Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL

Tìm thấy: 11:07 14/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng cơ sở hạ tầng tại các khu đất ký hiệu DL1 và 19, thành phố Tuy Hòa
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2), dự án: Xây dựng cơ sở hạ tầng tại các khu đất ký hiệu DL1 và 19, thành phố Tuy Hoà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Kiến, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
467/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
14/05/2026 11:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng khu vực phía Đông tỉnh Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:06 14/05/2026
đến
09:00 23/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/05/2026 (20/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Phú Yên, Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng 979 và Công ty TNHH Tư vấn khảo sát Hoàng Tiến Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 03/8 Nguyễn Văn Cừ, Phường Tuy Hòa, tỉnh Đắk Lắk
2 Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng khu vực phía Đông tỉnh Đắk Lắk Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định số 03 Đại lộ Hùng Vương, Phường Phú Yên, Tỉnh Đắk Lắk
3 Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng khu vực phía Đông tỉnh Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT số 03 Đại lộ Hùng Vương, Phường Phú Yên, Tỉnh Đắk Lắk
4 Ban quản lý các dự án đầu tư xây dựng khu vực phía Đông tỉnh Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT số 03 Đại lộ Hùng Vương, Phường Phú Yên, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Đặc điểm thiết bị ≥ 10 tấn. Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực.
2
2
Máy đào. Đặc điểm thiết bị: thể tích gầu ≥ 1,6 m3. Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực.
1
3
Máy lu bánh thép. Đặc điểm thiết bị có trọng lượng tĩnh ≥ 16T. Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực.
1
4
Máy ủi. Đặc điểm thiết bị: Công suất các loại. Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực.
1
5
Máy lu bánh lốp. Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 16T. Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực.
1
6
Máy lu rung. Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 12T. Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực.
1
7
Xe tưới nước. Đặc điểm thiết bị: Công suất các loại. Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực.
1
8
Xe xitec tưới nhựa.Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực
1
9
Máy rải bê tông nhựa. Đặc điểm thiết bị: Công suất các loại. Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực
1
10
Cần trục ô tô hoặc ôtô tải gắn cần cẩu; Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 6 tấn. Nhà thầu phải kèm theo Giấy chứng nhận chất lượng/kiểm tra an toàn kỹ thuật theo quy định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công rãnh cáp ngầm
307
mét
Theo quy định tại Chương V
2
CCLĐ ống xoắn Ø65/50 bảo vệ cáp ngầm
281.28
mét
Theo quy định tại Chương V
3
CCLĐ ống thép mạ kẽm Ø90 dày 3,2mm bảo vệ cáp
39
mét
Theo quy định tại Chương V
4
Kéo rải dây nối tiếp địa liên hoàn - đồng trần CF10
350.71
m
Theo quy định tại Chương V
5
Thi công cột thép tròn côn + cần đơn
8
cột
Theo quy định tại Chương V
6
Kéo rải cáp ngầm CXV/DSTA/(4x16)mm2-0,6/1kV
350.71
mét
Theo quy định tại Chương V
7
CCLĐ Đầu cus đồng 16
64
cái
Theo quy định tại Chương V
8
CCLĐ Đầu cus đồng 10
16
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Băng keo điện
5
cuộn
Theo quy định tại Chương V
10
Đường giao thông
Theo quy định tại Chương V
11
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
12
Phát rừng tạo măt bằng
46.68
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Đào nền + khuôn đường
203.42
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95 (Tận dụng cát đào)
35.64
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98 (bao gồm cung cấp đất để đắp)
6.72
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đào san đất
166.39
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Mặt đường bê tông nhựa
Theo quy định tại Chương V
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
3.5
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
2.77
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
19.75
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày 7 cm ( đã bao gồm sản xuất, vận chuyển BTN)
19.75
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Bó vỉa, vỉa hè, hố trồng cây, viền vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông lót móng, đá 2x4, mác 150 (bao gồm công tác ván khuôn)
25.46
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông bó vỉa đúc sẵn, đá 1x2, mác 250 (bao gồm công tác ván khuôn)
40.88
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt bó vỉa
409
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông bó vỉa đổ tại chỗ, đá 1x2, mác 250 (bao gồm công tác ván khuôn)
5.1
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đệm vỉa hè VXM M75
86.04
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Lát vỉa hè bằng gạch Block tự chèn B15 (M200) KT(60x100x200)mm
1720.86
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Xây gạch Block bê tông (9x9x19)cm, vữa XM M75
21.48
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Láng viền vỉa hè, vữa XM mác 75
47.92
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Hố trồng cây - Đào đất
6.24
m3
Theo quy định tại Chương V
32
SXLĐ cốt thép hố trồng cây
0.19
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông hố trồng cây, đá 1x2, mác 200 (bao gồm công tác ván khuôn)
6.24
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt hố trồng cây
160
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
35
An toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang
134.37
m2
Theo quy định tại Chương V
37
CCLĐ biển báo phản quang, loại tam giác (1 cột, 1 biển) (bao gồm cả công tác móng)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Hệ thống thoát nước mưa, cống kỹ thuật
Theo quy định tại Chương V
39
Hệ thống thoát nước mưa
Theo quy định tại Chương V
40
CCLĐ ống bê tông, đ/kính 600mm - HL93 (bao gồm mối nối)
110
md
Theo quy định tại Chương V
41
CCLĐ ống bê tông, đ/kính 800mm - VH (bao gồm mối nối)
215
md
Theo quy định tại Chương V
42
CCLĐ ống bê tông, đ/kính 800mm - HL93 (bao gồm mối nối)
8
md
Theo quy định tại Chương V
43
CCLĐ gối cống
170
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
44
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax<= 6
11.7
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông móng, đá 2x4, mác 150 (bao gồm công tác ván khuôn)
27.25
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Đào móng
7.74
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95 (Tận dụng cát đào)
4.38
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Hố thu, cửa thu, hộp nối - Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax<= 6
4.18
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông móng, đá 2x4, mác 150 (bao gồm công tác ván khuôn)
8.34
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông hố thu, hộp nối, đá 1x2, mác 200 (bao gồm công tác ván khuôn)
25.31
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây