Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:06 21/07/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp sân vận động trung tâm xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội
Gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
+ Chủ đầu tư/Bên mời thầu: UBND xã Lam Điền Địa chỉ: Xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội. Điện thoại: (024) 33.866.410
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp sân vận động trung tâm xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách thành phố, ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hỗ trợ khác hợp pháp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 01/08/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:01 21/07/2022
đến
14:00 01/08/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 01/08/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
15.000.000 VND
Bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/08/2022 (30/10/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Lam Điền
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Tên dự án là: Cải tạo, nâng cấp sân vận động trung tâm xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 90 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách thành phố, ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hỗ trợ khác hợp pháp
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Lam Điền , địa chỉ: Xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: + Chủ đầu tư/Bên mời thầu: UBND xã Lam Điền Địa chỉ: Xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội. Điện thoại: (024) 33.866.410
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật: Công ty Cổ phần xây dựng Quý Tài Địa chỉ: Thôn Nhật Tiến, xã Trường Yên, huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội + Thẩm tra thiết kế - dự toán: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và phát triển Minh Châu + Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Phòng quản lý đô thị huyện Chương Mỹ phố Hà Nội Địa chỉ: Thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội. + Tư vấn lập HSMT: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc á; Địa chỉ: Số nhà 45, Phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội. + Tư vấn đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc á; Địa chỉ: Số nhà 45, Phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội. + Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65 – HCL; Địa chỉ: B22-T15 KĐT Văn Quán Yên Phúc, phường Phúc La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã Lam Điền , địa chỉ: Xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: + Chủ đầu tư/Bên mời thầu: UBND xã Lam Điền Địa chỉ: Xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội. Điện thoại: (024) 33.866.410

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Không yêu cầu
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 15.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Chủ đầu tư/Bên mời thầu: UBND xã Lam Điền Địa chỉ: Xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội. Điện thoại: (024) 33.866.410
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân xã Lam Điền, thành phố Hà Nội. Địa chỉ: Xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: UBND xã Lam Điền Địa chỉ: Xã Lam Điền, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội. Điện thoại: (024) 33.866.410
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Sở Kế hoạch - Đầu tư thành phố Hà Nội; Địa chỉ: Khu liên cơ Võ Chí Công, số 258 đường Võ Chí Công, phường Xuân La, quận Tây Hồ, thành phố Hà Nội.

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
90 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trường1- Là kỹ sư ngành xây dựng hoặc Kỹ sư ngành điện.- Có chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân hoặc hộ chiếu còn hiệu lực.- Đã là Chỉ huy trưởng công trường của ít nhất 01 công trình (kèm theo quyết định phân công nhiệm vụ của nhà thầu hoặc các tài liệu có tính pháp lý tương đương khác)* Tài liệu chứng minh:Văn bằng chứng chỉ, quyết đinh phân công nhiệm vụ của nhà thầu là bản sao được công chứng hoặc chứng thực. Nhà thầu scan các tài liệu chứng minh và đính kèm khi nộp E-HSDT.31
2Cán bộ kỹ thuật thi công tại hiện trường1- Tốt nghiệp cao đẳng trở lên ngành xây dựng hoặc ngành điện.- Có chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân hoặc hộ chiếu còn hiệu lực.- Đã tham gia phụ trách kỹ thuật - thi công của ít nhất 01 công trình xây dựng (kèm theo quyết định phân công nhiệm vụ của nhà thầu hoặc các tài liệu có tính pháp lý tương đương khác).* Tài liêu chứng minh:Văn bằng chứng chỉ, quyết đinh phân công nhiệm vụ của nhà thầu là bản sao được công chứng hoặc chứng thực. Nhà thầu scan các tài liệu chứng minh và đính kèm khi nộp E-HSDT.11
3Cán bộ an toàn lao động1- Tốt nghiệp cao đẳng ngành bảo hộ lao động hoặc ngành xây dựng trở lên (có chứng chỉ hoặc chứng nhận đào tạo an toàn lao động và vệ sinh lao động còn hiệu lực).- Có chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân hoặc hộ chiếu còn hiệu lực.- Đã tham gia phụ trách công tác an toàn lao động của 01 công trình xây dựng (kèm theo quyết định phân công nhiệm vụ của nhà thầu hoặc các tài liệu có tính pháp lý tương đương khác).* Tài liêu chứng minh:Văn bằng chứng chỉ, quyết đinh phân công nhiệm vụ của nhà thầu là bản sao được công chứng hoặc chứng thực. Nhà thầu scan các tài liệu chứng minh và đính kèm khi nộp E-HSDT11

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AHàng rào mắt lưới dù
1Lưới dù loại sợi 4-4,5mm, mắt lưới 14x14cmTheo HSBCKTKT được duyệt1.680m2
2Nhân công lắp lưới (nhân công bậc 3/7)Theo HSBCKTKT được duyệt16,8công
3Nhân công hàn râu thép D6 vào cột D90 có sẵn để buộc lướiTheo HSBCKTKT được duyệt5công
4Cáp thép mã kém 6 căng lướiTheo HSBCKTKT được duyệt678m
BSân đá bóng
1Cày xới mặt mặt sân cũTheo HSBCKTKT được duyệt35,76100m2
2Lu lèn lại mặt sân cũ đã cày pháTheo HSBCKTKT được duyệt35,76100m2
3Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax Theo HSBCKTKT được duyệt536,4m3
4Thi công lớp đá mạt tạo phẳngTheo HSBCKTKT được duyệt0,7482100m3
5Hoàn thiện mặt cỏ nhân tạo ( cỏ nhân tạo, keo dán, bạt dán, cỏ trắng, 3cm cát, hạt cao su)Theo HSBCKTKT được duyệt2.494m2
CChiếu sáng
1Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, đất cấp ITheo HSBCKTKT được duyệt6m3
2Đổ bê tông móng, chiều rộng Theo HSBCKTKT được duyệt4,062m3
3Lắp đặt dây dẫn 2 ruột Theo HSBCKTKT được duyệt185m
4Lắp đặt dây dẫn 2 ruột Theo HSBCKTKT được duyệt48m
5Cột bê tông lý tâm cao 10 mTheo HSBCKTKT được duyệt6Cột
6Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn thườngTheo HSBCKTKT được duyệt18bộ
7Lắp dựng cột đèn, cột bê tông lý tâm Theo HSBCKTKT được duyệt6cột
8Phụ kiện lắp đặt đènTheo HSBCKTKT được duyệt6bộ
9Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp Theo HSBCKTKT được duyệt1hộp
10Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện Theo HSBCKTKT được duyệt3cái

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy lu (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn hoặc đăng ký hoặc đăng kiểm)Hoạt động tốt1
2Máy san (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn hoặc đăng ký hoặc đăng kiểm)Hoạt động tốt1
3Máy trộn bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)Hoạt động tốt1
4Máy đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)Hoạt động tốt1
5Máy phát điện (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)Hoạt động tốt1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn hoặc đăng ký hoặc đăng kiểm)
Hoạt động tốt
1
1
Máy lu (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn hoặc đăng ký hoặc đăng kiểm)
Hoạt động tốt
1
2
Máy san (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn hoặc đăng ký hoặc đăng kiểm)
Hoạt động tốt
1
2
Máy san (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn hoặc đăng ký hoặc đăng kiểm)
Hoạt động tốt
1
3
Máy trộn bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)
Hoạt động tốt
1
3
Máy trộn bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)
Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)
Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)
Hoạt động tốt
1
5
Máy phát điện (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)
Hoạt động tốt
1
5
Máy phát điện (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)
Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Lưới dù loại sợi 4-4,5mm, mắt lưới 14x14cm
1.680 m2 Theo HSBCKTKT được duyệt
2 Nhân công lắp lưới (nhân công bậc 3/7)
16,8 công Theo HSBCKTKT được duyệt
3 Nhân công hàn râu thép D6 vào cột D90 có sẵn để buộc lưới
5 công Theo HSBCKTKT được duyệt
4 Cáp thép mã kém 6 căng lưới
678 m Theo HSBCKTKT được duyệt
5 Cày xới mặt mặt sân cũ
35,76 100m2 Theo HSBCKTKT được duyệt
6 Lu lèn lại mặt sân cũ đã cày phá
35,76 100m2 Theo HSBCKTKT được duyệt
7 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax
536,4 m3 Theo HSBCKTKT được duyệt
8 Thi công lớp đá mạt tạo phẳng
0,7482 100m3 Theo HSBCKTKT được duyệt
9 Hoàn thiện mặt cỏ nhân tạo ( cỏ nhân tạo, keo dán, bạt dán, cỏ trắng, 3cm cát, hạt cao su)
2.494 m2 Theo HSBCKTKT được duyệt
10 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, đất cấp I
6 m3 Theo HSBCKTKT được duyệt
11 Đổ bê tông móng, chiều rộng
4,062 m3 Theo HSBCKTKT được duyệt
12 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
185 m Theo HSBCKTKT được duyệt
13 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
48 m Theo HSBCKTKT được duyệt
14 Cột bê tông lý tâm cao 10 m
6 Cột Theo HSBCKTKT được duyệt
15 Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn thường
18 bộ Theo HSBCKTKT được duyệt
16 Lắp dựng cột đèn, cột bê tông lý tâm
6 cột Theo HSBCKTKT được duyệt
17 Phụ kiện lắp đặt đèn
6 bộ Theo HSBCKTKT được duyệt
18 Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp
1 hộp Theo HSBCKTKT được duyệt
19 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện
3 cái Theo HSBCKTKT được duyệt

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây