Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:35 12/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thu gom, xử lý nước thải sinh hoạt tại xã Dân Quyền, huyện Triệu Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn Chương trình MTQG xây dựng NTM hỗ trợ kinh phí thực hiện theo Quyết định 925 chương trình BVMT hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác đảm nhiệm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
61/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/09/2023 15:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Dân Quyền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:33 12/09/2023
đến
09:00 19/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/09/2023 (17/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần trắc địa công trình TST Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng KT-HT huyện Triệu Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH tư vấn và xây lắp Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH tư vấn và xây lắp Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3/Hoạt động tốt
1
2
Ô tô vận chuyển (5-15)T/Hoạt động tốt
3
3
Máy đầm dùi ≥1,5kW/Hoạt động tốt
2
4
Máy đầm bàn ≥ 1,0kW/Hoạt động tốt
1
5
Búa căn khí nén ≥ 3m3/ph/Hoạt động tốt
1
6
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg/Hoạt động tốt
1
7
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
2
8
Máy hàn ≥ 23kW/Hoạt động tốt
1
9
Cần cẩu bánh hơi – sức nâng ≥ 6T/Hoạt động tốt
1
10
Máy cắt uốn cốt thép ≥5kW/Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
RÃNH XÂY NẮP ĐAN CHỊU LỰC (L=1476,37m; BxH=0,4x0,5m)
2
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
144.72
m3
3
Ván khuôn móng
4.4302
100m2
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
194.93
m3
5
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
279.4
m3
6
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1269.99
m2
7
Ván khuôn gỗ mũ mố
5.9069
100m2
8
Lắp dựng cốt thép mũ, mố, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
7.0292
tấn
9
Bê tông mũ, mố SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
64.98
m3
10
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
7.9212
100m2
11
Cốt thép tấm đan D<= 10 mm
6.8077
tấn
12
Cốt thép tấm đan D> 10 mm
7.7085
tấn
13
Bê tông tấm đan đá 1x2 mác 250#
174.55
m3
14
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg cần cẩu - Bốc xếp lên
1477
1 cấu kiện
15
Vận chuyển cấu kiện bê tông, trọng lượng P≤200kg
43.6375
10 tấn/1km
16
Lắp đặt tấm đan rãnh trọng lượng từ 50kg đến 200kg
1477
1cấu kiện
17
HỐ GA LẮNG (67 HỐ )
18
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
6.57
m3
19
Ván khuôn móng dài
0.5548
100m2
20
Bê tông móng M200, đá 1x2, PCB40
11.5
m3
21
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
21.52
m3
22
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
97.82
m2
23
Ván khuôn mũ mố
0.268
100m2
24
Cốt thép mũ mố D<=10mm
0.3189
tấn
25
Bê tông mũ mố đá 1x2 mác 200#
2.95
m3
26
Ván khuôn tấm đan rãnh
0.3594
100m2
27
Cốt thép tấm đan D<= 10 mm
0.3089
tấn
28
Cốt thép tấm đan D> 10 mm
0.3497
tấn
29
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
7.92
m3
30
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg - Bốc xếp lên
67
1 cấu kiện
31
Vận chuyển cấu kiện bê tông, trọng lượng P≤200kg
1.98
10 tấn/1km
32
Lắp đặt tấm đan rãnh trọng lượng từ 50kg đến 200kg
67
1cấu kiện
33
RÃNH CHỊU LỰC (L=122m)
34
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
10.98
m3
35
Ván khuôn móng dài
2.318
100m2
36
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
0.8272
tấn
37
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK >10mm
0.8882
tấn
38
Bê tông rãnh nước M200, đá 1x2, PCB40
34.16
m3
39
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.7598
100m2
40
Cốt thép tấm đan D<= 10 mm
1.3957
tấn
41
Cốt thép tấm đan D> 10 mm
0.6063
tấn
42
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn
16.03
m3
43
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg Bốc xếp lên
122
1 cấu kiện
44
Vận chuyển cấu kiện bê tông, trọng lượng P≤200kg
4.0075
10 tấn/1km
45
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
122
1cấu kiện
46
KHE LÚN (157 khe)
47
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
57.34
m2
48
CÔNG TÁC ĐẤT
49
Đào phong hoá bằng thủ công - Cấp đất I
62.14
1m3
50
Đào phong hoá bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
5.5926
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Dân Quyền như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.468.121.180 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.233.388.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây