Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Chi phí mua sắm

Tìm thấy: 16:13 12/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyển đổi số năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí mua sắm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyển đổi số năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vinh Lộc, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
169/QĐ-PVHXH
Ngày phê duyệt
12/12/2025 15:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ VINH LỘC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:51 12/12/2025
đến
09:00 23/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2025 (22/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Thẩm định giá và TT.Huế Tư vấn thẩm định giá Tầng 2, số 39 đường Tố Hữu, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Hưng Tư vấn lập E-HSMT 100 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân, thành phố Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 100 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân, thành phố Huế

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Camera (10 vị trí camera năng lượng mặt trời vị trí lắp đặt ngoài biển, cửa, cảng)
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
2
Thẻ nhớ MicroSD (10 vị trí camera năng lượng mặt trời vị trí lắp đặt ngoài biển, cửa, cảng)
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
3
Sim data (10 vị trí camera năng lượng mặt trời vị trí lắp đặt ngoài biển, cửa, cảng)
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
4
Trụ sắt lắp đặt Camera (10 vị trí camera năng lượng mặt trời vị trí lắp đặt ngoài biển, cửa, cảng)
5
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
5
Camera (02 vị trí tại trụ sở HĐND và UBND xã)
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
6
Bộ nguồn POE (02 vị trí tại trụ sở HĐND và UBND xã)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
7
Dây mạng Cat 5 cường lực (02 vị trí tại trụ sở HĐND và UBND xã)
150
Mét
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
8
Hộp nối dây (02 vị trí tại trụ sở HĐND và UBND xã)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
9
Vật tư, phụ kiện (02 vị trí tại trụ sở HĐND và UBND xã)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
10
Camera (02 vị trí giám sát tàu thuyền tại Cửa Tư Hiền)
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
11
Bộ nguồn POE (02 vị trí giám sát tàu thuyền tại Cửa Tư Hiền)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
12
Dây mạng Cat 5 cường lực (02 vị trí giám sát tàu thuyền tại Cửa Tư Hiền)
150
Mét
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
13
Hộp nối dây (02 vị trí giám sát tàu thuyền tại Cửa Tư Hiền)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
14
Vật tư, phụ kiện (02 vị trí giám sát tàu thuyền tại Cửa Tư Hiền)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
15
Sửa chữa 20 camera hỏng, chuyển lắp đặt lại 18 camera
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
16
Micro cổ ngỗng không dây (Hệ thống họp trực tuyến (thiết bị 10 micro không dây, 1 camera họp trực tuyến, 1 bộ chuyển đổi hình ảnh không dây))
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
17
Micro (Hệ thống họp trực tuyến (thiết bị 10 micro không dây, 1 camera họp trực tuyến, 1 bộ chuyển đổi hình ảnh không dây))
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
18
Mixer (Hệ thống họp trực tuyến (thiết bị 10 micro không dây, 1 camera họp trực tuyến, 1 bộ chuyển đổi hình ảnh không dây))
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
19
Vang số (Hệ thống họp trực tuyến (thiết bị 10 micro không dây, 1 camera họp trực tuyến, 1 bộ chuyển đổi hình ảnh không dây))
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
20
Camera hội nghị (Hệ thống họp trực tuyến (thiết bị 10 micro không dây, 1 camera họp trực tuyến, 1 bộ chuyển đổi hình ảnh không dây))
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
21
Bộ trình chiếu không dây (Hệ thống họp trực tuyến (thiết bị 10 micro không dây, 1 camera họp trực tuyến, 1 bộ chuyển đổi hình ảnh không dây))
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
22
Phần mềm SQMS – Hệ thống xếp hàng thông minh (Máy lấy số tự động tại Trung tâm hành chính công xã)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
23
Thiết bị hiển thị số và đánh giá mức độ hài lòng (Máy lấy số tự động tại Trung tâm hành chính công xã)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
24
Amly phát thanh chuyên dụng (Máy lấy số tự động tại Trung tâm hành chính công xã)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
25
Loa phát thanh chuyên dụng (Máy lấy số tự động tại Trung tâm hành chính công xã)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
26
Máy quét (Máy máy quét tài liệu tại Trung tâm hành chính công xã)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
27
Màn hình LED di động P3.91 Outdoor (Hệ thống màn hình LED lắp ráp di động tại Nhà văn hoá xã)
11.25
m2
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
28
Bộ xử lý hình ảnh (Hệ thống màn hình LED lắp ráp di động tại Nhà văn hoá xã)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
29
Thùng đựng cabin (Hệ thống màn hình LED lắp ráp di động tại Nhà văn hoá xã)
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30
30
Hệ thống khung sắt lắp màn hình LED (Hệ thống màn hình LED lắp ráp di động tại Nhà văn hoá xã)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phòng Văn hóa - Xã hội xã Vinh Lộc
20
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Chi phí mua sắm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Chi phí mua sắm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây