Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị

Tìm thấy: 17:31 09/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới nhà văn hóa khu phố Thịnh Lang; cải tạo nhà văn hóa khu phố Trung Hòa, phường Đình Bảng, thành phố Từ Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây mới nhà văn hóa khu phố Thịnh Lang; cải tạo nhà văn hóa khu phố Trung Hòa, phường Đình Bảng, thành phố Từ Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 18/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500132748_2504091707
Ngày phê duyệt
09/04/2025 17:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Đình Bảng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:30 09/04/2025
đến
14:00 18/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 18/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/04/2025 (16/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty THHtư vấn và thẩm định giá DHA Tư vấn thẩm định giá b9, Lô 20, KĐT Định Công,quận Hoàng Mai,thành phố Hà Nội
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng và Kinh tế xây dựng Tư vấn lập E-HSMT Phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh.
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
4 Trung tâm Kiểm định chất lượng và Kinh tế xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh.
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Ninh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật đường Huyền Quang, phường Võ Cường, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
7 Công ty cổ phần xây dựng và kỹ thuật Đoàn Gia Tư vấn lập thiết kế phòng cháy chữa cháy đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
8 Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Đông Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 31 ngõ 28 phố Đại Linh, tổ dân phố 17 phường Trung Văn, quận Nam Từ Liên, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc toàn đạc điện tử (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm định hoặc hiệu chuẩn còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5T (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy đào ≥ 0,8m3 (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
5
Máy trộn bê tông, trộn vữa – dung tích ≥ 250 lít (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
6
Máy đầm dùi ≥ 1,5kw (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
7
Máy đầm bàn ≥ 1kw (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
8
Máy hàn điện ≥ 14kW (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
9
Máy khoan bê tông ≥ 0,62kW (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị)
1
10
Máy nén khí diezel ≥ 360m3/h (nhà thầu phải chuẩn bị sẵn sàng các tài liệu sau đây để đối chiếu: Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông sàn mái M250, đá 1x2, PCB40
79.4163
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.1681
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp dựng cốt thép lanh tô , ĐK 6mm, chiều cao ≤28m
0.0145
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK 12mm, chiều cao ≤28m
0.0557
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp dựng cốt thép lanh tô , ĐK 18mm, chiều cao ≤28m
0.0475
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.2516
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.3505
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK 8mm, chiều cao ≤6m
0.025
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.2781
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK 18mm, chiều cao ≤6m
0.1244
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông cầu thang thường, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.7018
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Mua thép tấm làm vì kèo
5003.712
kg
Theo quy định tại Chương V
13
Bu lông M18x500
32
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Bu lông M18x60
68
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤18m
2.654
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Gia công bán kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤12m
2.1114
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
4.7654
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Mua thép tròn D20 làm giằng thép mái
152.44
kg
Theo quy định tại Chương V
19
Mua thép tròn D12 làm giằng thép mái
60.358
kg
Theo quy định tại Chương V
20
Gia công giằng mái thép
0.2066
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp dựng giằng thép bu lông
0.2066
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.2549
1m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn chống cháy cho vì kèo
117.675
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Thép ống, hộp mạ kẽm, độ dày 0,7 ÷ 1,6mm làm khung sân khấu
164.69
kg
Theo quy định tại Chương V
25
Thép tấm cán nóng dày 2,0- 10mm làm bản mã
29.673
kg
Theo quy định tại Chương V
26
Bu lông M16x100
12
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Gia công khung sân khấu
0.1897
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp dựng khung sân khấu
0.1897
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
0.72
1m2
Theo quy định tại Chương V
30
Ốp tấm gỗ công nghiệp MDF chống ẩm phủ veneer sồi, chiều dày tấm 12mm (sơn PU, vật liệu phụ; gia công, lắp đặt hoàn thiện
22.518
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Mua thép C200x65x20x2.5mm mạ kẽm làm xà gồ
3207.225
kg
Theo quy định tại Chương V
32
Mua thép tấm dày 2-10mm làm bản mã xà hồ
74.235
kg
Theo quy định tại Chương V
33
Bu lông M12x50
320
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Gia công xà gồ thép
3.1997
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng xà gồ thép
3.1997
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3
1m2
Theo quy định tại Chương V
37
Thép ống, hộp đen, độ dày từ ≥2,0 mm làm khung treo trần
1953.5475
kg
Theo quy định tại Chương V
38
Gia công hệ khung giàn đỡ trần treo
1.9059
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
108.2971
1m2
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp dựng hệ khung giàn đỡ trần treo
1.9059
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
146.3149
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng M100 KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
58.9517
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác ốp gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
239.805
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Dán gạch thẻ vỉ 300x300mm, XM PCB40
83.818
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Lát nền, sàn gạch Ceramic chống trơn KT 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
38.5495
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Lát nền, sàn gạch granite KT 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
386.8069
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Lát đá màu đen len cửa. Đá Granit tự nhiên các loại, khổ ≤ 600mm, dày 16±2mm; 18 ± 2m ( Đã bao gồm chi phí lắp dựng, phụ kiện) - Đá Granit tự nhiên màu đen kim sa hạt trung.
10.2546
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Nẹp chỉ bậc sân khấu.
12.31
m
Theo quy định tại Chương V
49
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,90
0.0553
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
1079.1042
m2
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Đình Bảng như sau:

  • Có quan hệ với 44 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 86,27%, Tư vấn 13,73%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 433.538.138.395 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 424.151.076.401 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,17%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây