Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 11:35 19/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng 06 phòng học và 02 phòng học bộ môn Trường Tiểu học Nguyễn Thị Loan, xã An Mỹ.
Tên gói thầu
Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách Trung ương hỗ trợ thực hiện chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới và vốn ngân sách huyện.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy An, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
394/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
19/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA ĐTXD huyện Tuy An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 19/12/2023
đến
08:00 29/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/12/2023 (27/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Kiến Thành; Công ty TNHH Tư vấn Khảo sát Xây dựng Thế Kỷ; Công ty TNHH điện Công nghiệp ISI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thành Phố Tuy Hoà, Phú Yên
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thành Phố Tuy Hoà, Phú Yên
3 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thống Phát; Tư vấn lập E-HSMT Thành phố Tuy Hoà, Phú Yên
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thống Phát; Tư vấn đánh giá E-HSDT Thành phố Tuy Hoà, Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≥1,25m3 và Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu;
1
2
Loại thiết bị: Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) Đặc điểm thiết bị:
1
3
Loại thiết bị: Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị:
1
4
Loại thiết bị: Máy kinh vĩ hoặc Toàn đạc Đặc điểm thiết bị:
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt roan cao su DN40
2
cái
2
Lắp đặt ống thép mạ kẽm DN100 dày 2,9mm
0.02
100m
3
Lắp đặt ống thép mạ kẽm DN80 dày 2,9mm
0.7
100m
4
Lắp đặt ống thép mạ kẽm DN65 dày 2,6mm
0.25
100m
5
Lắp đặt ống thép mạ kẽm D50 dày 2,6mm
0.17
100m
6
Lắp đặt ống thép mạ kẽm DN40 dày 2,5mm
0.05
100m
7
Lắp đặt co hàn DN100
3
cái
8
Lắp đặt co hàn DN80
5
cái
9
Lắp đặt co hàn DN65
6
cái
10
Lắp đặt co hàn DN50
11
cái
11
Lắp đặt co hàn DN40
2
cái
12
Lắp đặt T hàn DN80
7
cái
13
Lắp đặt T hàn DN80/65
1
cái
14
Lắp đặt T hàn DN65/50
3
cái
15
Lắp đặt giảm cấp hàn DN100/80
1
cái
16
Lắp đặt giảm cấp hàn DN80/65
3
cái
17
Lắp đặt giảm cấp hàn DN80/50
1
cái
18
Lắp đặt giảm cấp hàn DN80/40
2
cái
19
Lắp đặt giảm cấp hàn DN65/50
2
cái
20
Lắp đặt giảm cấp hàn DN65/25
1
cái
21
Lắp đặt giảm cấp hàn DN50/25
1
cái
22
Lắp đặt giảm cấp ren DN40/32
1
cái
23
Lắp đặt giảm cấp ren DN40/25
1
cái
24
Cung cấp rìu cứu nạn (trọng lượng 2kg, cán dài 90cm)
1
cái
25
Cung cấp xà beng (1 đầu nhọn, 1 đầu dẹt dài 100cm)
1
cái
26
Cung cấp búa tạ (trọng lượng 5kg, cán dài 50cm)
1
cái
27
Cung cấp kìm cộng lực (dài 60cm, tải cắt 60kg)
1
cái
28
Cung cấp vật tư phụ (sơn keo, bulong, tán, cùm, ti treo...)
1
HT
29
Lắp đặt ống nhựa D20
1.2
100m
30
Lắp đặt dây tín hiệu VCMD 2x2,5mm2
140
m
31
Lắp đặt đèn chỉ thoát hiểm
5
bộ
32
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố
18
bộ
33
Lắp đặt đèn ghi chữ "TRẠM BƠM CHỮA CHÁY" KT 220x400
1
bộ
34
Lắp đặt nối thẳng D20
42
cái
35
Lắp đặt nối răng D20
45
cái
36
Lắp đặt đế âm KT 100x50
10
hộp
37
Lắp đặt ổ cắm đơn 3 chấu + mặt na
9
cái
38
Lắp đặt automat 2 pha 16A
2
cái
39
Lắp đặt bảng sơ đồ thoát nạn bằng mica KT 400x600mm
8
cái
40
Cung cấp vật tư phụ (vít, take, bọ kẹp ống...)
1
HT
41
Lắp đặt ống nhựa D20
1.54
100m
42
Lắp đặt dây tín hiệu FRN-CXV 2x1,5mm2
163
m
43
Lắp đặt trung tâm báo cháy 4 zone
1
tủ
44
Lắp đặt chuông báo cháy
4
bộ
45
Lắp đặt nút nhấn khẩn cấp
4
bộ
46
Lắp đặt đầu báo khói
12
bộ
47
Lắp đặt điện trở
2
bộ
48
Lắp đặt hộp nối dây điện 2,3 ngả
26
hộp
49
Lắp đặt đế âm KT 100x100
9
hộp
50
Lắp đặt nối thẳng D20
54
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01XL: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây