Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:40 20/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng mặt cầu, khe co giãn cầu Bà Chua Km15+635 và cầu Suối Muồng Km16+284; Sửa chữa gia cường, kiểm định cầu Suối Bụt Km17+315, Quốc lộ 19C, tỉnh Bình Định
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch - LCNT - Sửa chữa hư hỏng mặt cầu, khe co giãn cầu Bà Chua Km15+635 và cầu Suối Muồng Km16+284; Sửa chữa gia cường, kiểm định cầu Suối Bụt Km17+315, Quốc lộ 19C, tỉnh Bình Định
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (Ngân sách nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 31/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500093271_2503201635
Ngày phê duyệt
20/03/2025 16:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải Bình Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 20/03/2025
đến
08:30 31/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 31/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/03/2025 (29/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm kỹ thuật đường bộ 3 Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 59B Lê Lợi, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, TP Đà Nẵng - Phường Thạch Thang - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KIỂU VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Lô 01 đường Võ Duy Dương - Phường Quang Trung - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KIỂU VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 01 đường Võ Duy Dương - Phường Quang Trung - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn (có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử) *Lưu ý (cho tất cả các thiết bị): Trường hợp nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phải ghi rõ tên công trình của gói thầu này.
1
2
Trạm trộn BTN (đồng bộ)
1
3
Máy rải BTN
1
4
Máy lu bánh thép 6-8T
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 12T
1
6
Máy lu bánh lốp ≥ 16T
2
7
Máy đào ≥ 0,4m3
2
8
Ô tô tự đổ ≥ 7T
3
9
Thiết bị tưới nhựa
1
10
Thiết bị sơn kẻ đường
1
11
Máy trộn bê tông ≥ 250L
3
12
Máy cắt bê tông
2
13
Máy khoan bê tông
2
14
Máy hàn điện
1
15
Máy mài
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sản xuất và vận chuyển BTN đến vị trí công trình
14.72
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Nâng cao ống thoát nước
Theo quy định tại Chương V
3
Ống thép D114mm dày 2mm, mạ kẽm nhúng nóng L=4,2cm
0.34
m
Theo quy định tại Chương V
4
Cắt thép tấm dày 8mm
0.32
m
Theo quy định tại Chương V
5
Gia công tấm chắn rác dày 2cm
0.01
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt tấm chắn rác
8
tấm
Theo quy định tại Chương V
7
Đường hàn 5mm
5.73
m
Theo quy định tại Chương V
8
Vữa lót 4,5Mpa chèn khe
0.034
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Sửa chữa nón mố M1
Theo quy định tại Chương V
10
Đào đất cấp 3
15.78
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Phá dỡ một phần nón mố BTXM
18.51
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đào đất hố móng chân khay
62.1
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đá dăm đệm dày 10cm
1.95
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Cốt thép F<10mm (thép chờ chân khay)
0.02
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông 16Mpa đá 1x2 chân khay
19.5
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất K95 (bằng đầm cóc) (tận dụng đất đào)
42.6
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Vữa lót 4,5Mpa dày 5cm
4.63
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Cốt thép F<10mm (lưới thép D8)
0.36
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông 16Mpa đá 1x2 nón mố dày 15cm
13.88
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Tạo phẳng, gia cố chống xói chân khay nón mố (tận dụng đất, đá hỗn hợp đào bỏ từ các hạng mục khác)
59.32
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Bổ sung bậc thang lên xuống
Theo quy định tại Chương V
22
Đào đất cấp 3
0.24
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đục tẩy tạo phẳng bề mặt nón mố
0.51
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông 16Mpa đá 1x2 bậc thang
2.09
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn phản quang
Theo quy định tại Chương V
26
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 2mm
4.19
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn phản quang màu vàng (3 lớp)
16.8
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Sơn phản quang màu đen (3 lớp)
16.8
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Biển báo tên cầu
Theo quy định tại Chương V
30
Đập bỏ bê tông móng trụ + tháo dỡ trụ, biển báo tên cầu
0.19
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đào đất hố móng
0.38
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Dăm sạn đệm dày 10cm
0.06
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông 12Mpa đá 1x2
0.32
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Cung cấp và lắp đặt trụ D90mm dài 2,9m (2 trụ) và biển báo KT(1,35x0,7)m màng phản quang loại IV
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Cốt thép F14mm chống xoay
2.42
kg
Theo quy định tại Chương V
36
Làm mới cọc H (H3 Km16)
Theo quy định tại Chương V
37
Tháo dỡ cọc H
1
cọc
Theo quy định tại Chương V
38
Đập bỏ bê tông móng trụ
0.06
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông 12Mpa đá 2x4
0.06
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Dăm sạn đệm dày 10cm
0.02
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đào đất hố móng
0.08
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đăt cọc H
1
cọc
Theo quy định tại Chương V
43
Cốt thép F<10mm
0.002
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông 16Mpa đá 1x2 thân cọc tiêu
0.03
m3
Theo quy định tại Chương V
45
CẦU SUỐI BỤT KM17+315 QL19C
Theo quy định tại Chương V
46
Sửa chữa hệ dầm chủ
Theo quy định tại Chương V
47
Gia công thép hình hợp kim thấp mạ kẽm nhúng nóng
6.9
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt thép hình hợp kim thấp
6.9
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Thanh thép CĐC D36 mạ kẽm nhúng nóng tăng cường đáy dầm
214.4
m
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt thanh thép cường độ cao
1.71
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây