Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 18:26 10/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Đội quản lý trật tự đô thị thành phố Vinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:05 17/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
số 17/QĐ -TTĐT
Ngày phê duyệt
09/04/2024 17:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đội quản lý trật tự đô thị thành phố Vinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:20 10/04/2024
đến
08:05 17/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 17/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2024 (15/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn xây dựng TKP Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ngõ số 8, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Quản lý đô thị - Ủy ban nhân dân thành phố Vinh Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 27 Đường Lê Mao, TP Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại 697 Tư vấn lập E-HSMT Khối 11, phường Bến Thủy, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hải Đăng Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn An Tiên, xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại 697 Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối 11, phường Bến Thủy, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hải Đăng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn An Tiên, xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >= 0,4 m3
1
2
Máy trộn bê tông >=250 lít
2
3
Máy trộn vữa >=150 lít
2
4
Ô tô tự đổ 5-10T
2
5
Máy hàn >= 23kW
1
6
Máy cắt gạch đá >= 1,7 kW
2
7
Máy cắt uốn cốt thép >= 3 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo tấm lợp tôn
2.1296
100m2
2
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
0.9357
tấn
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
212.502
m2
4
Cắt mở rộng cạnh cửa
398
md
5
Tháo dỡ trần
42.3192
m2
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
8
bộ
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
4
bộ
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
8
bộ
10
Tháo dỡ thiết bị điện
1
tb
11
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
499.7873
m2
12
Tháo dỡ gạch ốp tường
201.06
m2
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà (30%)
160.8053
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà (30%)
320.9832
m2
15
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần ngoài nhà (20%)
27.8625
m2
16
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần trong nhà (20%)
107.0307
m2
17
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
105.484
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (70%)
375.2124
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (70%)
748.9608
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà (80%)
111.45
m2
21
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà (80%)
428.1228
m2
22
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
67.3803
m2
23
Bốc xếp, vận chuyển tôn cũ, cửa gỗ cũ, thiết bị khác về kho tập kết
1
tb
24
Đào xúc phế thải lên xe vận chuyển
47.6542
m3
25
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
47.6542
m3
26
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T ( Vận chuyển tiếp đến bãi thải Nghi Kim cách công trình 9Km)
47.6542
m3
27
Gia công xà gồ thép
1.0545
tấn
28
Lắp dựng xà gồ thép
1.0545
tấn
29
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ, tôn dày 0,45mm
2.1296
100m2
30
Ke chống bão 4 cái/m2
851.84
cái
31
Tôn úp nóc
37.8
md
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
160.8053
m2
33
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
320.9832
m2
34
Trát trần, vữa XM mác 100, PCB40
134.8932
m2
35
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM mác 75, PCB40
434.515
m2
36
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75, PCB40
417.0084
m2
37
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300mm, vữa XM mác 75, PCB40
50.6352
m2
38
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB40
10.935
m2
39
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM PCB40 mác 75
35.192
m2
40
Lát nền, sàn, đá xanh rêu tự nhiên 250X500mm, vữa XM mác 75, PCB40
30.1
m2
41
Bả bằng bột bả vào tường
481.7885
m2
42
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
134.8932
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1265.4868
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
782.3609
m2
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
67.3803
m2
46
Sơn PU tay vịn lan can gỗ cũ
17
md
47
Thay thế trụ lan can gỗ
1
trụ
48
Cửa nhôm, bao gôm khuôn, cánh cửa, phụ kiện kim khí,; thanh nhôm dày 1,0-1,4mm; kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm; đã lắp đặt, loại cửa đi 2 cánh mở quay
43.68
m2
49
Cửa nhôm, bao gôm khuôn, cánh cửa, phụ kiện kim khí,; thanh nhôm dày 1,0-1,4mm; kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm; đã lắp đặt, loại cửa đi 1 cánh mở quay
18.78
m2
50
Cửa nhôm, bao gôm khuôn, cánh cửa, phụ kiện kim khí,; thanh nhôm dày 1,0-1,4mm; kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm; đã lắp đặt, loại cửa sổ 2 cánh mở quay
54.72
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 như sau:

  • Có quan hệ với 114 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,35%, Xây lắp 69,95%, Tư vấn 3,20%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,25%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.084.989.122.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 968.547.609.473 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,73%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây