Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 13:41 19/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở và nhà công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Quảng Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:45 26/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
08/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
18/06/2024 13:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Quảng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:39 19/06/2024
đến
13:45 26/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:45 26/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2024 (24/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TRUNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố 1 Phú Vinh - Phường Bắc Nghĩa - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TRUNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 1 Phú Vinh - Phường Bắc Nghĩa - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM HOÀNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 1 Phú Vinh - Phường Bắc Nghĩa - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TRUNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 1 Phú Vinh - Phường Bắc Nghĩa - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM HOÀNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 1 Phú Vinh - Phường Bắc Nghĩa - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T( - Hoạt động tốt; Có giấy đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực.Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị kèm theo)
1
2
Máy trộn vữa 250l ( Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
3
Máy bơm nước ( Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
4
Máy trộn vữa 150l (Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
5
Máy tời (Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
6
Máy cắt gạch 17KW ( Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
7
Giàn giáo thép (Còn sử dụng tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
200

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
193.905
m2
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
162.74
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
498.9604
m2
4
Tháo dỡ khuôn cửa kép
656.728
m
5
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột mặt ngoài (hệ số NCX0,7)
1702.8478
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ (hệ số NCX0,7)
308.365
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại (hệ số NCX0,7)
67.026
m2
8
Tháo dỡ trần
616.704
m2
9
Bốc xếp vận chuyển phế thải đưa đi đổ bãi rác bằng ô tô 5T
2
chuyến
10
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
193.905
m2
11
Lắp đặt máng thu nước bằng tôn
3.62
m2
12
Lắp đặt đèn trang trí nổi đèn led 9w
26
bộ
13
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
168.982
m2
14
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
108.445
m2
15
Đóng trần thạch cao giật cấp khung xương chìm Vĩnh Tường Basi KT 1220x2440x9mm
554.2744
m2
16
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
554.2744
m2
17
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1702.8478
m2
18
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
168.982
m2
19
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
554.2744
m2
20
Gia công khung thép gia cường vách kính
94.2
kg
21
Lắp dựng Khung thép gia cường vách kính
94.2
kg
22
Lắp dựng cửa đi 4 cánh mở quay bằng cửa nhôm Xingfa thủy lực
8.4
m2
23
Lắp dựng cửa đi 1,2 cánh mở quay bằng cửa nhôm Xingfa
55.44
m2
24
Lắp dựng cửa sổ 2, 4 cánh mở quay bằng cửa nhôm Xingfa
177.96
m2
25
Lắp dựng cửa sổ 1,2 cánh mở lật bằng cửa nhôm Xingfa
9.68
m2
26
Lắp dựng vách kính cố định bằng khung nhôm Xingfa
115.2122
m2
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
73.026
1m2
28
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
308.365
m2
29
Lắp dựng cửa vào khuôn
162.74
1m2
30
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1571.156
m2
31
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
85.1
m2
32
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
154.97
m2
33
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
85.1
m2
34
Đóng trần nhà vệ sinh bằng trần nỗi vĩnh tường Finelien 610x1210 tấm thạch cao Gymproc 9mm phủ PVC
89.2996
m2
35
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
430
m
36
Lắp đặt đèn Led tròn âm trần 9W
65
bộ
37
Lắp đặt đèn Led vuông âm trần KT 300x300
53
bộ
38
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính d16 mm
210
m
39
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
162.2927
m2
40
Tháo dở hoa sắt cửa
62.01
m2
41
Tháo dỡ khuôn cửa kép
242.168
m
42
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
19.4215
m3
43
Tháo dỡ gạch ốp tường
39.858
m2
44
Phá dỡ gạch lát nền
129.218
m2
45
Tháo dỡ trần
12.2952
m2
46
Tháo dỡ thiết bị vệ sinh (khoán gọn)
1
hạng mục
47
Bốc xếp vận chuyển phế thải đưa đi đổ bải rác bằng ô tô 5T
1
Chuyến
48
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.0726
m3
49
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.056
m2
50
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước,
12.78
kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây