Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 11:28 09/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mương thoát nước dọc đường Ông Tiếp, xã Long Thọ, huyện Nhơn Trạch
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:20 19/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
178/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/10/2023 11:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Long Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:26 09/10/2023
đến
13:20 19/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:20 19/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/10/2023 (17/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế và xây dựng ATCO Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 76/6D/7 Đường Bình Chiểu, Khu phố 3, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và ĐTXD Nam Hưng Thịnh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Lô E2, KP 2, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH Xây dựng công trình 360 Tư vấn lập E-HSMT Tổ 7, khu phố Phước Hiệp, thị trấn Hiệp Phước, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai
4 Công ty Cổ phần xây dựng Quốc Tế Tư vấn thẩm định E-HSMT 47 Lê Đức Thọ, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Xây dựng công trình 360 Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 7, khu phố Phước Hiệp, thị trấn Hiệp Phước, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai
6 Công ty Cổ phần xây dựng Quốc Tế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 47 Lê Đức Thọ, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy thủy bình. Đặc điểm thiết bị: Có giấy kiểm định (chứng nhận đo lường và hiệu chỉnh) thiết bị đạt yêu cầu còn thời hạn
1
2
Loại thiết bị: Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc. Đặc điểm thiết bị: Có giấy kiểm định (chứng nhận đo lường và hiệu chỉnh) thiết bị đạt yêu cầu còn thời hạn
1
3
Loại thiết bị: Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu đào ≥ 0,4 m3. Có giấy kiểm định kỹ thuật thiết bị đạt yêu cầu còn thời hạn
1
4
Loại thiết bị: Máy lu tĩnh bánh thép. Đặc điểm thiết bị: Có giấy kiểm định kỹ thuật thiết bị đạt yêu cầu còn thời hạn
1
5
Loại thiết bị: Máy phun nhựa đường. Đặc điểm thiết bị: Có giấy kiểm định kỹ thuật thiết bị đạt yêu cầu còn thời hạn
1
6
Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ. Đặc điểm thiết bị: Trọng tải ≥ 5 Tấn (Có giấy kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực)
1
7
Loại thiết bị: Xe cẩu (hoặc ô tô tải gắn cẩu). Đặc điểm thiết bị: (Có giấy kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực)
1
8
Loại thiết bị: Máy cắt sắt. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
9
Loại thiết bị: Máy cắt bê tông. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
10
Loại thiết bị: Máy đầm dùi. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
11
Loại thiết bị: Máy đầm cóc. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
12
Loại thiết bị: Máy hàn. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
13
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN NỀN ĐƯỜNG
2
Phá dỡ ống cống hiện hữu D600
6.538
m3
3
Đào hố móng cống, mương, hố ga, hố thu bằng máy đào 0,8m3
8.121
100m3
4
Đắp đất taluy đường và nền đường, đầm chặt K>=0,95
4.781
100m3
5
Cào bóc mặt đường bê tông nhựa từ km0+220,00 đến km0+355,77, dày trung bình 5cm
4.073
100m2
6
Lu lèn mặt đường đã cày xới
4.073
100m2
7
Bù vênh mặt đường bằng cấp phối đá dăm
0.352
100m3
8
Cấp phối đá dăm bằng thủ công
0.556
100m3
9
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.082
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
3.34
100m3
11
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.065
100m3
12
PHẦN BÓ NỀN
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót bó nền rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
10.03
m3
14
Ván khuôn bó nền
4.973
100m2
15
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông bó nền rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
37.935
m3
16
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,8 kg/m2
10.713
100m2
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C9,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
11.084
100m2
19
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4 km, ôtô tự đổ 12 tấn
1.343
100tấn
20
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1 km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn (HSMTC:21,6)
1.343
100tấn
21
PHẦN THOÁT NƯỚC
22
PHẦN CỐNG
23
Ván khuôn bê tông lót cống, hố ga, hố thu
0.944
100m2
24
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót gối cống, hố ga rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
21.834
m3
25
Ván khuôn đáy hố ga, hố thu
0.548
100m2
26
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông đáy hố ga, hố thu rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
16.038
m3
27
Ván khuôn thép, ván khuôn thành hố ga, hố thu (HSNC:0,5)
4.365
100m2
28
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông thành hố ga, hố thu dày ≤45cm, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
42.921
m3
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
3.955
tấn
30
Ván khuôn khuôn hầm hố ga, hố thu (HSNC:0,5)
1.026
100m2
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông khuôn hầm hố ga, hố thu dày ≤45cm, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
6.85
m3
32
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cấu kiện đổ tại chỗ,cổ hố ga, cổ hố thi nước D<=10
0.126
tấn
33
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cấu kiện đổ tại chỗ,cổ hố ga, cổ hố thi nước D<=18
0.787
tấn
34
Sản xuất lắp dựng thép hình khuôn hầm hố ga, hố thu (HSNC:0,5)
2.231
tấn
35
Sơn thép hình khuôn hầm hố ga, hố thu
54.785
m2
36
Ván khuôn tấm đan hố ga, hố thu
0.009
100m2
37
Bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 250
4.833
m3
38
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cấu kiện đúc sẵn D<=18
0.99
tấn
39
Sản xuất lắp dựng thép hình (HSNC:0,5;)
2.601
tấn
40
Sản xuất, lắp dựng thép tấm (HSNC:0,5)
0.844
tấn
41
Sơn thép hình, thép tấm
137.1
m2
42
Lắp dựng tấm đan đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
81
cấu kiện
43
Lắp dựng cấu kiện song chắn rác bằng thủ công(<50kg)
39
cái
44
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 600mm
210
cái
45
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính 600mm
1
đoạn ống
46
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m, đường kính 600mm
82
đoạn ống
47
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính 600mm
22
đoạn ống
48
Trát vữa mối nối cống M100
10.575
m2
49
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 600mm
85
mối nối
50
Cung cấp bản lề ⱷ16
78
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây