Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 15:58 21/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang liệt sỹ xã An Tiến
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang liệt sỹ xã An Tiến
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã An Tiến và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mỹ Đức, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 28/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500082506_2503201629
Ngày phê duyệt
21/03/2025 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã An Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:56 21/03/2025
đến
16:00 28/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 28/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/03/2025 (26/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và quản lý dự án Hà Nội và Công ty TNHH Fisa Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 25, xóm Cầu - Phường Định Công - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần kiến trúc và xây dựng AVITYCO Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số Nhà 38, Ngõ Vườn Vải, Thôn Đông, Xã Phú Minh, Huyện Sóc Sơn, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Tư vấn kiến trúc xây dựng Hải Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 14, ngõ 146 đường 19/5, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn kiến trúc xây dựng Hải Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14, ngõ 146 đường 19/5, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy trộn vữa (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy đầm bàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
4
Đầm cóc (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
5
Đầm dùi (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa <= 10 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bát hương bằng gốm sứ đất sét nung Bia tưởng niệm
2
cái
2
Bia tưởng niệm bằng đá Granit khắc chữ viết thông tin các liệt sỹ, sơn nhũ đồng
2
cái
3
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.2976
100m2
4
CẢI TẠO MỘ LIỆT SỸ
5
Tháo dỡ bia mộ liệt sỹ bằng đá
118
cái
6
Tháo dỡ bát hương mộ liệt sỹ bằng gốm sứ đất sét nung
118
cái
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
12.4217
m3
8
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
5.8827
m3
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
18.6446
m3
10
Vận chuyển phế thải tiếp bằng ô tô
18.6446
m3
11
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB30
31.2125
m3
12
Đắp cát công trình bằng thủ công
39.1838
m3
13
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
315.0695
m2
14
Bia mộ bằng đá Granit khắc chữ viết thông tin liệt sỹ, sơn nhũ đồng
118
cái
15
Bát hương bằng sứ đất sét nung
118
cái
16
SÂN, ĐƯỜNG NỘI BỘ CẢI TẠO
17
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.6406
100m3
18
Rải Nilon lớp cách ly
6.8393
100m2
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
68.393
m3
20
Cắt khe 2x4 của đường lăn, sân đỗ
21.8
10m
21
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
683.93
m2
22
Lát nền, sàn, gạch đất sét nung kích thước 300x300mm, vữa XM mác 75
683.93
m2
23
BÓ VỈA CẢI TẠO VÀ XÂY MỚI
24
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB30
0.5035
m3
25
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch đất sét nung kích thước 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
16.9349
m2
26
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
3.0173
m3
27
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0101
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.0201
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.0201
100m3/1km
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
3.0173
m3
31
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
8.4484
m3
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
47.944
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
47.944
m2
34
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch đất sét nung kích thước 300x300mm, vữa XM mác 75, PCB30
23.374
m2
35
Đất màu trồng cây
4.6
m3
36
PHÁ DỠ
37
Phát quang cây bụi, cây cỏ
13.3269
100m2
38
Phá dỡ nền gạch đất nung
274.23
m2
39
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
274.23
m2
40
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
14.6464
m2
41
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
5.1334
m3
42
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
29.0961
m3
43
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
54.0472
m3
44
Vận chuyển phế thải tiếp bằng ô tô
54.0472
m3
45
CẢI TẠO CỔNG
46
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (95% diện tích)
43.0629
m2
47
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần (95% diện tích)
15.1679
m2
48
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (5% diện tích)
2.2662
m2
49
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 (5% diện tích)
1.1244
m2
50
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 (5% diện tích)
1.1418
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây