Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 18:43 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình Sửa chữa, duy tu bảo dưỡng đường nội đồng Buôn Kít, xã Sông Hinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp ngân sách trung ương thực hiện Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sông Hinh, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Quyết định số 224/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2024 18:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Sông Hinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:42 27/11/2024
đến
08:00 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.300.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu ba trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (14/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 18/4 Lê Thành Phương, khu phố Lý Tự Trọng - Phường 8 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT Tư vấn lập E-HSMT Số 18/4 Lê Thành Phương, khu phố Lý Tự Trọng - Phường 8 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18/4 Lê Thành Phương, khu phố Lý Tự Trọng - Phường 8 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào <=0,5m3 (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
2
Máy đầm >=10T (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
3
Máy đầm >=16T (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
4
Máy san hoặc Máy rải cấp phối đá dăm (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
5
Ô tô tưới nước (stec) (Kèm Giấy đăng ký xe ô tô và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
6
Ô tô tải >= 5Tấn (Kèm Giấy đăng ký xe ô tô và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
3
7
Cần cẩu >= 5 Tấn (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
8
Máy đầm cóc cầm tay >=70kg (Kèm tài liệu hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Kèm tài liệu hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
2
10
Máy đầm bê tông (Kèm tài liệu hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
2
11
Máy đo đạc (Kèm tài liệu hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Giao thông (Nhánh 1)
2
Nền đường
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III (kể cả công tác vận chuyển đổ đi đúng nơi quy định)
1.2427
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III (tận dụng để đắp nền đường K=0,95)
6.5667
100m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III (tận dụng để đắp)
0.3192
100m3
6
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (tận dụng đất đào để đắp)
6.5667
100m3
7
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt yêu cầu K = 0,98 (tận dụng đất đào để đắp)
0.3192
100m3
8
Lu tăng cường nền đào (độ dày 30cm) , độ chặt yêu cầu K = 0,98
10.136
100m3
9
Mặt đường
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
7.0388
100m3
11
Mặt đường gia cống BTXM
12
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M300, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
60.6
m3
13
Lót bạt nhựa chống mất nước xi măng
3.3667
100m2
14
Hạng mục: Thoát nước (Nhánh 1)
15
Cống thoát nước
16
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
3.71
m3
17
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4 (kể cả công tác ván khuôn)
16.22
m3
18
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
3.34
m3
19
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính 400mm (HL93)
1
1 đoạn ống
20
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính 400mm (HL93) (kể cả công tác bốc xếp và vận chuyển)
1
1 đoạn ống
21
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính ≤600mm (HL93) (kể cả công tác bốc xếp và vận chuyển)
4
1 đoạn ống
22
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính ≤600mm (HL93) (kể cả công tác bốc xếp và vận chuyển)
4
1 đoạn ống
23
Cung cấp và nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 400mm (kể cả công tác bốc xếp và vận chuyển)
1
mối nối
24
Cung cấp và lắp nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm (kể cả công tác bốc xếp và vận chuyển)
4
mối nối
25
Thi công cọc tiêu BTCT 0,15x0,15x1,125
44
cái
26
Gia cố mái taluy tràn
27
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M300, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
68.5
m3
28
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.4702
100m3
29
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.0057
100m3
30
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
3.43
m3
31
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
36.3
m3
32
Bê tông mái bờ kênh mương dày ≤20cm, bê tông M200, đá 1x2
10.51
m3
33
Lót bạt nhựa chống mất nước xi măng
4.677
100m2
34
Cung cấp và lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 34mm
0.125
100m
35
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4 và 1x2
0.7
m3
36
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.1475
100m2
37
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K = 0,95
0.6084
100m3
38
Bơm nước hố móng
10
ca
39
Hạng mục: Giao thông (Nhánh 2)
40
Nền đường
41
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III (kể cả công tác vận chuyển đổ đi đúng nơi quy định)
1.2856
100m3
42
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III (tận dụng để đắp nền đường K=0,95)
3.9939
100m3
43
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (tận dụng đất đào để đắp)
3.9939
100m3
44
Lu tăng cường nền đào (độ dày 30cm) , độ chặt yêu cầu K = 0,98
10.6112
100m3
45
Mặt đường
46
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
7.3886
100m3
47
Mặt đường gia cố BTXM
48
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M300, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
82.24
m3
49
Lót bạt nhựa chống mất nước xi măng
4.5688
100m2
50
Hạng mục: Thoát nước (Nhánh 2)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây