Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:16 26/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khe co giãn, lắp đặt hộ lan ATGT phạm vi cầu, gồm 03 cầu: Cầu Km134+680, cầu Km137+166, cầu Km247+730, Quốc lộ 29, tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa khe co giãn, lắp đặt hộ lan ATGT phạm vi cầu, gồm 03 cầu: Cầu Km134+680, cầu Km137+166, cầu Km247+730, Quốc lộ 29, tỉnh Đắk Lắk
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500036992_2502261023
Ngày phê duyệt
26/02/2025 10:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Đắk Lắk

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:11 26/02/2025
đến
09:00 22/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/03/2025 (20/06/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH ĐỨC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12 đường Phan Đăng Lưu - Phường Tân An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 Ban QLDA vốn sự nghiệp Tư vấn lập E-HSMT 07 Đinh Tiên Hoàng, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Sở Giao thông vận tải Đắk Lắk Tư vấn thẩm định E-HSMT 07 Đinh Tiên Hoàng, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
4 Ban QLDA vốn sự nghiệp Tư vấn đánh giá E-HSDT 07 Đinh Tiên Hoàng, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Sở Giao thông vận tải Đắk Lắk Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 07 Đinh Tiên Hoàng, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
6 Ban QLDA vốn sự nghiệp Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê 07 Đinh Tiên Hoàng, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 11:18 07/03/2025 08:30 07/03/2025 09:00 15/03/2025 08:30 07/03/2025 09:00 15/03/2025 Gia hạn thời điểm đóng thầu nhằm tăng thêm số lượng nhà thầu nộp hồ sơ dự thầu.
2 11:08 15/03/2025 09:00 15/03/2025 09:00 22/03/2025 09:00 15/03/2025 09:00 22/03/2025 Gia hạn thời điểm đóng thầu nhằm tăng thêm số lượng nhà thầu nộp hồ sơ dự thầu.

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi bên mời thầu
Số quyết định
113/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 21/03/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
11:22 21/03/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
- Máy đóng cọc 1,8 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA KHE CO GIÃN
Theo quy định tại Chương V
2
HỆ THỐNG AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
3
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
4
Cắt khe bê tông H<=20cm
86.2
m
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ Bê tông có cốt thép
5.431
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Cốt thép neo khe co giãn và gờ lan can Þ=<18mm
687.842
kg
Theo quy định tại Chương V
7
Quét dính bám bằng Vmat Latex HC (0,25 lít/m2)
45.686
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Khoan lỗ D18 sâu 10cm vào bê tông
430
lỗ
Theo quy định tại Chương V
9
Chèn lỗ khoan bằng Sikaduar 731 (1,7kg/lít)
2.296
lít
Theo quy định tại Chương V
10
Cung cấp & lắp đặt khe co giãn thép răng lược loại MS-RS22-20A
43.1
m
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông Vmat Grout trộn đá 0,5x1 (tỷ lệ 50% cốt liệu) khe co giãn
5.431
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Sơn vạch kẻ đường bằng Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, dày 2mm
28.734
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tháo dỡ, lắp đặt lại cọc tiêu, cọc H
72
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Tháo dỡ tường hộ lan mềm
1.528
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt mắt phản quang tròn D=200 trên đầu cột hộ lan
258
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Cạo rỉ lan can sắt (50% diện tích)
66.566
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sơn lại lan can sắt, 1 lớp chống rỉ, 2 nước sơn màu
133.131
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Cạo bỏ sơn cũ, rong rêu trên bề mặt bê tông gờ lan can
146.355
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Vệ sinh, sơn 3 nước trắng - đỏ trên bề mặt bê tông gờ lan can
146.355
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Vật liệu hộ lan mềm
Theo quy định tại Chương V
21
Tấm sóng giữa KT: (3320x310x3)mm
223
tấm
Theo quy định tại Chương V
22
Tấm sóng đầu vuốt xuống đất KT: (2320x310x3)mm
12
tấm
Theo quy định tại Chương V
23
Tấm sóng chuyển đầu vuốt xuống đất KT: (712x310x3)mm
12
tấm
Theo quy định tại Chương V
24
Tấm sóng đầu giáp cầu kích thước (700x310x3)mm
12
tấm
Theo quy định tại Chương V
25
Mắt phản quang tam giác kích thước (70x70x70x3)mm
258
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Bản đệm thép kích thước (610x70x5)mm
258
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Bu lông M16 - L=36mm
2580
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Bu lông M20 - L=180mm
258
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Cột thép P(141,3x4,5x2250)mm dày 4,5mm bịt đầu mõ chỏm cầu
246
cột
Theo quy định tại Chương V
30
Cột thép P(141.3x4,5x1800)mm dày 4,5mm bịt đầu mõ chỏm cầu
12
cột
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng hộ lan mềm
693
m
Theo quy định tại Chương V
32
Đóng cọc ống thép sâu vào nền đất 1,4m bằng máy đóng cọc 1,8T
361.2
m
Theo quy định tại Chương V
33
Đảm bảo giao thông trong quá trình thi công
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây