Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây dựng

Tìm thấy: 14:36 05/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng lộ rạch Miễu phía dưới
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng lộ rạch Miễu phía dưới
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã An Thạnh, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
226/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
05/08/2026 14:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã An Thạnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:34 05/08/2026
đến
09:00 14/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
43.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/08/2026 (11/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn Đầu tư xây dựng Trương Gia Hưng Tư vấn lập E-HSMT Số 542/169/8C đường Nguyễn Huệ, Khóm 4, Phường Phú Lợi, thành phố Cần Thơ.
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Trường Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT 673/53, Lê Hồng Phong, phường Phú Lợi, thành phố Cần Thơ
3 Công ty TNHH tư vấn Đầu tư xây dựng Trương Gia Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 542/169/8C đường Nguyễn Huệ, Khóm 4, Phường Phú Lợi, thành phố Cần Thơ.
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Trường Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 673/53, Lê Hồng Phong, phường Phú Lợi, thành phố Cần Thơ
5 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Lý Anh Thư. Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 187, Ấp Hòa Lời, Xã Ngọc Tố, TP Cần Thơ.
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và Kiểm định Xây dựng Hiệp Hòa Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 109 đường số 1, Khu dân cư Trần Hưng Đạo, Phường Phú Lợi, thành phố Cần Thơ.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy bơm cát Kèm theo Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
1
2
Thuyền (ghe) Kèm theo Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
1
3
Xe đào, dung tích gầu >= 0,5 m3 Kèm theo giấy đăng ký và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
1
4
Xe ủi Kèm theo giấy đăng ký và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
1
5
Máy trộn bê tông Kèm theo hóa đơn GTGT hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
2
6
Máy Đầm bàn Kèm theo hóa đơn GTGT hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
2
7
Máy Đầm dùi Kèm theo hóa đơn GTGT hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
2
8
Máy thủy bình Kèm theo hóa đơn GTGT và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: XÂY DỰNG MẶT ĐƯỜNG
2
Phát hoang mặt bằng
31.8096
100m2
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3-đất cấp I
0.2663
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
13.8716
100m3
5
Đào xúc đất khai thác bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
14.9925
100m3
6
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤1,5km
30.0247
100m3
7
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
21.0443
100m3
8
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
3.5661
100m3
9
Trải tấm nilon để đổ bê tông
26.9372
100m2
10
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép Ø6
5.5958
tấn
11
Ván khuôn thép dọc mặt đường bê tông
1.6965
100m2
12
Ván khuôn thép ngang mặt đường bê tông
0.8442
100m2
13
Bê tông mặt đường sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2
314.5407
m3
14
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
288.0765
100m
15
Cung cấp cừ tràm nẹp dọc
6.502
100m
16
Đóng cừ dừa bằng máy đào
12.6
100m
17
Cung cấp cừ bạch đàn nẹp dọc
1.726
100m
18
Lót vải bạt gia cố lề
8.228
100m2
19
Lắp dựng cốt thép neo cừ, Ø6
0.1658
tấn
20
Đào móng cột biển báo, bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-đất cấp I
4.116
1m3
21
Ván khuôn móng cột biển báo
0.1008
100m2
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
0.7026
m3
23
Đắp đất móng cột biển báo
3.36
m3
24
Cung cấp biển báo tròn D700
1
cái
25
Cung cấp biển báo hình chữ nhật 50x90cm
1
cái
26
Cung cấp biển báo tam giác cạnh 875
13
cái
27
Cung cấp bu lông D10, L=160
30
cái
28
Cung cấp cột biển báo thép ống D90, dài 3,0 m
9
cái
29
Cung cấp cột biển báo thép ống D90, dài 3,5 m
3
cái
30
Cung cấp nắp bít nhựa D90
12
cái
31
HẠNG MỤC : CỐNG NGANG ĐƯỜNG
32
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
20.88
100m
33
Cung cấp cừ nẹp dọc
0.58
100m
34
Lót vải bạt chắn đất
0.51
100m2
35
Lắp dựng cốt thép neo, Ø10
0.0297
tấn
36
Đào đất để đắp và phá vòng vây bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
0.364
100m3
37
Đào đất cống bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
0.195
100m3
38
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
3.16
100m
39
Đắp cát đệm bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0126
100m3
40
Bê tông lót cống SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.26
m3
41
Thi công rọ đá, loại 1x1x0,5m dưới nước
2
1 rọ
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, thân cống
0.5571
100m2
43
Gia công, lắp đặt cốt thép thân cống, Ø10
0.0039
tấn
44
Gia công, lắp đặt cốt thép thân cống, Ø12
0.5737
tấn
45
Bê tông cống, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
4.9017
m3
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
1
1cấu kiện
47
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0711
100m3
48
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
0.3048
tấn
49
Lắp đặt kết cấu thép vỏ bao che
0.3048
tấn
50
Sản xuất, Lắp dựng các kết cấu gỗ
0.1
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây