Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Phần xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 16:40 04/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà đa chức năng Trường Tiểu học Lê Lợi
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Phần xây lắp và thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhà đa chức năng Trường Tiểu học Lê Lợi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500123152_2504041612
Ngày phê duyệt
04/04/2025 16:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Phường Lê Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:38 04/04/2025
đến
08:00 15/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
77.838.770 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bảy triệu tám trăm ba mươi tám nghìn bảy trăm bảy mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/04/2025 (13/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn lập E-HSMT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá; còn hoạt động tốt
2
2
Máy cắt uốn cốt thép; còn hoạt động tốt
2
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi; còn hoạt động tốt
2
4
Máy hàn; còn hoạt động tốt
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay ; còn hoạt động tốt
1
6
Máy nén khí ; còn hoạt động tốt
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích : ≥ 250 lít; còn hoạt động tốt
2
8
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 5,0 T (Kèm đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực) ; còn hoạt động tốt
2
9
Cần cẩu >= 15T (Kèm đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực) ; còn hoạt động tốt
1
10
Máy xúc đào có dung tích gầu ≥ 0,7m3 (Có giấy kiểm định xe máy chuyên dùng còn hiệu lực) ; còn hoạt động tốt
1
11
Máy ủi; còn hoạt động tốt
1
12
Máy phát điện; còn hoạt động tốt
1
13
Máy bơm nước ; còn hoạt động tốt
1
14
Máy đục phá bê tông; còn hoạt động tốt
1
15
Máy đầm cóc; còn hoạt động tốt
1
16
Máy lu Tĩnh 10-16T; còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ ĐA CHỨC NĂNG
2
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.4201
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4734
100m3
4
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2419
100m2
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
13.1463
m3
6
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.4304
100m2
7
Ván khuôn cột - Cổ móng
0.486
100m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.5139
tấn
9
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0544
tấn
10
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.3146
tấn
11
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.3463
tấn
12
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
16.958
m3
13
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB30
4.9896
m3
14
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
53.1968
m3
15
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.7419
100m2
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1707
tấn
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.7503
tấn
18
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
8.1604
m3
19
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
2.5606
m3
20
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch bê tông 10,5x6x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
6.375
m3
21
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
64.8374
m2
22
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
34.1321
m2
23
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
34.1321
m2
24
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.4068
100m3
25
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
36.2394
m3
26
Lát gạch terazzo, vữa XM M75, PCB40
4.1283
m2
27
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
1.7956
100m2
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2393
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.8869
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.8405
tấn
31
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
14.2442
m3
32
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.9175
100m2
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.3785
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.6857
tấn
35
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
18.1929
m3
36
Ván khuôn gỗ sàn mái
1.5429
100m2
37
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.2711
tấn
38
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
17.4855
m3
39
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.4134
100m2
40
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0613
tấn
41
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.284
tấn
42
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.4811
m3
43
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
86.8475
m3
44
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
2.5274
m3
45
Xây cột trụ bằng gạch bê tông 10,5x6x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, XM PCB40
1.5691
m3
46
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
154.956
m2
47
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤18m
13.1756
tấn
48
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
13.1756
tấn
49
Tăng đơ M16
26
cái
50
Bulong M24x750
88
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA như sau:

  • Có quan hệ với 365 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,68%, Xây lắp 75,30%, Tư vấn 4,65%, Phi tư vấn 5,25%, Hỗn hợp 0,12%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.879.921.637.727 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.866.852.796.108 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Phần xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Phần xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây