Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Mua sắm, lắp đặt

Tìm thấy: 15:49 31/07/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Phê duyệt dự toán dự án: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2020 của Trạm Y tế xã Hương Sơn thuộc TTYT huyện Quang Bình
Gói thầu
Gói thầu số 02: Mua sắm, lắp đặt
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt KHLCNT dự án: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2020 của Trạm Y tế xã Hương Sơn thuộc TTYT huyện Quang Bình
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới (Nguồn kinh phí sự nghiệp năm 2020)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 10/08/2020
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:46 31/07/2020
đến
16:30 10/08/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
16:30 10/08/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Vạn Long Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT
2 0107128316 Số đăng ký kinh doanh
3 Tổ thẩm định thuộc Trung tâm y tế huyện Quang Bình Tổ thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Trung tâm y tế huyện Quang Bình
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 02: Mua sắm, lắp đặt
Phê duyệt dự toán dự án: Mua sắm Thiết bị Y tế năm 2020 của Trạm Y tế xã Hương Sơn thuộc TTYT huyện Quang Bình
60 Ngày
E-CDNT 3 Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới (Nguồn kinh phí sự nghiệp năm 2020)
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Tên chủ đầu tư: Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần Tư vấn Vạn Long Địa chỉ: Thụy Lôi, Thụy Lâm, Đông Anh, Tp. Hà Nội Số đăng ký kinh doanh: 0107128316 + Tổ thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu: Tổ thẩm định thuộc Trung tâm y tế huyện Quang Bình


- Bên mời thầu: Trung tâm y tế huyện Quang Bình , địa chỉ: Tổ 5 Thị Trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang
- Chủ đầu tư: Tên chủ đầu tư: Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang


E-CDNT 10.1(g)
- Bảo lãnh dự thầu hợp lệ - Tài liệu chứng minh năng lực thực hiện gói thầu - Công bố đủ điều kiện mua bán trang thiết bị y tế (Phiếu tiếp nhận hồ sơ công bố đủ điều kiện mua bán trang thiết bị y tế của cấp thẩm quyền).
E-CDNT 10.2(c)
+ Nhà thầu phải có văn bản cam kết cung cấp đầy đủ (Đối với các hạng mục chính của thiết bị y tế nhập khẩu không bao gồm linh phụ kiện và thiết bị phụ trợ): CO, CQ, giấy phép nhập khẩu (đối với hàng hóa yêu cầu giấy phép nhập khẩu), hồ sơ nhập khẩu thiết bị của Hải quan (đối với thiết bị nhập khẩu), giấy chứng nhận xuất xưởng (đối với thiết bị sản xuất trong nước), và các giấy tờ khác theo quy định hiện hành khi giao hàng. + Catalogue (bản gốc kèm bản dịch Tiếng Việt nếu có). + Cam kết sẽ cung cấp hàng hóa mới 100%, năm sản xuất 2019 trở về sau, chưa sử dụng + Hàng hóa đạt tiêu chuẩn chất lượng quốc tế ISO hoặc CE hoặc tương đương đối với một số mặt hàng yêu cầu chi tiết tại khoản 2.2, mục 2, Chương V, E-HSMT + Nhà thầu phải cung cấp giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy phép bán hàng của đại lý/nhà phân phối được ủy quyền hợp pháp tại Việt Nam đối với một số mặt hàng yêu cầu chi tiết tại khoản 2.2, mục 2, Chương V, E-HSMT + Nhà thầu phải cam kết cung cấp Giấy phép nhập khẩu thiết bị y tế của Bộ Y tế hoặc Giấy phép lưu hành tự do (Free Sale) còn hiệu lực của hàng hóa đối với hàng hóa nhập khẩu bắt buộc phải cấp phép nhập khẩu theo quy định tại Phụ lục 1, Thông tư số 30/2015/TT-BYT ngày 12/10/2015 của Bộ Y tế quy định việc nhập khẩu trang thiết bị y tế, Phiếu tiếp nhận hồ sơ công bố tiêu chuẩn áp dụng trang thiết bị y tế thuộc loại A đã được Sở Y tế cấp hoặc Phiếu tiếp nhận hồ sơ đề nghị cấp số lưu hành trang thiết bị y tế thuốc loại B, C, D do Bộ Y tế cấp (áp dụng Điều 24 và Điều 29 Nghị định 36/2016/NĐ-CP ngày 15/5/2016 của Chính phủ về Quản lý Trang thiết bị y tế và khoản 39 Điều 1 Nghị định số 169/NĐ/2018/NĐ-CP), kết quả phân loại trang thiết bị y tế khi bàn giao hàng hóa (nếu có); + Nhà thầu phải cam kết cung cấp các hồ sơ theo quy định tại Nghị định số 36/2016/NĐ-CP ngày 15/5/2016 về quản lý trang thiết bị y tế như sau: Công bố đủ điều kiện mua bán trang thiết bị y tế. Trường hợp, trong E-HSDT, nhà thầu không đính kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất, nhà phân phối thì nhà thầu phải chịu trách nhiệm làm rõ, bổ sung trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc Đại lý phân phối hợp pháp.
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 ≥ 8 năm
E-CDNT 15.2
E-HSDT bản gốc để Bệnh viện đối chiếu với bản nộp qua hệ thống đấu thầu quốc gia và để lưu hồ sơ
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 5 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tên chủ đầu tư: Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Hoàng Văn Luân - Giám đốc Trung tâm y tế huyện Quang Bình
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Tài Chính Kế toán - Trung tâm y tế huyện Quang Bình
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Ủy ban nhân dân huyện Quang Bình
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy siêu âm 1 Bộ Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
2 Máy in kết quả siêu âm đen trắng 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
3 Xe đẩy máy máy siêu âm 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
4 Bàn khám phụ khoa bằng inox 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
5 Bàn đẻ bằng inox 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
6 Tủ đựng thuốc cấp cứu sản khoa 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
7 Tủ đựng thuốc khoa dược 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
8 Giường bệnh nhân inox 2 Bộ Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
9 Bàn khám bệnh chạy điện 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
10 Giường cấp cứu 2 tay quay 3 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
11 Xe đẩy thuốc 64 ngăn 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
12 Tủ sấy tiệt trùng 110 lít 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
13 Paraval chắn khám bệnh 1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
14 Bộ tiểu phẫu 16 chi tiết 2 Bộ Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
15 Tủ đầu giường nhựa có bánh xe 3 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Lắp đặt thiết bị 1 Gói Trung tâm y tế huyện Quang BìnhĐịa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2 Hướng dẫn sử dụng 1 Gói Trung tâm y tế huyện Quang BìnhĐịa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3 Bảo hành, bảo trì 1 Gói Trung tâm y tế huyện Quang BìnhĐịa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang Tối thiểu 12 tháng

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy siêu âm 1 Bộ Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2 Máy in kết quả siêu âm đen trắng 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3 Xe đẩy máy máy siêu âm 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
4 Bàn khám phụ khoa bằng inox 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
5 Bàn đẻ bằng inox 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
6 Tủ đựng thuốc cấp cứu sản khoa 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
7 Tủ đựng thuốc khoa dược 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
8 Giường bệnh nhân inox 2 Bộ Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
9 Bàn khám bệnh chạy điện 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
10 Giường cấp cứu 2 tay quay 3 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
11 Xe đẩy thuốc 64 ngăn 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
12 Tủ sấy tiệt trùng 110 lít 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
13 Paraval chắn khám bệnh 1 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
14 Bộ tiểu phẫu 16 chi tiết 2 Bộ Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
15 Tủ đầu giường nhựa có bánh xe 3 Cái Trung tâm y tế huyện Quang Bình Địa chỉ: Thị trấn Yên Bình, huyện Quang Bình, tỉnh Hà Giang ≤ 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Lắp đặt; hướng dẫn chạy thử, vận hành; đào tạo, chuyển giao công nghệ trang thiết bị 2 Tốt nghiệp đại học ngành điện tử y sinh, điện, điện tử, Điện tử viễn thông (đính kèm bằng cấp, chứng chỉ, hợp đồng lao động để chứng minh) 2 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy siêu âm
1 Bộ Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
2 Máy in kết quả siêu âm đen trắng
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
3 Xe đẩy máy máy siêu âm
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
4 Bàn khám phụ khoa bằng inox
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
5 Bàn đẻ bằng inox
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
6 Tủ đựng thuốc cấp cứu sản khoa
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
7 Tủ đựng thuốc khoa dược
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
8 Giường bệnh nhân inox
2 Bộ Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
9 Bàn khám bệnh chạy điện
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
10 Giường cấp cứu 2 tay quay
3 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
11 Xe đẩy thuốc 64 ngăn
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
12 Tủ sấy tiệt trùng 110 lít
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
13 Paraval chắn khám bệnh
1 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
14 Bộ tiểu phẫu 16 chi tiết
2 Bộ Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT
15 Tủ đầu giường nhựa có bánh xe
3 Cái Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Mua sắm, lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Mua sắm, lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 171

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây