Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:42 02/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Hồng Thái Tây, thị xã Đông Triều; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà học 2 tầng, mương thoát nước, lát nền sân
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 13/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
452/QĐ-PGD&ĐT
Ngày phê duyệt
31/08/2023 08:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:40 02/09/2023
đến
15:30 13/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 13/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/09/2023 (11/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG PHƯƠNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 14, Khu Mễ Xá 1, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty TNHH 668 Quang Anh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu Bình Lục Thượng, Phường Hồng Phong, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
3 Phòng Quản lý đô thị xã Đông Triều Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 2, Phường Đông Triều, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty cổ phần xây dựng O.M.D Tư vấn lập E-HSMT Số 11, khu Mễ Xá 2, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Đông Triều Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 838, đường Nguyễn Bình, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
6 Công ty cổ phần xây dựng O.M.D Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 11, khu Mễ Xá 2, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Đông Triều Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 838, đường Nguyễn Bình, Phường Hưng Đạo, Thị xã Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Dãy nhà học 2 tầng
2
Phần thiết bị vệ sinh
3
Tháo dỡ chậu rửa
10
bộ
4
Tháo dỡ bệ xí
14
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
22
bộ
6
Vận chuyển thiết bị về nơi tập kết của trường
2
công
7
Lắp đặt chậu xí bệt
14
bộ
8
Lắp đặt vòi xịt xí bệt
14
cái
9
Van chia nước (T nốc)
14
cái
10
Lắp đặt hộp đựng giấy
14
cái
11
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
10
bộ
12
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
10
bộ
13
Lắp đặt gương soi
10
cái
14
Lắp đặt kệ kính
10
cái
15
Lắp đặt giá treo
20
cái
16
Lắp đặt hộp đựng xà bông
10
cái
17
Lắp đặt vòi rửa sàn
6
cái
18
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
6
bộ
19
Phần thiết bị điện
20
Tháo dỡ, vận chuyển thiết bị điện về nơi tập kết
4
công
21
Lắp đặt quạt trần
2
cái
22
Lắp đặt đèn compac 40W
6
bộ
23
Lắp đặt đèn led ốp trần D200 P=18W
10
bộ
24
Lắp đặt đèn LED tuýp bán nguyệt L 120 40W
4
bộ
25
Đèn chiếu sáng lớp học đèn tube led học đường L=1,2m; P=2x20W (bao gồm đầy đủ phụ kiện chóa phản quang và cần đèn)
20
bộ
26
Phần sửa chữa
27
Phá dỡ nền gạch
547.862
m2
28
Phá dỡ vữa lót nền
27.3931
m3
29
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
3.6098
m3
30
Tháo dỡ gạch ốp tường
113.256
m2
31
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
44.2252
m3
32
Vận chuyển phế thải
44.2252
m3
33
Tháo dỡ đường ống thoát nước cũ
6
công
34
Quét dung dịch chống thấm nền nhà WC
25.7892
m2
35
Lắp đặt ống nhựa PVC D110
0.075
100m
36
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
0.105
100m
37
Lắp đặt ống nhựa PVC D42
0.08
100m
38
Lắp đặt cút nhựa PVC D110
9
cái
39
Lắp đặt cút nhựa PVC D60
6
cái
40
Lắp đặt T nhựa PVC D110
4
cái
41
Lắp đặt T nhựa PVC D60
2
cái
42
Lắp đặt tê thu PVC D60/42
10
cái
43
Lắp nút bịt nhựa D42mm
10
cái
44
Lắp nút bịt nhựa D110mm
14
cái
45
Lắp đặt ống nhựa PPR D25mm
0.44
100m
46
Lắp đặt cút nhựa PPR D25mm
12
cái
47
Lắp đặt cút ren trong PPR D25mm
24
cái
48
Lắp đặt tê nhựa PPR D25mm
20
cái
49
Lắp nút bịt nhựa D25mm
24
cái
50
Tôn nền cát phòng WC
2.7074
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Chi phí Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây