Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 09:49 28/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa Trụ sở làm việc Trạm chuyên khoa Lao Phú Yên
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán NSNN cấp năm 2024 (Kinh phí nhiệm vụ không thường xuyên “Mua sắm, sửa chữa cho các Trung tâm, đơn vị sự nghiệp thuộc hệ dự phòng” theo Quyết định số 552/QĐ-SYT ngày 28/6/2024 của Sở Y tế).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
42/QĐ-TL
Ngày phê duyệt
24/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm chuyên khoa Lao tỉnh Phú Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:47 28/10/2024
đến
09:00 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (31/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Vinh Gia Phúc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 41 Nguyễn Thị Minh Khai, TT Củng Sơn, huyện Sơn Hoà, tỉnh Phú Yên
2 Công ty TNHH TVXD - TM Long Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán KP Trung Hoà, TT Củng Sơn, huyên Sơn Hoà, tỉnh Phú Yên
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Vinh Gia Phúc Tư vấn lập E-HSMT 41 Nguyễn Thị Minh Khai, TT Củng Sơn, huyện Sơn Hoà, tỉnh Phú Yên
4 Trạm chuyên khoa Lao tỉnh Phú Yên Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Hòa An, huyện Phú Hòa, tỉnh Phú Yên
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Vinh Gia Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT 41 Nguyễn Thị Minh Khai, TT Củng Sơn, huyện Sơn Hoà, tỉnh Phú Yên
6 Trạm chuyên khoa Lao tỉnh Phú Yên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Hòa An, huyện Phú Hòa, tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch – công suất > =1,7kW (Kèm theo các tài liệu chứng minh: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác)
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: > =0,62 kW (Kèm theo các tài liệu chứng minh: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác)
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250 lít (Kèm theo các tài liệu chứng minh: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác)
1
4
Máy trộn vữa - dung tích >= 150 lít (Kèm theo các tài liệu chứng minh: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác)
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất >= 23 kW (Kèm theo các tài liệu chứng minh: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Làm trần bằng tấm nhựa KT 60x60cm
49.92
m2
Theo quy định tại Chương V
2
5. Sửa chữa, sơn lại cửa sắt kéo bị hư hỏng:
Theo quy định tại Chương V
3
Tháo dỡ cửa sắt kéo
21.7
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
43.4
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
43.4
1m2
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp dựng cửa sắt kéo ( cửa tận dụng )
21.7
m2
Theo quy định tại Chương V
7
PHẦN XÂY LẮP
Theo quy định tại Chương V
8
I. Khu vực chuyên môn:
Theo quy định tại Chương V
9
1. Tháo dỡ, thay mái tôn bị rỉ sét, hư hỏng.:
Theo quy định tại Chương V
10
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
25
m
Theo quy định tại Chương V
11
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
274.72
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.7472
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2
0.5
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0367
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.05
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Trát xà dầm, vữa XM M75
10
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
10
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
10
m2
Theo quy định tại Chương V
19
2. Chống thấm sê nô mái:
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái ( Đục mở rộng 10cm )
39.84
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
39.84
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100
39.84
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
1.1952
m3
Theo quy định tại Chương V
24
3. Vệ sinh, sơn lại một số tường ngoài nhà và một số vị trí tường trong nhà bị hoen ố:
Theo quy định tại Chương V
25
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
200.664
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
34.4
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
49.14
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
235.064
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 2 nước phủ
49.14
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.3072
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
II.Khu hành chính:
Theo quy định tại Chương V
32
1. Tháo dỡ, thay mái tôn bị rỉ sét, hư hỏng.:
Theo quy định tại Chương V
33
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
29.2
m
Theo quy định tại Chương V
34
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
148.624
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.4862
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2
0.584
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0432
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0584
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Trát xà dầm, vữa XM M75
11.68
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
11.68
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
11.68
m2
Theo quy định tại Chương V
42
2. Chống thấm sê nô mái:
Theo quy định tại Chương V
43
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái ( Đục mở rộng 10cm )
35.24
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
35.24
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100
35.24
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
1.0572
m3
Theo quy định tại Chương V
47
3.Vệ sinh, sơn lại tường ngoài nhà và một số vị trí tường trong nhà bị hoen ố:
Theo quy định tại Chương V
48
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
351.4148
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
44.5
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
46.42
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây