Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 09:59 14/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường vào mộ Đào Trí
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp đường vào mộ Đào Trí
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Sông Cầu, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500196933_2505140943
Ngày phê duyệt
14/05/2025 09:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thị xã Sông Cầu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:57 14/05/2025
đến
08:00 23/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/05/2025 (21/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH Xây dựng Phước Lộc An và Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dưṇ g 979 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán tỉnh Phú Yên
2 Liên danh Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Kiến trúc và Xây dựng UTA.A - Chi nhánh Phú Yên; Công ty TNHH thiết kế điện Hoàng Khoa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán tỉnh Phú Yên
3 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Tư vấn lập E-HSMT 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
4 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Tư vấn đánh giá E-HSDT 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Trạm trộn bêtông xi măng(Là Trạm trộn đang hoạt động hợp pháp thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực).
1
2
Ô tô chuyển trộn bê tông (Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên . Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực).
1
3
Xe ô tô tự đổ tải trọng ≥ 5T( Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên . Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực)
2
4
Máy đào ≥ 0,4m3.Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên . Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
5
Máy ủi công suất ≥ 108CV. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
6
Máy san công suất ≥ 108CV. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
7
Ô tô tưới nước chuyên dùng (Xe xitec) – dung tích ≥4m3. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
8
Máy lu 03 bánh thép, trọng lượng tĩnh ≥ 10T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
NỀN ĐƯỜNG - MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường - Cấp đất III
8.0734
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Lu lèn mặt đường cấp phối tự nhiên sau khi đào khuôn
23.385
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp nền đường , độ chặt Y/C K = 0,95
3.6883
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
4.385
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
4.209
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Rải giấy dầu lớp cách ly
20.1979
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông mặt đường , bê tông M300, đá 1x2
464.55
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1.4343
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Thi công khe dọc có thép
311.8
m
Theo quy định tại Chương V
12
Thi công khe co không có thép
182
m
Theo quy định tại Chương V
13
Thi công khe co có thép
234
m
Theo quy định tại Chương V
14
Thi công khe giãn có thép
39
m
Theo quy định tại Chương V
15
BÓ VỈA + VỈA HÈ + Ô TRỒNG CÂY
Theo quy định tại Chương V
16
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
31.39
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông nền , M250, đá 1x2
49.26
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn bó vỉa hè
1.8745
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông lót móng , M100, đá 4x6
72.09
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Lát gạch 30*30*5cm vỉa hè
901.07
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
18.83
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn móng dài vai vỉa hè
1.8834
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông nền , M150, đá 2x4
37.67
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2
7.2
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn hố trồng cây
0.6
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.2238
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
200
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
28
AN TOÀN GIAO THÔNG TRÊN TUYẾN
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D90 + Biển tam giác A90 trên 01 trụ biển P.123A+W.245a
1
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: 01 Biển tam giác A90 trên 01 trụ biển W.208
1
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: 01 Biển tam giác A70 trên 01 trụ biển W.205
2
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: 01 Biển tam giác D70 trên 01 trụ biển P.115
1
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông móng, M150, đá 2x4
1
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0048
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Đào móng cột, trụ - Cấp đất III
1
1m3
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
15.59
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm người đi bộ
28.8
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm lớp 1
15.6
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm lớp 2
15.6
m2
Theo quy định tại Chương V
40
GIA CỐ MÁI TALUY BÊN PHẢI TUYẾN
Theo quy định tại Chương V
41
Rải bạt nhựa lớp cách ly
7.4179
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông nền, M150, đá 2x4
111.27
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông móng, M150, đá 2x4
31.23
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, Đường kính 42mm
0.7475
100m
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn chân khay mái taluy
1.049
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
4.46
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đào móng - Cấp đất III
1.263
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.9131
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
0.3499
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
GIA CỐ RÃNH TN DÀI 68M BÊN TRÁI TUYẾN
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm như sau:

  • Có quan hệ với 103 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,79 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,50%, Xây lắp 73,75%, Tư vấn 13,75%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 210.745.736.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.749.052.323 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,59%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây