Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 07:46 05/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu tái định cư tuyến đường bộ ven biển đoạn phía bắc cầu An Hải (thôn Phú Hội, xã An Ninh Đông)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh theo Quyết định số 1094/QĐ-UBND ngày 18/8/2023 của UBND tỉnh Phú Yên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy An, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 327/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
04/11/2024 07:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA ĐTXD huyện Tuy An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:45 05/11/2024
đến
09:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (22/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Phú Yên, Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Tâm Nguyên, Công ty TNHH Thiết kế điêṇ Hoàng Khoa Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán tỉnh Phú Yên
2 Liên danh Công ty TNHH Đông Tiến và Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng 979 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ TÍN VIỆT Tư vấn thẩm định giá 130 Duy Tân - Phường 15 - Quận Phú Nhuận - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Tư vấn lập E-HSMT 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≥1,6m3, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
2
2
Loại thiết bị: Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≥0,8m3, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
3
Loại thiết bị: Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≤ 0,45m3, kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
4
Loại thiết bị: Máy đầm bánh hơi tự hành (bánh lốp hoàn toàn). Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 16T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
5
Loại thiết bị: Máy đầm bánh thép tự hành . Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 16T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
2
6
Loại thiết bị: Máy đầm bánh thép tự hành. Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 10T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
7
Loại thiết bị: Máy đầm rung tự hành. Đặc điểm thiết bị: Lực rung ≥ 25T, có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
8
Loại thiết bị: Máy ủi. Đặc điểm thiết bị: có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
3
9
Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. Đặc điểm thiết bị: Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
10
Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa. Đặc điểm thiết bị : Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
11
Loại thiết bị: Ô tô tưới nhựa chuyên dùng (xitec tưới nhựa). Đặc điểm thiết bị: Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
12
Loại thiết bị: Ô tô tưới nước chuyên dùng (ô tô xi téc phun nước chuyên dùng). Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥5m3, có Giấy đăng ký xe ô tô và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
13
Loại thiết bị: Trạm trộn bê tông nhựa. - Công suất ≥120T/h, sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc với nhà cung cấp có trạm trộn bê tông nhựa thương phẩm có giấy phép hoặc tài liệu chứng minh đang được phép hoạt động (đã có vị trí đặt trạm hợp pháp). Phạm vi hợp lý, khả thi với quy trình thi công bê tông nhựa nóng (TCVN 13567-1: 2022; 13567-2: 2022; 13567-3: 2022: Lớp mặt đường bằng hỗn hợp nhựa nóng – thi công và nghiệm thu; và các Tiêu chuẩn khác đang hiện hành trong hệ thống Quy phạm và tiêu chuẩn Việt Nam) đối với việc vận chuyển từ trạm trộn đến địa điểm thi công công trình này. - Kèm theo Giấy phép hoạt động, giấy chứng nhận kiểm định cân còn hiệu lực đối với nhựa đường, cốt liệu, phụ gia hoặc các tài liệu phù hợp khác để chứng minh đặc điểm thiết bị. Toàn bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê hoặc mua bê tông nhựa thương phẩm thì phải có hợp đồng cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
14
Loại thiết bị: Thang nâng người hoặc xe nâng người. Đặc điểm thiết bị: Có chiều cao nâng ≥12m, Có Giấy đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ của ôtô (đối với cần trục ô tô); Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị nâng người (đối với xe thang nâng); Giấy chứng nhận kiểm định cần trục + rổ nâng người (đối với ô tô tải gắn cần cẩu nâng người) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt).
1
15
Loại thiết bị: Cần trục ô tô hoặc ôtô tải gắn cần cẩu; Đặc điểm thiết bị: Trọng tải làm việc/sử dụng cần trục ≥ 3 tấn. Có Giấy đăng ký xe ô tô + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ của ôtô + Giấy chứng nhận kiểm định cần trục gắn trên ôtô còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
16
Loại thiết bị: Máy hàn gia nhiệt loại thủy lực. Đặc điểm thiết bị: Hàn đường kính ≥ D225mm; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
17
Loại thiết bị: Máy hàn gia nhiệt cầm tay. Đặc điểm thiết bị: Hàn đường kính < D63mm; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Mọi hợp đồng thuê chung chung cho các gói thầu sẽ được đánh giá là không đạt)
1
18
Loại thiết bị: Máy thủy bình. Đặc điểm thiết bị: Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
19
Loại thiết bị: Máy kinh vĩ hoặc Toàn đạc. Đặc điểm thiết bị: Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vét đất tầng mặt bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
35.32
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Khai hoang tạo mặt bằng, bằng cơ giới
6.86
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,90
461.22
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đất đắp san nền K90
507.11
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
6
Vét đất tầng mặt + vét hữu cơ bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
76.41
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào nền + khuôn đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
0.64
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đánh cấp bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
0.51
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
404.7
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
43.6
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Cung cấp đất đắp K95
521.33
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp đất đắp K98
57.66
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển đất tầng mặt qua khu TĐC thôn Phú Lương bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
50.83
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
13.62
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
10.82
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
77.26
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
77.26
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120 T/h
12.98
100tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
12.98
100tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 30.5km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
12.98
100tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
0.04
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Lót bạt nhựa
0.23
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.05
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
4.2
m3
Theo quy định tại Chương V
26
BÓ VỈA, VỈA HÈ, HỐ TRỒNG CÂY, VIỀN VỈA HÈ, GỜ CHẮN BÁNH XE
Theo quy định tại Chương V
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 150
96.62
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng
3.51
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 250
174.78
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn bó vỉa
21.85
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt bó vỉa
1823
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
32
Lót bạt nhựa
61.69
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
308.45
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đệm vỉa hè vữa xi măng M75, dày 5cm
127.92
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Lát vỉa hè bằng gạch terazzo KT(30x30x5)mm
6395.87
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Xây gạch Block bê tông (9x9x19)cm, vữa XM M75
71.2
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Láng viền vỉa hè, dày 3cm, vữa XM mác 75
177.99
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Đào đất hố trồng cây, đất cấp 3
21.34
m3
Theo quy định tại Chương V
39
SXLD, tháo dỡ ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn hố trồng cây
1.83
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép hố trồng cây
0.63
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông hố trồng cây, đá 1x2, mác 200
21.34
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt hố trồng cây
508
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
43
AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
44
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
596.29
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm (1 biển, 1 trụ cao 3,1m)
23
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm (1 biển, 2 trụ cao 3,8m)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.29
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 150
1.42
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng biển báo
0.17
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Thép D8 chống xoay
5.69
kg
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 139

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây