Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 16:00 15/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đoạn mương nước từ đập Bến Tiểu đến Rộc Gia và đoạn mương nội đồng đồng Bến Tiểu, xã Hòa Tâm
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi Sự nghiệp kinh tế năm 2024 (Khinh phí thực hiện Nghị định số 35/2015/NĐ-CP)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Đông Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
243/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/09/2024 15:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hòa Tâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:58 15/09/2024
đến
09:00 21/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/09/2024 (20/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 979 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Phước Lộc 1 - Xã Hòa Thành - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG S & P Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 20/121 Ngô Gia Tự, Phường Phú Đông, TP Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ NAM VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Phú Hòa - Phường Hòa Hiệp Trung - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG QUÂN Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Phú - Xã Suối Bạc - Huyện Sơn Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ NAM VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Phú Hòa - Phường Hòa Hiệp Trung - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG QUÂN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Phú - Xã Suối Bạc - Huyện Sơn Hoà - Tỉnh Phú Yên
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Phú Nông, Xã Hòa Bình 1, Huyện Tây Hoà, Tỉnh Phú Yên, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,4m3 Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu).
1
2
Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Công suất >=110cv Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu).
1
3
Ô tô tải tự đổ Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng hóa ≥ 5T Có giấy chứng nhận đăng ký xe, giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu phải còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Phải ghi rõ tên gói thầu/tên dự án để phục vụ gói thầu).
2
4
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc Đặc điểm thiết bị: Có giấy kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
2
Bê tông lót móng rộng <=250cm đá 2x4 M150
12.087
m3
3
Bê tông lót móng rộng > 250cm đá 2x4 M150
50.907
m3
4
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2 M250
82.087
m3
5
Bê tông tường dày <=45cm, cao <=6m, đá 1x2 M250
37.536
m3
6
Bê tông giằng kênh, đá 1x2 M250
0.374
m3
7
Bê tông tấm đan, đá 1x2 M250
1.026
m3
8
Bê tông mái bờ kênh mương đá 1x2 M250
159.897
m3
9
SXLD cốt thép móng đường kính <=8mm
3.123
tấn
10
SXLD cốt thép giằng đường kính <=8mm, cao <=6m
0.007
tấn
11
SXLD cốt thép giằng đường kính <=18mm, cao <=6m
0.079
tấn
12
SXLD cốt thép tấm đan đk <=18mm, cao <=6m
0.134
tấn
13
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép, móng dài
7.797
100m2
14
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn tường
0.853
100m2
15
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn giằng, tấm đan
0.169
100m2
16
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép, mái bờ kênh mương
1.188
100m2
17
Dán 02 lớp giấy dầu
145.118
m2
18
Làm tầng lọc cát
0.32
100m3
19
Làm tầng lọc đá dăm 1x2
0.301
100m3
20
Lắp đặt ống nhựa miệng bát đk 27mm
1.078
100m
21
Lắp đặt ống nhựa miệng bát đk 90mm
0.2
100m
22
Lắp đặt ống nhựa miệng bát đk 114mm
0.08
100m
23
Ca bơm nước, động cơ diezel, công suất 10CV
20
ca
24
Đào móng chiều rộng <= 6m bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.895
100m3
25
Đào móng chiều rộng <= 20m bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
10.61
100m3
26
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K = 0,90
7.342
100m3
27
CHI PHÍ DỰ PHÒNG
28
Chi phí dự phòng do Chủ đầu tư quản lý trong suốt quá trình thực hiện hợp đồng. Giá trị này chỉ được sử dụng khi có khối lượng phát sinh và phải được cấp có thẩm quyền phê duyệt (nhà thầu chào giá mục này là cố định với số tiền 10.868.000 đồng).
10868000
đồng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây