Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 17:19 01/03/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cầu Bùng Km562+200, QL.15, tỉnh Quảng Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/03/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
155/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
01/03/2024 17:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông Vận tải Quảng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:18 01/03/2024
đến
08:00 11/03/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/03/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
267.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/03/2024 (09/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn XDGT Quảng Bình Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích (Dung tích gàu (0,8 - 1,6) m3. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động).
2
2
Máy ủi (Công suất (75 - 140) CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động).
1
3
Máy san tự hành (Công suất (110 - 140) CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động).
1
4
Máy lu bánh thép tự hành (Trọng lượng tĩnh (6 - 12) T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động).
1
5
Máy lu rung tự hành (Trọng lượng tĩnh (8 - 25) T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động).
1
6
Cần trục ô tô (Sức nâng ≥6 T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
1
7
Ô tô tự đổ (Trọng tải (2,5 - 15) T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động).
4
8
Máy rải hỗn hợp BTN (Năng suất (130 - 140)CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
1
9
Máy phun nhựa đường (Công suất ≥190CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
1
10
Búa căn nén khí (Công suất ≥3m3/ph. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
2
11
Máy bơm vữa (Năng suất ≥6 m3/h. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
2
12
Máy nén khí (Năng suất ≥300 m3/h. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
2
13
Kích nâng (Sức nâng (50 - 500) T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
4
14
Kích thông tâm ((150 - 250) T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
4
15
Thiết bị trộn dung dịch khoan (Dung tích ≥1000 L. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
1
16
Thiết bị sàng dung dịch bentonit (Năng suất 100 m3/h. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
1
17
Máy phát điện lưu động (Công suất ≥62,5 kVA. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
1
18
Máy khoan cọc nhồi (khoan xoay) (Mô men (80 - 125) kNm; đường kính gầu khoan 1-1,2m. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
2
19
Búa rung (Công suất ≥40 kW. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
2
20
Cần cẩu bánh xích (Sức nâng ≥60 T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
2
21
Ô tô đầu kéo (Công suất ≥150CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông 30Mpa mố cầu
325.6
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông lót móng C16 mố cầu
46.27
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông không co ngót 40MPa mố cầu
0.21
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Thép D<=10 mố cầu
139.28
kg
Theo quy định tại Chương V
5
Thép 10
10031.83
kg
Theo quy định tại Chương V
6
Thép D>18 mố cầu
12146.88
kg
Theo quy định tại Chương V
7
Thép hình, thép bản mố cầu
114.96
kg
Theo quy định tại Chương V
8
Tấm cao su đệm KT(400x1000x10)mm mố cầu
6
tấm
Theo quy định tại Chương V
9
Bitum mố cầu
0.01
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Quét nhựa đường nóng 2 lớp sau mố
187.31
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Ống nhựa PVC D90/84.6 mố cầu
24
m
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông 30Mpa trụ cầu
99.56
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông bịt đáy C16 trụ cầu
42
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông không co ngót 40MPa trụ cầu
0.42
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Thép D<=10 trụ cầu
619.45
kg
Theo quy định tại Chương V
16
Thép 10
4236.95
kg
Theo quy định tại Chương V
17
Thép D>18 trụ cầu
8747.98
kg
Theo quy định tại Chương V
18
Thép hình, thép bản trụ cầu
180.13
kg
Theo quy định tại Chương V
19
Tấm cao su đệm KT(400x1000x10)mm trụ cầu
12
tấm
Theo quy định tại Chương V
20
Bitum trụ cầu
0.11
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông 30MPa cọc khoan nhồi
214.12
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông được đập bỏ cọc khoan nhồi
10.51
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Thép D<=10 cọc khoan nhồi
3248.12
kg
Theo quy định tại Chương V
24
Thép 10
253.26
kg
Theo quy định tại Chương V
25
Thép D>18 cọc khoan nhồi
21239.68
kg
Theo quy định tại Chương V
26
Thép hình, thép bản cọc khoan nhồi
343.84
kg
Theo quy định tại Chương V
27
Ống thép (D50.3/54.3)
631.4
m
Theo quy định tại Chương V
28
Ống thép (D109/114)
259.8
m
Theo quy định tại Chương V
29
Vữa XM 30MPa bơm ống Sonic
2.82
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Cóc nối M16 cọc khoan nhồi
768
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Chiều dài khoan cọc trong đất C2 D1000
150.32
m
Theo quy định tại Chương V
32
Chiều dài khoan cọc trong đất C2 D1200
73.46
m
Theo quy định tại Chương V
33
Chiều dài khoan cọc trong đá C4 D1000
34.88
m
Theo quy định tại Chương V
34
Chiều dài khoan cọc trong đá C4 D1200
20.3
m
Theo quy định tại Chương V
35
Thí nghiệm siêu âm
36
mặt cắt
Theo quy định tại Chương V
36
Khoan kiểm tra mũi cọc, lấy mẫu bê tông nén thí nghiệm
1
cọc
Theo quy định tại Chương V
37
Thí nghiệm PDA
1
cọc
Theo quy định tại Chương V
38
Thép 10
82.76
kg
Theo quy định tại Chương V
39
Thép D>18 thí nghiệm PDA
338.31
kg
Theo quy định tại Chương V
40
Thép hình, thép bản thí nghiệm PDA
773.72
kg
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông 30MPa thí nghiệm PDA
2.52
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Vữa xi măng 30MPa thí nghiệm PDA
0.02
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đập đầu cọc thí nghiệm PDA
2.52
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông 25Mpa bản quá độ
32.75
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông đệm 10Mpa bản quá độ
7.67
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Thép D<=10 bản quá độ
63.01
kg
Theo quy định tại Chương V
47
Thép 10
4104.83
kg
Theo quy định tại Chương V
48
Thép D>18 bản quá độ
85.15
kg
Theo quy định tại Chương V
49
Đào đất chân khay tứ nón
140.95
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đá hộc xếp khan tứ nón
101.8
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 129

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây