Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:20 02/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Cấp nước sinh hoạt thôn thôn Đội 3, xã Bản Liền, huyện Bắc Hà, tỉnh Lào Cai
Tên gói thầu
Gói thầu số 02 - Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư NSTW thực hiện chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 13/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
112/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/12/2022 16:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bản Liền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:19 02/12/2022
đến
09:30 13/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 13/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2022 (13/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn vấn tổng hợp Đông Á Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 162 đường Trần Đăng Ninh, Phường Cốc Lếu, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Bắc Hà Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Bắc Hà, Huyện Bắc Hà, tỉnh Lào Cai
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, thánh phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Bắc Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Bắc Hà, Huyện Bắc Hà, tỉnh Lào Cai
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, thánh phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Bắc Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Bắc Hà, Huyện Bắc Hà, tỉnh Lào Cai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẬP ĐẦU MỐI SỐ 1
2
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
15.089
1m3
3
Đóng cọc thép 75x75x7(mm)
0.234
100m
4
Thép L75x75x7(mm)
86.247
Kg
5
Ván khuôn móng đập
0.042
100m2
6
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, M150, đá 2x4
2.953
m3
7
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày >45cm
0.192
100m2
8
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.044
tấn
9
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.948
tấn
10
Bê tông tường - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 2x4
8.475
m3
11
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.352
1m3
12
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, M150, đá 2x4
0.484
m3
13
Ván khuôn móng
0.009
100m2
14
Ván khuôn gỗ hố thu - Chiều dày ≤45cm
0.036
100m2
15
Bê tông, bê tông hố van, hố ga, bê tông M150, đá 1x2
0.273
m3
16
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M150, đá 1x2
0.078
m3
17
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, giá đỡ mái chồng diêm, con sơn, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, tấm đan
2
cái
18
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.056
100m2
19
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.004
tấn
20
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.011
tấn
21
Lắp đặt ống TTK bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 80mm
0.025
100m
22
Crepin D80
1
Cái
23
Lắp đặt van 2 chiều mặt bích- Đường kính 80mm
1
cái
24
Lắp bích thép rỗng - Đường kính 80mm
1
cặp bích
25
Lắp đặt cút HDPE 45 độ hàn D90
1
cái
26
Lắp đặt mối nối mềm (BE) - Đường kính 80mm
1
cái
27
ĐẬP ĐẦU MỐI SỐ 2
28
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
15.089
1m3
29
Đóng cọc thép 75x75x7(mm)
0.234
100m
30
Thép L75x75x7(mm)
86.247
Kg
31
Ván khuôn móng đập
0.042
100m2
32
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, M150, đá 2x4
2.953
m3
33
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày >45cm
0.192
100m2
34
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.044
tấn
35
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.948
tấn
36
Bê tông tường - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 2x4
8.475
m3
37
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.352
1m3
38
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, M150, đá 2x4
0.484
m3
39
Ván khuôn móng
0.009
100m2
40
Ván khuôn hố thu - Chiều dày ≤45cm
0.036
100m2
41
Bê tông hố van, hố ga, bê tông M150, đá 1x2
0.273
m3
42
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M150, đá 1x2
0.078
m3
43
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, giá đỡ mái chồng diêm, con sơn, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, tấm đan
2
cái
44
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.056
100m2
45
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.004
tấn
46
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.011
tấn
47
Lắp đặt ống TTK bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 80mm
0.025
100m
48
Crepin D80
1
Cái
49
Lắp đặt van 2 chiều mặt bích- Đường kính 80mm
1
cái
50
Lắp bích thép rỗng - Đường kính 80mm
1
cặp bích

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Bản Liền như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.889.893.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.883.504.088 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây