Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:36 06/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cứng hoá đường giao thông trục chính nội đồng xã Canh Nậu
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện vốn đề nghị NS Thành phố hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 15/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
413/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/08/2024 14:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CANH NẬU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:34 06/08/2024
đến
15:00 15/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 15/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/08/2024 (13/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
2 Công ty Cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
4 Công ty Cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 10T; (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
2
2
Máy đào ≥ 0,8m3; (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
2
3
Máy lu ≥ 10T (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi ≥ 110CV (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg (Kèm hoá đơn tài chính)
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Kèm hoá đơn tài chính)
3
7
Máy cắt, uốn thép ≥ 5kW (Kèm hoá đơn tài chính)
1
8
Máy cắt bê tông ≥1.5kW (Kèm hoá đơn tài chính)
2
9
Máy đầm dùi ≥1.5kW (Kèm hoá đơn tài chính)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền, khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
78.9755
m3
3
Đào nền, khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
15.0053
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
11.0393
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
11.0393
100m3/1km
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
13.5471
100m3
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.5052
100m3
8
Mua đất đồi cấp III loại chưa đầm chặt (khi đầm đạt độ chặt K=0,95)
1225.33
m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km
122.5335
10m3/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển 9km
122.5335
10m3/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển 30km
122.5335
10m3/1km
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
1454.94
m3
13
Rải giấy dầu lớp cách ly
90.9327
100m2
14
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
3.6946
100m2
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
13.6234
100m3
16
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
151
cái
17
Đào móng cột, đất cấp II
1.715
m3
18
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.0172
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.0172
100m3/1km
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 1x2, mác 150, PCB30
0.875
m3
21
Ván khuôn móng
0.02
100m2
22
Biển tam giác phản quang cạnh 700mm
3
cai
23
Biển tròn phản quang cạnh 700mm
1
cai
24
Cột đỡ biển báo đường kính 88.3mm, cao 3.5m
14
m
25
Lắp đặt cột và biển báo
4
cái
26
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
32.96
m3
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
530.29
m2
28
Sơn gờ chắn, 1 nước lót, 1 nước phủ
530.29
m2
29
Cốt thép gờ
184.85
kg
30
KÈ, MƯƠNG
31
Đào móng kè bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
14.5495
100m3
32
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
76.5765
m3
33
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
98.57
m3
34
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
838.8
m3
35
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85 (đất tận dụng)
5.8254
100m3
36
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.6967
100m3
37
Mua đất đồi cấp III loại chưa đầm chặt (khi đầm đạt độ chặt K=0,95)
191.7271
m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km
19.1727
10m3/1km
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển 9km
19.1727
10m3/1km
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển 30km
19.1727
10m3/1km
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
9.4899
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
9.4899
100m3/1km
43
Đào móng công trình, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
5.0363
100m3
44
Đào đất móng băng bằng thủ công, đất cấp II
26.507
m3
45
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
23.9
m3
46
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
95.43
m3
47
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, PCB30
202.4
m3
48
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
15.492
m2
49
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.024
100m3
50
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.0063
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây