Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:00 22/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Xuân Cẩm, huyện Hiệp Hòa, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách hỗ trợ cấp trên, ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hiệp Hoà, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
53/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/04/2023 17:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Xuân Cẩm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:59 22/04/2023
đến
09:00 02/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/05/2023 (30/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH cầu đường 12 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Bảo An, Xã Hoàng An, Huyện Hiệp Hoà, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH ECO An Thịnh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 62, Đường Nguyễn Công Hãng, Phường Trần Nguyên Hãn, Thành phố Bắc Giang
3 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Hiệp Hòa Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Thắng, huyện Hiệp Hòa, tỉnh Bắc Giang
4 Công ty TNHH kết nối xây dựng Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám, phường Đa Mai, Tp Bắc Giang
5 Công ty TNHH kết nối xây dựng Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám, phường Đa Mai, Tp Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Ô tô tự đổ (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy trộn bê tông (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy trộn vữa (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy đầm bàn (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Máy đầm dùi (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
7
Máy đầm cóc hoặc máy đầm đất cầm tay (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
8
Máy hàn (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
9
Máy cắt gạch (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
10
Máy mài (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
11
Máy cắt uốn thép (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
12
Máy vận thăng (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
13
Máy ủi (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1
14
Máy lu (Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình. Kèm theo tài liệu chứng minh là chủ sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. Đài tưởng niệm:
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
19.0416
m3
3
Phá dỡ Kết cấu gạch
5.2619
m3
4
Đào san đất - Cấp đất III
0.2704
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.4304
10m³/1km
6
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.3713
100m3
7
Bê tông lót, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.0974
m3
8
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M50, PCB40
21.0857
m3
9
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB40
16.7464
m3
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.136
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0783
tấn
12
Ván khuôn móng cột
0.1098
100m2
13
Ván khuôn móng dài
0.1083
100m2
14
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.5793
m3
15
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.1238
100m3
16
Bê tông, M150, đá 1x2, PCB40
6.2768
m3
17
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.8935
m3
18
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.3319
100m2
19
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0248
tấn
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1439
tấn
21
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40
0.7386
m3
22
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0211
tấn
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.0831
tấn
24
Bê tông xà dầm, giằng, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.924
m3
25
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1009
100m2
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0139
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0132
tấn
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1077
tấn
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.0452
tấn
30
Bê tông sàn mái, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.088
m3
31
Ván khuôn, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.0126
100m2
32
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0123
tấn
33
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
5.0612
m3
34
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
3.0286
m3
35
Lát nền đá granit tự nhiên màu xà cừ xam xanh (khổ ≤ 600mm, dày 16 ÷ 20mm-Giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp dựng + phụ kiện)
62.768
m2
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.184
100m2
37
Ốp đá granit tự nhiên màu đỏ Anh Quốc( khổ ≤ 600mm, dày 16 ÷ 20mm-Giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp dựng + phụ kiện)
48.4006
m2
38
Lát bậc tam cấp bằng đá granit tự nhiên màu trắng ghi Hy Lạp( khổ ≤ 600mm, dày 16 ÷ 20mm-Giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp dựng + phụ kiện)
15.19
m2
39
Ốp chân bục kỳ đài bằng đá Đá Granit tự nhiên màu đen Kim sa( khổ ≤ 600mm, dày 16 ÷ 20mm-Giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp dựng + phụ kiện)
10.2412
m2
40
Ốp chân tường đá granit tự nhiên màu trắng ghi
25.56
m2
41
Trọn bộ nền, chữ " TỔ QUỐC GHI CÔNG ", ngôi sao, bông sen cách điệu bằng Inox mạ vàng
4
bộ
42
Mua bàn lễ bằng đá kích thước 1140x1070x690, chạm khắc hoa văn theo bản vẽ ( đã bao gồm chi phí vận chuyển lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
1
bàn
43
Mua lư hương đá
1
cái
44
Lan can đá, quy cách theo bản vẽ, đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình
29.96
md
45
2. Cải tạo mộ (SL= 171):
46
Phá dỡ kết cấu gạch đá
41.3068
m3
47
Ốp Đá Granit tự nhiên màu đen ( khổ ≤ 600mm, dày 16 ÷ 20mm-Giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp dựng + phụ kiện)
139.7754
m2
48
Mộ liệt sỹ bằng đá xanh nguyên khối KT 1080x690x(230; 130)mm (đơn giá bao gồm vận chuyển, lắp dựng hoàn thiện tại công trình)
171
mộ
49
3. Đèn năng lượng mặt trời lối vào cổng:
50
Cột đèn tròn côn cao 5m, đường kính trên 76 mm (màutrắng) dày 2mm, dưới 114 mm màuxanh) dày 2 mm
6
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây