Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:21 27/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng xã An Tiến. Tuyến Đồng Si Hòa Lạc đến mương giữa Hòa Lạc và Phú Duy
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT Đường giao thông nội đồng xã An Tiến. Tuyến Đồng Si Hòa Lạc đến mương giữa Hòa Lạc và Phú Duy
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã An Tiến và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mỹ Đức, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500234212_2505271524
Ngày phê duyệt
27/05/2025 16:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã An Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:21 27/05/2025
đến
10:00 03/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/06/2025 (01/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Lạc Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 9, ngõ 16, phố Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần thương mại dịch vụ và đầu tư Sao Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 4, ngõ 2 Dương Lâm, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (còn hoạt động tốt)
1
2
Ô tô tải tự đổ (còn hoạt động tốt)
1
3
Máy trộn bê tông (còn hoạt động tốt)
1
4
Máy trộn vữa (còn hoạt động tốt)
1
5
Máy thủy bình (còn hoạt động tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đắp
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
5
cây
3
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 40cm
95
gốc cây
4
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II (TC5%)
97.6605
m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II(M95%)
18.5555
100m3
6
Đất đồi đầm chặt K95 (hệ số đầm 1,13)
1093.3132
m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km
109.3313
10m3/1km
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km
109.3313
10m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 60km
109.3313
10m3/1km
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95(TC5%)
0.636
100m3
11
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95 (M95%)
12.0834
100m3
12
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.1878
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
14.4311
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
14.4311
100m3/1km
15
Phá dỡ kết cấu kè bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
21.66
m3
16
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.2166
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.2166
100m3/1km
18
Kết cấu mặt đường
19
Đất đồi đầm chặt K95 (hệ số đầm 1,13)
546.5245
m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km
54.6525
10m3/1km
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km
54.6525
10m3/1km
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 60km
54.6525
10m3/1km
23
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.8365
100m3
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
3.2243
100m3
25
Rải giấy dầu lớp cách ly
16.1216
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
257.95
m3
27
Kè đá hộc
28
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
212.4428
100m
29
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
102.51
m3
30
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
475.32
m3
31
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, PCB30
596.22
m3
32
Ống nhựa PVC D76mm
139
m
33
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.4448
100m2
34
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
133.16
m2
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
55.95
m3
36
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng
2.7975
100m2
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.2351
tấn
38
BPTC kè đoạn qua mương
39
Đắp bờ vây thi công
2.8009
100m3
40
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
67.2204
100m
41
Phến nứa
840.26
m2
42
Thép D6 buộc giằng ngang
559.61
kg
43
Đào bờ vây thi công
2.8009
100m3
44
Cống D400 + Cửa điều tiết nước
45
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.41
m3
46
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.0176
100m3
47
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.38
m3
48
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 400mm
6
cái
49
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính 400mm
5
đoạn ống
50
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 400mm
4
mối nối

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây