Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 22:01 15/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng cơ sở vật chất - Trường THPT Lê Lợi
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 20/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
115/QĐ-THPT
Ngày phê duyệt
15/07/2024 21:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Lê Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:59 15/07/2024
đến
07:00 20/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 20/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2024 (17/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Phương Minh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP4, phường Bắc Lý, thành phố Đồng Hới
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 5 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XP Tư vấn thẩm định E-HSMT 7/46 Bùi Thị Xuân - Phường Đồng Hải - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 5 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 7/46 Bùi Thị Xuân - Phường Đồng Hải - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện (hoạt động tốt)
1
2
Máy đầm bàn (hoạt động tốt)
2
3
Máy trộn bê tông 250L
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây lắp
2
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
143.25
m3
3
San gạt cục bộ nền đất hiện có (LG3)
3
công
4
Lót bạt sân bê tông
1021
m2
5
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
153.15
m3
6
Lát gạch granito 400x400, vữa XM M75, PCB40
1611
m2
7
Tháo dỡ tấm đan bằng thủ công
115
cấu kiện
8
Vệ sinh rãnh thoát nước
3
công
9
Xây rãnh thoát nước bằng gạch đặc 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
6.325
m3
10
Trát rãnh thoát nước dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
57.5
m2
11
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
115
1 cấu kiện
12
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
379.255
m2
13
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
1093.96
kg
14
Gia công xà gồ thép hộp tráng kẽm KT 50x100x1,8
1619.3251
kg
15
Lắp dựng xà gồ thép
1619.3251
kg
16
Lợp mái che tường bằng tôn sóng dày 0,45mm
379.255
m2
17
Ke nhựa chống bão ép dọc xà gồ (3 cái/m)
1174.2
cái
18
Phá lớp vữa láng sê nô
177.8586
m2
19
Quét dung dịch chống thấm sê nô sikatop seal 107
177.8586
m2
20
Láng sê nô dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
104.8596
m2
21
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
72.999
m2
22
Quét nước xi măng 2 nước
177.8586
m2
23
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.6
m2
24
GCLD Cửa chớp nhôm chữ Z dày 1,2, khung nhôm KT 80x40x1, lưới chắn côn trùng sợi thủy tinh
1.6
m2
25
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
589.9428
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
267.028
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
173.099
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần trong nhà
234.6286
m2
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
763.0418
m2
30
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
501.6566
m2
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
773.5696
m2
32
Tháo dỡ hệ thống chống sét cũ
2
công
33
Lắp đặt kim thu sét D16- Chiều dài kim 0,6m
6
cái
34
Đóng cọc chống sét L63x63x6, L=2,5m mạ kẽm
5
cọc
35
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm mạ kẽm
60
m
36
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =12mm mạ kẽm
13
m
37
Lắp đặt kẹp kiểm tra điện trở + hộp kẹp
1
bộ
38
Chân bật fi8 a1,5m
33
cái
39
Lắp đặt ống nhựa PVC D21 luồn dây thu sét
8
m
40
Đào rãnh bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
3.2175
m3
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
3.2175
m3
42
Đệm chì lá 40x120x3
2
cái
43
Bulong M16, L50
2
cái
44
Kẹp thép Culier A=1M
2
cái
45
Thiết bị
46
Bình bột chữa cháy MZF8-ABC
6
cái
47
Bảng tiêu lệnh và nội quy an toàn PCCC
2
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI như sau:

  • Có quan hệ với 134 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,94%, Xây lắp 19,79%, Tư vấn 4,69%, Phi tư vấn 14,58%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 141.212.318.061 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 137.192.449.141 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,85%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây