Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:37 04/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Mục Long, xã Thành Minh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 2429/QĐ-UBND ngày 19 tháng 07 năm 2024 của UBND huyện Thạch Thành về việc giao danh mục và kế hoạch vốn sự nghiệp nguồn ngân sách trung ương năm 2024 (đợt 1) thực hiện các dự án duy tu, bảo dưỡng công trình thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 4 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi với số tiền là 293,18 triệu đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 197/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/10/2024 11:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thành Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:35 04/11/2024
đến
09:00 09/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2024 (07/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TÂN TIẾN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 145, khu 2 - Thị trấn Quán Lào - Huyện Yên Định - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đắc Châu 1 - Xã Tân Châu - Huyện Thiệu Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đắc Châu 1 - Xã Tân Châu - Huyện Thiệu Hoá - Tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy đục bê tông
1
4
Máy cắt uốn cốt thép
1
5
Máy đầm đất cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ VĂN HÓA THÔN MỤC LONG
2
Tháo dỡ cửa
26.24
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
359.9672
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
39.2616
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
71.9934
m2
6
Phá dỡ nền gạch lát nền nhà cũ
117.7024
m2
7
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
35.3107
m3
8
Trát trám vá tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
14.6464
m2
9
Trát trám vá tường trong dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
21.3504
m2
10
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
218.2022
m2
11
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
181.0274
m2
12
Lát nền nhà bằng gạch Ceramic KT 600x600, vữa XM M75, PCB40
117.7024
m2
13
Cạo rỉ hoa sắt cửa sổ
15.84
m2
14
Sơn hoa sắt cửa sổ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.84
1m2
15
Sản xuất, lắp đặt cửa sổ 2 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
17.76
m2
16
Sản xuất, lắp đặt cửa đi 2 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
6.36
m2
17
Sản xuất, lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
2.12
m2
18
Vệ sinh sàn mái
1
công
19
Quét dung dịch chống thấm sàn mái bằng Sika latex
42.729
m2
20
Đóng trần tôn mạ nhôm kẽm, khung xương thép,
92.7184
m2
21
HẠNG MỤC: CẢI TẠO SÂN
22
Đào bóc hữu cơ - Cấp đất II
5.18
1m3
23
Vận chuyển đất các loại
5.18
m3
24
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0285
100m3
25
Lót Ni lon tái sinh
25.9
m2
26
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
3.885
m3
27
Đào móng - Cấp đất III
0.2377
100m3
28
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4412
100m3
29
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
4.1463
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.4848
m3
31
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (Trát trong lòng)
38.78
m2
32
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2, PCB40
2.1139
m3
33
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.1253
100m2
34
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.159
tấn
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
55
1cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây