Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 09:46 28/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các nhà SHCĐ thôn Da Dù
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp thuộc chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS miền núi và ngân sách tỉnh, huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Xuân, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
368/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/10/2024 18:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Xuân Lãnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:44 28/10/2024
đến
09:30 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (02/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐOÀN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đông Phước - Xã Hòa An - Huyện Phú Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.K.T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 101 Hàm Nghi, phường 2, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà sinh hoạt cộng đồng số 1
2
Phá dỡ gạch lát bậc cầu thang
3.673
m2
3
Tháo dỡ vách ngăn tường gỗ
5.08
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn, vôi tường cột, trụ ngoài nhà
45.262
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn, vôi xà, dầm, trần
42.385
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn gỗ
27.496
m2
7
Vệ sinh, chà rong rêu bề mặt vách dựng bằng gỗ ván
5
công
8
Phá dỡ ram dốc bê tông
0.738
m3
9
Cạo bỏ lớp sơn, vôi tường cột, trụ tường rào
76.666
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn kim loại cửa sắt cổng chính
11.9
m2
11
Tháo dỡ hàng rào lưới B40
78.93
m2
12
Lát gạch bậc cầu thang
3.673
m2
13
Làm mặt sàn gỗ gỗ ván dày 2cm
1.08
m2
14
Làm vách ngăn gỗ ghép khít, gỗ dày 2cm
4
m2
15
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
87.647
m2
16
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
57.172
m2
17
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
27.496
m2
18
Bê tông ram dốc đá 1x2 M250
0.738
m3
19
Gia công hàng rào lưới thép B40
78.93
m2
20
SXLD cốt thép giằng lưới B40, đk <=10mm
0.044
tấn
21
Đắp vữa M50 chân lưới B40
78.93
m
22
Sơn tường rào không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
102.976
m2
23
Bê tông nền đá 1x2 M250
22.214
m3
24
Cắt khe 3x3m chống nứt nền sân bê tông
12.6
10m
25
Lắp dựng dàn giáo ngoài chiều cao <= 16m
0.437
100m2
26
Nhà sinh hoạt cộng đồng số 2 (khu Nông Khua)
27
Cạo bỏ lớp sơn, vôi tường cột, trụ ngoài nhà.
180.511
m2
28
Cạo bỏ lớp sơn, vôi xà, dầm, trần ngoài nhà
203.162
m2
29
Cạo bỏ lớp sơn, vôi tường cột, trụ trong nhà
120.747
m2
30
Cạo bỏ lớp sơn, vôi xà, dầm, trần trong nhà
60.056
m2
31
Cạo bỏ lớp sơn cửa gỗ
33.323
m2
32
Cạo bỏ lớp sơn kim loại
41.288
m2
33
Tháo dỡ tấm gỗ diềm mái, tủ điện hiện trạng
2
công
34
Đánh bóng bề mặt trát granito bậc cầu thang
13.104
m2
35
Đánh vecni tampon vào, kết cấu gỗ dạng tấm
33.323
m2
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
41.288
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
180.803
m2
38
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
383.673
m2
39
Lắp dựng dàn giáo trong chiều cao chuẩn 3,6m
1.296
100m2
40
Lắp dựng dàn giáo ngoài chiều cao <=16m
3.423
100m2
41
Lắp đặt puli sứ kẹp ở tường
1
cái
42
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng
1
tủ
43
Gia công và đóng diềm mái bằng gỗ, dày 2cm
5.952
m2
44
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
11.904
m2
45
Lắp đặt bộ chữ alu nổi màu xanh đậm " NHÀ SINH HOẠT CỘNG ĐỒNG- NÔNG KHUA THÔN DA DÙ"
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây