Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:10 30/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Toà án nhân dân khu vực 13 - Gia Lai; Hạng mục: Sửa chữa Trụ sở làm việc + Hội trường xét xử và các hạng mục phụ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Toà án nhân dân khu vực 13 - Gia Lai; Hạng mục: Sửa chữa Trụ sở làm việc + Hội trường xét xử và các hạng mục phụ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
218/QĐ-TA
Ngày phê duyệt
30/10/2025 16:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân khu vực 13 - Gia Lai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 30/10/2025
đến
08:00 08/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/11/2025 (08/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG KTV Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 137 Tô Vĩnh Diện - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH VINA CONSU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 91B Tô Vĩnh Diện - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn và Đầu tư xây dựng Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 161 phố Đông Thiên - - Phường Vĩnh Hưng - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn và Đầu tư xây dựng Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 161 phố Đông Thiên - - Phường Vĩnh Hưng - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Đặc điểm, thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với giải pháp kỹ thuật, biện pháp tổ chức thi công do Nhà thầu đề xuất.
1
2
Máy đầm (phục vụ công tác bê tông): Đặc điểm, thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với giải pháp kỹ thuật, biện pháp tổ chức thi công do Nhà thầu đề xuất.
2
3
Máy trộn bê tông: Đặc điểm, thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với giải pháp kỹ thuật, biện pháp tổ chức thi công do Nhà thầu đề xuất.
2
4
Máy phát điện dự phòng: Đặc điểm, thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với giải pháp kỹ thuật, biện pháp tổ chức thi công do Nhà thầu đề xuất.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt gắn trần đảo chiều + Công tắc điều khiển
1
cái
2
Lắp đặt công tắc đôi 250V/10A/ mặt nạ+ hộp + cầu chì ngầm
2
cái
3
Lắp đặt ổ cắm ba 1 pha 220V+ mặt nạ+ đế
4
cái
4
Lắp đặt dây điện đơn CV = 6mm2
20
m
5
Lắp đặt dây điện đơn CV = 2,5mm2
50
m
6
Lắp đặt dây điện đơn CV = 1,5mm2
50
m
7
Lắp đặt ống gen các loại D20-D12
50
m
8
Lắp đặt hộp nối dây 50x50x40, 80x80x60
1
hộp
9
Băng keo điện
1
cuộn
10
SỬA CHỮA CỔNG - HÀNG RÀO
11
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
2.707
m3
12
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.546
m3
13
Đào móng cột,trụ,hố kiểm tra bằng thủ công,rộng<=1m,sâu<=1m,đất cấp III
3.078
m3
14
Đào đất móng băng bằng thủ công,rộng<=3m,sâu<=1m,đất cấp III
1.318
m3
15
Lớp lót đá 4x6, vữa XM M50, PCB40
0.51
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn,bê tông móng,rộng<=250 cm,đá 1x2,mác 200
1.136
m3
17
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.1312
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng,đường kính D<=10mm
0.0303
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng,đường kính D<=18mm
0.0667
tấn
20
Xây đá hộc,xây móng,dày<=60cm,VXM mác 75
1.14
m3
21
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.436
m3
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn,bê tông giằng nhà,cao<=6m,đá 1x2,mác 200
0.2205
m3
23
Ván khuôn thép,khung thép,cột chống bằng thép.Ván khuôn giằng,cao<=28m
0.0301
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng,đ.kính D<=10mm,cao<=6m
0.0068
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng,đ.kính D<=18mm,cao<=6m
0.0333
tấn
26
Bê tông tấm đan đá 1x2,mác 200
0.207
m3
27
Ván khuôn thép,ván khuôn nắp đan
0.0096
100m2
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng> 50kg-200kg bằng cần cẩu
1
1ckiện
29
Xây tường bằng gạch Tuynel 6 lỗ (8,5x13x20),dày<=10cm,cao<=6m,VXM mác 75
0.3145
m3
30
Xây tường bằng gạch Tuynel 6 lỗ (8,5x13x20),dày>10cm,cao<=6m,VXM mác 75
4.2796
m3
31
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
1.24
m2
32
Quét nước xi măng 2 nước
1.24
m2
33
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
44.865
m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
0.59
m3
35
Bộ liên kết cổng với trụ thép D16 có ổ bi
1
bộ
36
Ổ khóa Việt Tiệp
1
cái
37
Ray thép cổng L50x50x5
55.6075
kg
38
Bộ chữ hợp kim nhôm (chữ lớn 250, chữ nhỏ150-120) + Lô gô bằng hộp kim nhôm (Trọn bộ theo thiết kế đã bao gồm công lắp đặt)
1
bộ
39
Sơn, mở rộng cánh cổng phụ thêm 0.65m (Hoàn thiện cả vl và nc)
1
bộ
40
Vệ sinh, cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
10.918
m2
41
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
10.918
m2
42
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
15.73
m2
43
Vệ sinh, cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
63.86
m2
44
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
63.86
m2
45
Vệ sinh, cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
31.053
m2
46
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
31.053
m2
47
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
2.439
m3
48
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
11.1604
m3
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn,bê tông giằng,cao<=6m,đá 1x2,mác 200
0.91
m3
50
Ván khuôn thép,khung thép, cột chống bằng thép.Ván khuôn giằng,cao<=28m
0.14
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây