Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 10:11 25/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH và THCS Ea Chà Rang; Hạng mục: Sửa chữa phòng học, tường rào tại điểm trường thôn Độc Lập C; Sửa chữa tường rào, nhà vệ sinh và nhà bảo vệ tại điểm trường tiểu học thôn Kiến Thiết.
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp (Ngân sách Trung ương năm 2024 thực hiện CTMTQG)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
191/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ EA CHÀ RANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:09 25/10/2024
đến
09:00 01/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/11/2024 (30/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại xây dựng Sông Ba. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Sơn Hòa
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thành Phú. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Sơn Hòa
3 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng PV; Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Thọ Lâm, phường Hòa Hiệp Nam, thị xã Đông Hòa, tỉnh Phú Yên
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhiệt Đới Tư vấn thẩm định E-HSMT 735 Hùng Vương, thành phố Tuy Hoà, tỉnh Phú Yên.
5 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng PV; Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Thọ Lâm, phường Hòa Hiệp Nam, thị xã Đông Hòa, tỉnh Phú Yên
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhiệt Đới Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 735 Hùng Vương, thành phố Tuy Hoà, tỉnh Phú Yên.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
16.02
m2
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0909
100m3
3
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
0.909
100m2
4
Rải bạt nhựa
0.909
100m2
5
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
9.09
m3
6
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
3.1
10m
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
19.44
m2
8
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
20.568
m2
9
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,36m2, vữa XM M75, PCB40
20.568
m2
10
Lắp đặt bộ chữ bảng tên bằng Alu
1
Bộ
11
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
10.03
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
10.03
1m2
13
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.528
m3
14
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0106
tấn
15
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0313
tấn
16
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.0704
100m2
17
Xây cột, trụ bằng gạch 5x9x19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
0.704
m3
18
Ván khuôn giằng tường
0.198
100m2
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1096
tấn
20
Bê tông giằng tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.32
m3
21
Xây tường thẳng bằng gạch ống 9x9x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
6.952
m3
22
Xây tường thẳng bằng gạch thông gió 20x20cm, vữa XM M75, PCB40
15.84
m2
23
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
17.3624
m2
24
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
31.9
m2
25
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
151.58
m2
26
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
218.24
m
27
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường
38.28
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - cột
36.74
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - giằng
25.52
m2
30
Bả bằng bột bả vào tường
221.54
m2
31
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
111.5224
m2
32
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
333.0624
m2
33
NHÀ VỆ SINH
34
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
20.72
m2
35
Tháo dỡ gạch ốp tường
51
m2
36
Tháo dỡ bệ xí
2
bộ
37
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.405
m2
38
Tháo dỡ bồn nước
1
bộ
39
Tháo dỡ thiết bị điện và đường ống nước
4
công
40
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường ngoài
58.06
m2
41
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - trần ngoài
16.4
m2
42
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường trong
95.67
m2
43
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - trần trong
21.24
m2
44
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
73.44
m2
45
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40
73.44
m2
46
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB40
20.72
m2
47
Bả bằng bột bả vào tường
80.29
m2
48
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
37.64
m2
49
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
74.46
m2
50
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
43.47
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây