Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01:Xây lắp công trình

Tìm thấy: 18:08 04/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa một số hạng mục công trình trường Mầm non Cẩm Hải, thành phố Cẩm Phả
Tên gói thầu
Gói thầu số 01:Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn bổ sung kinh phí sửa chữa thường xuyên, bổ sung, thay thế trang thiết bị trường, lớp học năm 2024 theo Quyết định số 67/QĐ-PGDĐT ngày 28/5/2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 11/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
223/MNCH
Ngày phê duyệt
04/09/2024 17:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Cẩm Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:07 04/09/2024
đến
08:30 11/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 11/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/09/2024 (10/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - Phường Cẩm Trung - Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 10, tổ 22, Khu Đông Hải 2 - Phường Cẩm Đông - Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - Phường Cẩm Trung - Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 76, khu 9 - Phường Cao Thắng - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - Phường Cẩm Trung - Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 76, khu 9 - Phường Cao Thắng - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén 3,0 m3/ph
1
2
Máy cắt bê tông - công suất : 7,50 kW
1
3
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
1
5
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất : 360,00 m3/h
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
7
Tời điện 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ đá bàn bếp cũ hỏng, nứt vỡ
9.74
m2
2
Ốp đá granite bàn bếp
9.74
m2
3
Tháo dỡ mái tôn hư hỏng thấm dột
5.9722
100m2
4
Tháo dỡ xà gồ C120x50x2,5
3.152
tấn
5
Lắp dựng mái tôn thường nhà học
5.9722
100m2
6
Gia công xà gồ thép hộp 100x50x2
3.049
tấn
7
Lắp dựng xà gồ thép hộp 100x50x2
3.049
tấn
8
Tôn úp nóc
65.85
md
9
GCLD Thép lập là chống bão thép lập là 30x3mm
475.146
kg
10
Bản lề cửa đi
90
cái
11
Khóa cửa đi cửa 2 cánh mở quay
15
bộ
12
Tháo dỡ tiểu nam
2
bộ
13
Tháo dỡ chậu rửa mặt
2
bộ
14
Tháo dỡ xí bệt
2
bộ
15
Lắp đặt chậu tiểu nam
2
bộ
16
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
17
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
18
Cắt sân bê tông để kiểm tra ông thoát về bể phốt
0.6
10m
19
Phá dỡ sân bê tông
0.3
m3
20
Đào đất C3 bằng thủ công
0.9
m3
21
Tháo dỡ ống PVC D110
0.03
100m
22
Lắp đặt ống PVC D110
0.03
100m
23
Măng sông D110
1
cái
24
Lắp đặt cút 90 ống D110
1
cái
25
Tháo dỡ ống PVC D48
0.03
100m
26
Lắp đặt ống PVC D48
0.03
100m
27
Lắp đặt cút 90 ống D48
1
cái
28
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.009
100m3
29
Đổ lại sân bê tông M200# đá 1x2
0.3
m3
30
Hút bê phốt
1
ca
31
Thay thế bản lề toàn bộ cửa đi, cửa sổ cho các lớp học dãy nhà học 2 tầng
118
cái
32
Thay thế Khóa cửa toàn bộ cửa đi, cửa sổ cho các lớp học dãy nhà học 2 tầng
9
cái
33
Chốt cài cửa đi D2, chốt cửa S1, S2
17
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01:Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01:Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây