Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:16 30/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa khối nhà lớp học 3 tầng và một số hạng mục phụ trợ Trường THCS Trần Quốc Toản, phường Hai Bà Trưng, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố, ngân sách phường và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:05 07/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 28/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/06/2023 16:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Hai Bà Trưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 30/06/2023
đến
16:05 07/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:05 07/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2023 (04/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư Kim Phú V.P. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Đầu tư Kim Phú V.P. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Quản lý đô thị thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Ban Quản lý dự án ĐTXD thành phố Phủ Lý Tư vấn lập E-HSMT
5 Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Ban Quản lý dự án ĐTXD thành phố Phủ Lý Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép ≥5kW
2
2
Máy đầm bàn ≥1kW
2
3
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
2
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
2
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW
2
6
Máy khoan bê tông
2
7
Máy đào ≥0,8m3
1
8
Máy hàn điện ≥23kW
2
9
Máy trộn bê tông ≥250 lít
2
10
Máy trộn vữa ≥ 150l
2
11
Ô tô tự đổ ≥5T
1
12
Máy mài
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công lan can Inox
0.516
tấn
2
Bulong M14x150 inox
232
cái
3
Lắp dựng lan Inox
25.236
m2
4
Chụp chân lan can Inox
58
cái
5
Gia công lan can Inox
0.519
tấn
6
Bulong M14x150 inox
208
cái
7
Lắp dựng lan Inox
25.556
m2
8
Chụp chân lan can Inox
52
cái
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
30.824
m2
10
Phá dỡ kết bê tông nền
3.082
m3
11
Đào xúc cát nền nhà vệ sinh
6.165
1m3
12
Lắp đặt ống nhựa PVC
0.15
100m
13
Lắp đặt ống nhựa PVC
0.28
100m
14
Lắp đặt ống nhựa PVC
0.36
100m
15
Lắp đặt côn, cút nhựa
3
cái
16
Lắp đặt côn, cút nhựa
1
cái
17
Lắp đặt côn, cút nhựa
14
cái
18
Tê nhựa D110mm
3
cái
19
Tê nhựa D90mm
3
cái
20
Tê nhựa D76mm
6
cái
21
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
8
cái
22
Đắp cát công trình
0.062
100m3
23
Bê tông nền SX
3.395
m3
24
Xây bệ tiểu
0.066
m3
25
Lát nền, sàn gạch
31.483
m2
26
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m (tính 2 tháng)
9.752
100m2
27
Tháo dỡ thiết bị điện (bóng điện, quạt điện, công tắc,...) phục vụ thi công phá dỡ lớp trát tường
8
Công
28
Mua ni lông che đậy bàn ghế, tủ hồ sơ,... chống vật liệu phá dỡ va đập
1180.44
m2
29
Tháo dỡ mái tôn
422.181
m2
30
Cạo rỉ các kết cấu thép
149.666
m2
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
149.666
m2
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
4.222
100m2
33
Đục nhám mặt bê tông, phá dỡ lớp vữa sê nô mái
87.929
m2
34
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
1.759
m3
35
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
1.759
m3
36
Vận chuyển phế thải tiếp 4km
1.759
m3
37
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
87.929
m2
38
Láng nền sàn không đánh mầu
87.929
m2
39
Tháo dỡ cửa
283.5
m2
40
Cạo rỉ các kết cấu thép
137.111
m2
41
Sơn sắt thép
137.111
1m2
42
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
739.307
m2
43
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
739.307
m2
44
Lắp dựng lại cửa vào khuôn
283.5
1m2
45
Nẹp thẳng hộc cửa
374.58
m
46
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
45.223
m2
47
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả
45.223
m2
48
Cạo rỉ các kết cấu thép
26.16
m2
49
Sơn sắt thép
26.16
m2
50
Gia công lan can Inox
0.417
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây