Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây dựng mới

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:44 15/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cầu Ba Hồ xã Vĩnh Hòa Hưng Bắc, huyện Gò Quao
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây dựng mới
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cầu Ba Hồ xã Vĩnh Hòa Hưng Bắc, huyện Gò Quao
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gò Quao, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500137137_2504142035
Ngày phê duyệt
14/04/2025 20:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Gò Quao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 15/04/2025
đến
09:00 07/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2025 (03/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cố phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Công trình Giao thông 1 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán vn0100104348
2 Cty CP Xây dựng Đông Nam Bộ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán vn0307954574
3 Công ty TNHH Tiến Phương Kiên Giang Tư vấn lập E-HSMT vn1702286217
4 Công ty TNHH MTV Thanh Hà 268 Tư vấn thẩm định E-HSMT vn1702283368
5 Công ty TNHH Tiến Phương Kiên Giang ( Tư vấn đánh giá E-HSDT vn1702286217
6 Công ty TNHH MTV Thanh Hà 268 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu vn1702283368

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 15:51 23/04/2025 09:00 29/04/2025 09:00 05/05/2025 09:00 29/04/2025 09:00 05/05/2025 điều chỉnh E-HSMT
2 10:04 26/04/2025 09:00 05/05/2025 09:00 07/05/2025 09:00 05/05/2025 09:00 07/05/2025 Điều chỉnh E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Trạm trộn BTXM - Công suất ≥ 60m3/h ( Đính kèm các tài liệu chứng minh sở hữu; phải kèm theo tài liệu chứng minh công suất; chứng nhận kiểm định còn hiệu lực cho đến thời điểm mở thầu; Trường hợp nhà thầu đi thuê phải có thêm hợp đồng nguyên tắc được đóng dấu giáp lai của hai bên hoặc bên cho thuê )
1
2
Máy đào – Dung tích gầu ≥ 0,5 m3 (Giấy đăng ký chứng nhận thiết bị chuyên dùng hoặc hoá đơn; giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
4
3
Máy lu bánh thép – Tải trọng ≥ 9 T (Giấy đăng ký chứng nhận thiết bị chuyên dùng hoặc hoá đơn; giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
2
4
Máy lu rung – Lực rung ≥ 25 T (Giấy đăng ký chứng nhận thiết bị chuyên dùng hoặc hoá đơn; giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
5
Máy rải cấp phối dá dăm– Công suất ≥ 50 m3/h (Có tài liệu chứng minh công suất thiết bị; tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
6
Búa đóng cọc – Công suất ≥ 2,5 tấn (Giấy chứng nhận chủ sở hữu hoặc hoá đơn; giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị).
2
7
Cần cẩu – Sức nâng ≥ 25Tấn (Có tài liệu chứng minh công suất thiết bị; giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực; tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
2
8
Thiết bị khoan nhồi D ≥ 1000 (Có tài liệu chứng minh công suất thiết bị; giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực; tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
2
9
Xà lan sức nâng ≥ 250 Tấn (Có tài liệu chứng minh công suất thiết bị; giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực; tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
2
10
Xe nấu và tưới/phun nhựa đường ≥ 190 CV (Kèm theo giấy kiểm định còn hiệu lực; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
11
Thiết bị khoan xi măng đất ( Kèm theo giấy kiểm định còn hiệu lực; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông móng tường chắn, đổ bằng cẩu, M350, đá 1x2
102.31
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Sản xuất vữa bê tông qua dây chuyền trạm trộn công suất ≤60m3/h
1.05
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô chuyển trộn 6m3, phạm vi ≤0,5km
1.05
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.04
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
8.57
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Ván khuôn móng tường chắn
1.38
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
38.11
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn móng dài
0.47
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Quét nhựa bitum nóng (2 lớp)
704.11
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông bệ máy SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M350, đá 1x2, PCB40
0.32
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn móng cột
0.03
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sản xuất, lắp dựng cốt thép bệ chân cột đèn, đường kính cốt thép ≤18mm (CB400V)
0.04
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.05
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.05
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Khung móng cột đèn
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt khung móng cột đèn
2
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
17
Cọc ống BTCT dự ứng lực D300mm - Loại C
5508
m
Theo quy định tại Chương V
18
Đóng cọc ống BTCT trên cạn, D =300mm
27.71
100m
Theo quy định tại Chương V
19
Đóng cọc ống BTCT trên cạn, D =300mm (đóng xiên)
27.37
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc D = 300mm
238
1 mối nối
Theo quy định tại Chương V
21
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤2T bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
238
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông neo đầu cọc M350 không co ngót cốt liệu nhỏ
7.14
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.22
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
7.97
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Sản xuất kết cấu thép tấm neo đầu cọc
0.18
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt thép tấm neo đầu cọc
0.18
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Gia công, lắp dựng cốt thép thanh truyền lực mạ kẽm
0.43
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Tấm cao su W200
40
m
Theo quy định tại Chương V
29
Tấm đệm đàn hồi dày 2cm
21.44
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Bi tum chèn khe
0.04
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống thép mạ kẽm D42.2/38.2cm
0.59
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Nắp đậy ống mạ kẽm D48.2/44.2mm
112
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Khấu hao hệ khung định vị KH=(1,5%*0,5 tháng + 5%*1 lần lắp đặt, tháo dỡ)*8,5 vị trí
9.37
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Sản xuất khung định vị
9.37
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
79.62
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
79.62
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Khấu hao cọc định vị (KH=1,17%*0,5 tháng + 3,5%* 1 lần đóng nhổ)*8,5 vị trí
12.33
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Đóng cọc thép hình trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I (phần ngập đất)
16.32
100m
Theo quy định tại Chương V
39
Đóng cọc thép hình trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I (phần không ngập đất)
12.24
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Nhổ cọc thép hình, cọc ống thép ở trên cạn bằng cần cẩu 25T
16.32
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Khấu hao hệ khung định vị KH=(1,5%*0,5 tháng + 5%*1 lần lắp đặt, tháo dỡ)*8,5 vị trí
0.94
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Sản xuất khung định vị
0.94
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
15.93
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
15.93
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Khấu hao cọc định vị (KH=1,17%*0,5 tháng + 3,5%* 1 lần đóng nhổ)*8,5vị trí
3.96
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Đóng cọc thép hình trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T , chiều dài cọc >10m - Cấp đất I (phần ngập đất)
6.12
100m
Theo quy định tại Chương V
47
Đóng cọc thép hình trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T , chiều dài cọc >10m - Cấp đất I (phần không ngập đất)
3.06
100m
Theo quy định tại Chương V
48
Nhổ cọc thép hình, cọc ống thép ở trên cạn bằng cần cẩu 25T
6.12
100m
Theo quy định tại Chương V
49
Sản xuất, khấu hao cọc ván thép KH=(1,17%*0,5 tháng + 3,5%*0,5)*8,5 vị trí
150.68
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thủy lực (phần ngập đất)
112.2
100m
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TIẾN PHƯƠNG KIÊN GIANG như sau:

  • Có quan hệ với 79 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,97 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.142.392.336.663 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.049.914.008.177 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,32%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây dựng mới". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây dựng mới" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 136

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây