Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Nội dung cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ như file đính kèm |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Công ty Điện lực Hậu Giang phúc đáp như sau: Nhà thầu chào đúng tiêu chuẩn TCVN 5064-1994laf đạt yêu cầu HSMT |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 14:28 18/12/2018 |
| Nội dung cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ như file đính kèm |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Công ty Điện lực Hậu Giang phúc đáp như sau: Nhà thầu chào đúng tiêu chuẩn TCVN 5064-1994laf đạt yêu cầu HSMT |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 14:28 18/12/2018 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Cáp đồng trần xoắn C25mm2 | 2.000 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 2 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 50/8mm2 | 3.000 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 3 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 70mm2 | 300 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 4 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 95mm2 | 400 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 5 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 120/19mm2 | 100 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 6 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 240/32mm2 | 100 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 7 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 25mm2 | 150 | Mét | Dây cáp điện | ||
| 8 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 50mm2 | 1.000 | Mét | Dây cáp điện | ||
| 9 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 70mm2 | 1.300 | Mét | Dây cáp điện | ||
| 10 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 95mm2 | 3.000 | Mét | Dây cáp điện | ||
| 11 | Cáp nhôm bọc hạ thế AV 50mm2 | 200 | Mét | Dây cáp điện |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 60 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Cáp đồng trần xoắn C25mm2 | 2.000 | Kg | 503 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 2 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 50/8mm2 | 3.000 | Kg | 504 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 3 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 70mm2 | 300 | Kg | 505 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 4 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 95mm2 | 400 | Kg | 506 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 5 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 120/19mm2 | 100 | Kg | 507 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 6 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 240/32mm2 | 100 | Kg | 508 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 7 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 25mm2 | 150 | Mét | 509 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 8 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 50mm2 | 1.000 | Mét | 510 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 9 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 70mm2 | 1.300 | Mét | 511 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 10 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 95mm2 | 3.000 | Mét | 512 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| 11 | Cáp nhôm bọc hạ thế AV 50mm2 | 200 | Mét | 513 Trần Hưng Đạo, KV3, P1, TP Vị Thanh, Hậu Giang | Thời gian giao hàng là 30 ngày |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Cáp đồng trần xoắn C25mm2 | 2.000 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 2 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 50/8mm2 | 3.000 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 3 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 70mm2 | 300 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 4 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 95mm2 | 400 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 5 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 120/19mm2 | 100 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 6 | Cáp nhôm trần lõi thép AC 240/32mm2 | 100 | Kg | Dây cáp điện | ||
| 7 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 25mm2 | 150 | Mét | Dây cáp điện | ||
| 8 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 50mm2 | 1.000 | Mét | Dây cáp điện | ||
| 9 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 70mm2 | 1.300 | Mét | Dây cáp điện | ||
| 10 | Cáp đồng bọc hạ thế CV 95mm2 | 3.000 | Mét | Dây cáp điện | ||
| 11 | Cáp nhôm bọc hạ thế AV 50mm2 | 200 | Mét | Dây cáp điện |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một bước sai hướng còn tốt hơn đứng yên tại chỗ suốt cả cuộc đời. Một khi tiến lên phía trước, bạn có thể chỉnh lại phương hướng khi bạn đi. Hệ thống dẫn đường tự động của bạn không thể hướng dẫn bạn nếu bạn ngừng đi và đứng yên. "
Maxwell Maltz
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Công ty Điện lực Hậu Giang đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Công ty Điện lực Hậu Giang đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.