Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:18 04/01/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án Xây dựng 09 phòng học bộ môn và công trình phụ trợ trường THCS Nhữ Khê, xã Nhữ Khê, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí được giao tại Quyết định số 263/QĐ-UBND ngày 31/8/2022 của Uỷ ban nhân dân huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 14/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 02/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/01/2023 10:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nhữ Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:16 04/01/2023
đến
11:00 14/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 14/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/01/2023 (13/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO TRUNG TUYÊN QUANG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 576, đường Trường Chinh, tổ 17 - Phường Tân Hà - Thành Phố Tuyên Quang - Tỉnh Tuyên Quang
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚ TUYÊN Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 47, đường Lê Duẩn, tổ 12 - Phường Tân Hà - Thành Phố Tuyên Quang - Tỉnh Tuyên Quang
3 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH Khởi Vũ Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 29, đường Tôn Đức Thắng, tổ 19, phường Hưng Thành, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang - - - Tỉnh Tuyên Quang
5 Tổ thẩm định Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH Khởi Vũ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 29, đường Tôn Đức Thắng, tổ 19, phường Hưng Thành, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang - - - Tỉnh Tuyên Quang
7 Tổ thẩm định Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà lớp học
2
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
7.4656
100m3
3
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
14.5962
1m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M150, đá 2x4, PCB30
25.307
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
93.1817
m3
6
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
19.7153
m3
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.6654
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4.2317
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
2.7579
tấn
10
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.3328
100m2
11
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
2.2272
100m2
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
24.0191
m3
13
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
28.1002
m3
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.848
tấn
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.0418
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1.7898
tấn
17
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
2.5546
100m2
18
Xây móng bằng gạch không nung M75 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
29.5322
m3
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
6.0393
100m3
20
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
3.1838
100m3
21
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.6118
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1.7247
100m3
23
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
47.5381
m3
24
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
102.3
m2
25
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
42.6291
m2
26
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
81.681
m2
27
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
81.681
m2
28
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
11.6015
m3
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.6238
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.6928
tấn
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
3.0905
tấn
32
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
1.8176
100m2
33
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
104.386
m2
34
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
103.108
m2
35
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
35.7725
m3
36
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.858
tấn
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.3719
tấn
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
3.013
tấn
39
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
3.1658
100m2
40
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
307.208
m2
41
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
307.208
m2
42
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
41.0264
m3
43
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
5.1472
tấn
44
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.0192
tấn
45
Ván khuôn gỗ sàn mái
4.2247
100m2
46
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
422.5
m2
47
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
422.5
m2
48
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
8.6533
m3
49
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5513
tấn
50
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.5906
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ NHỮ KHÊ như sau:

  • Có quan hệ với 15 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.350.084.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.326.539.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây