Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 23:44 01/12/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
“Cải tạo, nạo vét tuyến suối Ba Toa ( đoạn từ đường Trần Phú đến vịnh Bái Tử Long) và một số tuyến rãnh thoát nước từ các khu phố Hòn Một, Bình Minh, Hòa Lạc đấu nối vào tuyến suối Ba Toa, phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả”
Gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Ủy ban nhân dân phường Cẩm Bình, Khu Nam Tiến,Phường Cẩm Bình, Thành Phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh; Số điện thoại: 0203.3713.622
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình “Cải tạo, nạo vét tuyến suối Ba Toa ( đoạn từ đường Trần Phú đến vịnh Bái Tử Long) và một số tuyến rãnh thoát nước từ các khu phố Hòn Một, Bình Minh, Hòa Lạc đấu nối vào tuyến suối Ba Toa, phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả”
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Nguồn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:30 12/12/2020

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
23:38 01/12/2020
đến
17:30 12/12/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:30 12/12/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
23.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Đạt Quảng Ninh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng Quản lý Đô thị Tư vấn thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 02.033.3727578
3 Công ty CP đầu tư xây dựng DHN Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty CP đầu tư xây dựng DHN Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Phòng tài chính - kế hoạch thành phố Cẩm Phả Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 UBND phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 01: Xây lắp công trình
“Cải tạo, nạo vét tuyến suối Ba Toa ( đoạn từ đường Trần Phú đến vịnh Bái Tử Long) và một số tuyến rãnh thoát nước từ các khu phố Hòn Một, Bình Minh, Hòa Lạc đấu nối vào tuyến suối Ba Toa, phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả”
60 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách thành phố
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: UBND phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả , địa chỉ: phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh
- Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân phường Cẩm Bình, Khu Nam Tiến,Phường Cẩm Bình, Thành Phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh; Số điện thoại: 0203.3713.622
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Đạt Quảng Ninh; + Tư vấn thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Phòng Quản lý Đô thị, địa chỉ Tầng 4, trụ sở HĐND và UBND Thành phố Cẩm phả, đường Trần Phú, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh. Số điện thoại: 02.033.3727578; Số fax: 02.033.3727578; + Tư vấn lập E-HSMT: Công ty CP đầu tư xây dựng DHN; + Tư vấn đánh giá E-HSDT: Công ty CP đầu tư xây dựng DHN; + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Phòng tài chính – kế hoạch thành phố Cẩm Phả


- Bên mời thầu: UBND phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả , địa chỉ: phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh
- Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân phường Cẩm Bình, Khu Nam Tiến,Phường Cẩm Bình, Thành Phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh; Số điện thoại: 0203.3713.622


E-CDNT 5.6
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g)
- Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp, quyết định thành lập hoặc tài liệu có giá trị tương đương do cơ quan có thẩm quyền của nước mà nhà thầu đang hoạt động cấp; - Chứng chỉ năng lực của tổ chức thi công xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật hạng III trở lên; - Tài liệu chứng minh nguồn lực tài chính cho gói thầu với giá trị như yêu cầu tại Mục 2.3 Mẫu số 03 - Bảng Tiêu chuẩn đánh giá về năng lực kinh nghiệm. - Đề xuất về kỹ thuật.
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 23.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân phường Cẩm Bình, Khu Nam Tiến,Phường Cẩm Bình, Thành Phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh; Số điện thoại: 0203.3713.622
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Nguyễn Công Bằng – Chủ tịch UBND phường Cẩm Bình; Khu Nam Tiến, Phường Cẩm Bình, Thành Phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh; Số điện thoại: 0203.3713.622
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Ủy ban nhân dân phường Cẩm Bình, Khu Nam Tiến, Phường Cẩm Bình, Thành Phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh; Số điện thoại: 0203.3713.622
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Tài chính – Kế hoạch thành phố Cẩm Phả. Địa chỉ: số 376, đường Trần Phú, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh; Số điện thoại: 02.033.3727343; Số fax:02.033.3727343

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 249

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây