Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:16 29/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trường Mầm non Đồng Chanh và chỉnh trang tuyến đường phía Đông Trường
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn thực hiện dự án: Cải tạo, nâng cấp Trường Mầm non Đồng Chanh và chỉnh trang tuyến đường phía Đông Trường
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Yên Tử, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
803/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
29/08/2026 21:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung Tâm cung ứng dịch vụ phường Yên Tử
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:15 29/08/2026
đến
09:00 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (05/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ĐỨC QN Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Số 23 tổ 34 khu 6 - - Phường Vàng Danh - Tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Phương Đông Tư vấn lập BCKTKT Số 01, đường Thanh Niên - - Phường Vàng Danh - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy xúc đào dung tích gầu >=0,8m3
1
2
Ô tô tự đổ tải trọng >=7T
2
3
Máy trộn bê tông – Công suất >=250 lít
1
4
Máy trộn vữa – Công suất >=150 lít
2
5
Máy cắt uốn thép – Công suất >=5KW
1
6
Máy đầm cóc – Trọng lượng >=70 Kg
1
7
Máy hàn điện – Công suất >=23KW
1
8
Cần cẩu hoặc xe tải gắn cẩu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào khuôn đường đất cấp 3
0.2831
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường đất cấp 3
1.986
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Phá đường bê tông
113.97
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đệm đá base loại 1 dày 18cm
1.5556
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
SXLD ván khuôn bê tông đường
0.7213
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Lót nilong
828.9192
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông đường M250, đá 2x4 dày 20cm
166.4898
m3
Theo quy định tại Chương V
9
HẠNG MỤC: RÃNH THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
10
Đào hố ga, rãnh thoát nước đất cấp 3,
1.3076
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Lót đá dăm móng rãnh, hố ga dầy 10cm
20.9927
m3
Theo quy định tại Chương V
12
SXLD ván khuôn móng rãnh, hố ga
0.4408
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông móng rãnh, hố ga M150, đá 2x4, dày 10cm
19.1895
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Xây tường rãnh, hố ga gạch đặc không nung, vữa XM M75, D22cn
40.1915
m3
Theo quy định tại Chương V
15
SXLD ván khuôn mũ mố rãnh thoát nước
0.9448
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
SXLD cốt thép mũ mố rãnh thoát nước
0.8694
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông mũ mố rãnh M200, đá 1x2
14.2246
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Trát tường rãnh vữa XM M75, dày 1.5cm
244.1424
m2
Theo quy định tại Chương V
19
SXLD ván khuôn tấm đan
1.0486
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
SXLD cốt thép tấm đan D<=18mm
69.4788
100kg
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2, dày 15cm
24.912
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt tấm đan rãnh băng máy
205
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
23
Tấm combosite trọng tải 25T
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt tấm combosite
12
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt cống buy D300
24
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
26
Vữa chèn cống buy M100
43.44
m
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp rãnh thành rãnh thoát nước, cống buy đất cấp 3, K95
0.3803
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển đất thải đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 4km
3.8895
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
HẠNG MỤC: NHÀ HỌC 2 TẦNG
Theo quy định tại Chương V
30
Cạo bỏ lới sơn cũ ngoài nhà
638.586
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Cạo bỏ lới sơn cũ trong nhà
4310.5106
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn ngoài nhà một nước lót hai nước mầu
638.586
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Sơn ngoài nhà một nước lót hai nước mầu
4310.5106
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Đục phá gạch ốp chân tường bằng máy cầm tay
103.731
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Đục nền gạch trong nhà bằng máy cầm tay
1912.117
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Lát nền vữa XM M75, gạch LD KT80x80cm
1912.117
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Ốp gạch chân tường vữa XM M75, KT80x15cm
103.731
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Tháo dỡ cửa đi bằng gỗ
148.5
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Tháo dỡ cửa sổ gỗ
89.1
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Tháo dỡ vách kính cầu thang
23.76
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Tháo dỡ lan can thép hỏng khu sân chơi ngoài nhà
1.8125
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Vệ sinh lan can thép hành lang trong nhà tầng 2
86.4
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Cửa sổ nhôm kính xingfa Việt Nam, hệ 55 vát cạnh, nhôm dày 1.4mm, kính an toàn 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
89.1
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng cửa sổ
89.1
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cửa đi nhôm kính xingfa Việt Nam, hệ 55 vát cạnh, nhôm dày 1.4mm, kính an toàn 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
148.5
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng cửa đi
148.5
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Vách kính nhôm kính xingfa Việt Nam, hệ 55 vát cạnh, nhôm dày 1.4mm, kính an toàn 6.38mm
23.76
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp dựng vách kính
23.76
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công lan can thép hộp
1.8125
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Sơn lan can thép hộp
189.864
1m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây