Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:32 17/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nhà văn hóa thôn Yên Sơn, xã Nghĩa Trung, thị xã Việt Yên
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 27/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
243/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nghĩa Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:30 17/08/2024
đến
10:00 27/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 27/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/08/2024 (25/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Ngọc Bắc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thôn Dĩnh Lục, xã Tân Dĩnh, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại 3D Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 83, tổ 4, Phường Mỹ Độ, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
3 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng Cường Phát Tư vấn lập E-HSMT TDP My Điền 2, phường Nếnh, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc Giang
4 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng Cường Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP My Điền 2, phường Nếnh, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy đầm cóc
1
3
Máy đầm dùi
2
4
Máy đầm bàn
2
5
Máy trộn vữa
2
6
Máy trộn bê tông
2
7
Máy cắt uốn thép
1
8
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
1.6208
tấn
2
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái M250, đá 1x2, PCB40
18.2839
m3
3
Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.9367
100m2
4
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5622
tấn
5
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.7599
tấn
6
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái M250, đá 1x2, PCB40
11.0266
m3
7
Ván khuôn sàn mái
0.9378
100m2
8
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.342
tấn
9
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.8468
m3
10
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.534
100m2
11
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1645
tấn
12
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.0917
tấn
13
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm dày 2mm
1.9085
tấn
14
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
1.9085
tấn
15
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤18m
0.8359
tấn
16
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.8359
tấn
17
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
86.0013
m3
18
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
8.583
m3
19
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
9.5432
m3
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
396.4697
m2
21
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
530.1478
m2
22
Trát trụ cột ngoài nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
41.676
m2
23
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang trong nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
35.508
m2
24
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB40
73.256
m2
25
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
17.9104
m2
26
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
22.6286
m2
27
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
511.4017
m2
28
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
573.3268
m2
29
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
91.57
m
30
Lát nền, sàn - Gạch Ceramic 600x600mm nhám, vữa XM M75, PCB40
245.8396
m2
31
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch (600x150)m2
16.881
m2
32
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM M50, PCB40
53.088
m2
33
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
147.186
m2
34
Lợp mái che tường bằng tôn dày 0,45mm
2.7946
100m2
35
Cửa đi thép vân gỗ 1 cánh Loại khuôn cửa đơn KT: 130x55x1,2mm; cánh dày 50mm, 2 mặt thép tấmdày 0,7mm, lõi giấy chống cháy Honeycom; phụ kiện gồm:bản lề, chốt, lắp đặt hoàn thiện; không bao gồm: khóa,chân bậu inox;
7.02
m2
36
Cửa đi thép vân gỗ 2-4 cánh loại khuôn cửa đơn KT: 130x55x1,2mm; cánh dày 50mm, 2 mặt théptấm dày 0,7mm, lõi giấy chống cháy Honeycom; phụ kiệngồm: bản lề, chốt; không bao gồm khóa, chân bậu inox; lắp đặt hoàn thiện
22.68
m2
37
Khóa Huy Hoàng EX8510 hoặc tương đương
8
bộ
38
Chân bậu cửa Inox 304
11.1
md
39
Cửa sổ mở quay, mở hất, mở trượt lùa hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 1,4mm, kính dán an toàn dày 6,38mm, lắp dựng hoàn thiện
12.96
m2
40
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 2 cánh gồm bản lề chữ A, khoá tay nắm đa điểm, thanh cài
6
bộ
41
Vách kính cố định hệ 55, nhôm dày 1,4mm, kính dán an toàn dày 6,38mm, lắp dựng hoàn thiện
12.48
m2
42
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.5088
tấn
43
Lắp dựng hoa sắt cửa
25.44
m2
44
Gia công lan can thép hộp
0.0896
tấn
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.0456
1m2
46
Lắp dựng lan can sắt
6.1383
m2
47
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.3212
m3
48
Xây bậc tam cấp bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
7.6056
m3
49
Lát gạch bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
32.2386
m2
50
Trát gờ chỉ, vữa XM M100, PCB40
80.572
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây