Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 15:40 19/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa điện chiếu sáng buôn 2 Klốc
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí chi thường xuyên thực hiện các Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 trên địa bàn huyện Sông Hinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sông Hinh, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
345/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/11/2024 15:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Ea Bia
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:35 19/11/2024
đến
09:00 26/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/11/2024 (24/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN HẠ TẦNG MIỀN TRUNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố Tây Hòa - Thị trấn Củng Sơn - Huyện Sơn Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ MỘT PHÚ GIA Tư vấn lập E-HSMT số 85 đường Trần Phú - Thị trấn Hai Riêng - Huyện Sông Hinh - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TNT PHÚ YÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Buôn Dành B - Xã EaBia - Huyện Sông Hinh - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ MỘT PHÚ GIA Tư vấn đánh giá E-HSDT số 85 đường Trần Phú - Thị trấn Hai Riêng - Huyện Sông Hinh - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TNT PHÚ YÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Buôn Dành B - Xã EaBia - Huyện Sông Hinh - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Xe nâng Đặc điểm thiết bị: Chiều cao nâng ≥ 12m (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị đó thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Phải ghi rõ tên gói thầu/ tên dự án mà thiết bị phục vụ gói thầu đó).
1
2
Loại thiết bị: Cần trục ô tô Đặc điểm thiết bị: sức nâng ≥ 3T (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị đó thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Phải ghi rõ tên gói thầu/ tên dự án mà thiết bị phục vụ gói thầu đó).
1
3
Loại thiết bị: Ô tô vận tải thùng Đặc điểm thiết bị: Trọng tải: ≥ 2,5T (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị đó thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Phải ghi rõ tên gói thầu/ tên dự án mà thiết bị phục vụ gói thầu đó).
1
4
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,7m3 (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị đó thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Phải ghi rõ tên gói thầu/ tên dự án mà thiết bị phục vụ gói thầu đó).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ đèn NLMT hiện hữu (NC; CM*0,45)
7
bộ
2
Lắp tận dụng chóa đèn, đèn cao áp ở độ cao <=12m (NC; CM*0,55)
7
bộ
3
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao, cây loại 1
3
cây
4
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.18
100m3
5
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
0.9
m3
6
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cột
0.288
100m2
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 150
4.5
m3
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.783
m3
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.112
100m3
10
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.018
100m3
11
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
0.15
m3
12
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cột
0.096
100m2
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 150
1.173
m3
14
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.45
m3
15
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột bê tông chiều cao cột <=10m
5
trụ
16
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột bê tông chiều cao cột <=10m
4
tấn
17
Lắp dựng cột thép các loại
0.141
tấn
18
Đào mương tiếp địa, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.072
100m3
19
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.001
100m3
20
Đóng cọc tiếp địa
8
cọc
21
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D12mm
23.4
m
22
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
2
bộ
23
Làm đầu cáp khô loại 25mm2
2
đầu cáp
24
Ép đầu cus cho cáp tiếp địa, tiết diện cáp ≤25mm2
0.2
10 đầu cus
25
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
2
bộ
26
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 3x25mm2
10.6524
100m
27
Luồn dây VCTF (3x1,5)mm2 từ cáp treo lên đèn
1.29
100m
28
Lắp chóa đèn, đèn cao áp ở độ cao <=12m
23
cái
29
Lắp cần đèn chữ S, chiều dài cần đèn <= 2,8m
4
cần đèn
30
Lắp cần đèn chữ S, chiều dài cần đèn <= 2,8m
3
cần đèn
31
Lắp cần đèn chữ S, chiều dài cần đèn <= 2,8m
8
cần đèn
32
Lắp cần đèn, chiều dài cần đèn <=3,6m
6
cần đèn
33
Lắp cần đèn, chiều dài cần đèn <=5m
2
cần đèn
34
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
35
Ép đầu cus cho cáp ra vào tủ, tiết diện cáp ≤25mm2
0.9
10 đầu cốt
36
Lắp giá đỡ tủ điện
1
cái
37
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm
10
m
38
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, dây đồng trần CF16
2
m
39
Làm đầu cáp khô loại 16mm2
2
đầu cáp
40
Ép đầu cus cho cáp tiếp địa, tiết diện cáp ≤25mm2
0.2
10 đầu cus
41
Giá móc cáp đơn
22
cái
42
Kẹp ngừng ABC
15
cái
43
Móc treo cáp ABC
19
cái
44
Kẹp răng rẻ nhánh 1 bulon ABC
72
cái
45
Dây đai Inox
40
m
46
Khóa đai Inox
40
cái
47
Nắp bịt đầu cáp
3
cái
48
Bu lông móc M16x250
12
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EA BIA như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.674.717.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.078.693.200 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,75%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây