬN DƯƠNG KINH Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu trung tâm hành chính quận quận Dương Kinh, đường Mạc Đăng Doanh, phường Anh Dũng, quận Dương Kinh, thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 68C đường Mạc Thiên Phúc - Phường Lãm Hà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TRÍ ĐỨC Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Vĩnh Khê (tại nhà ông Vương Đức Bính) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông
1
2
Máy phá bê tông
2
3
Máy cắt gạch đá
2
4
Máy hàn
2
5
Máy khoan bê tông cầm tay
2
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Ô tô vận chuyển ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THÁO DỠ VÀ SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG KHU B
2
Tháo dỡ mái, chiều cao <= 28m
315.126
m2
3
Tháo dỡ kết sắt thép, chiều cao <= 28m
1.2343
tấn
4
Phá dỡ tường thu hồi
31.0892
m3
5
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
151.7494
m2
6
Tháo dỡ cửa
131.305
m2
7
Tháo dỡ hoa sắt hiện trạng
61.82
m2
8
Phá dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
135.2
m
9
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
155.25
m
10
Cắt tường để phá tường hạ cốt cửa sổ
36
m
11
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 33cm
10.1653
m2
12
Tháo dỡ lan can sắt hiện trạng
41.1295
m2
13
Phá dỡ tam cấp, lan can
14.5869
m3
14
Phá dỡ tay vịn lan can bê tông có cốt thép
1.5424
m3
15
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép (bao gồm cả lớp gạch lát nền)
45.108
m3
16
Phá dỡ nền gạch men hiện trạng
301.7395
m2
17
Phá những chỗ ốp gạch thẻ bị rơi rụng tính 80% diện tích
35.434
m2
18
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
374.1765
m2
19
Phá lớp vữa trát tường trong nhà (phá đến chiều cao +2.35)
441.6425
m2
20
Phá lớp vữa trát cột, trụ trong nhà (phá đến chiều cao +2.35)
8.46
m2
21
Phá lớp vữa trát tường hành lang (phá đến chiều cao +2.35)
165.785
m2
22
Phá lớp vữa trát trần trong nhà
464.475
m2
23
Phá lớp vữa trát dầm trong nhà
97.719
m2
24
Phá lớp vữa trát trần hành lang, ô cầu thang
192.9788
m2
25
Phá lớp vữa trát xà, dầm hành lang
31.796
m2
26
Phá lớp vữa trát trần ngoài nhà
72.4805
m2
27
Phá dỡ xi măng láng trên ô văng
15.6
m2
28
Cạo bỏ cột ngoài nhà
102.935
m2
29
Cạo bỏ lớp sơn tường ngoài nhà, hành lang
247.2185
m2
30
Cạo bỏ lớp sơn tường trong nhà
293.202
m2
31
Cạo bỏ lớp cột trong nhà
4.548
m2
32
Cạo bỏ lớp sơn dầm, trần ngoài nhà
31.6147
m2
33
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
150.0536
m3
34
Vận chuyển phế thải
150.0536
m3
35
Đổ bê tông giằng thu hồi, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200
2.0522
m3
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng thu hồi, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0566
tấn
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng thu hồi, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.1701
tấn
38
Ván khuôn giằng thu hồi
0.1866
100m2
39
Đổ bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200
0.132
m3
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép lanh tô
0.0128
tấn
41
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn lanh tô
0.0146
100m2
42
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
6
1 cấu kiện
43
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
22.179
m3
44
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
2.8659
m3
45
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
62.3435
m2
46
Trát tường thu hồi, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
232.9956
m2
47
Quét nước xi măng 2 nước
269.2851
m2
48
Láng lót tạo phẳng không đánh mầu, dày TB 2cm, vữa XM mác 75
151.7494
m2
49
Chống thấm mái bằng giấy dầu khò dán
151.7494
m2
50
Láng hoàn thiện mái không đánh mầu, dày TB 2cm, vữa XM mác 75
151.7494
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây