Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:02 12/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Đường liên thôn Bình Tân - Bình Thanh và đi xã Trà Phú (Nối tiếp BTXM điểm nhà Ông Thanh đi Nghĩa trang nhân dân xã)
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định số 4051/QĐ-UBND ngày 11/9/2024 của UBND huyện Trà Bồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
369
Ngày phê duyệt
08/11/2024 12:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
xã Trà Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:00 12/11/2024
đến
08:00 16/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/11/2024 (15/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV xây dựng 02/10. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Hoàng Phú Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ Tư vấn lập E-HSMT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH đầu tư TM&XD tổng hợp An Lộc Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT TT Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty TNHH đầu tư TM&XD tổng hợp An Lộc Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TT Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
* Máy đầm dùi 1,5kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
2
* Máy trộn bê tông >250L - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. -Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
3
* Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: >5T và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực -Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1
4
*Máy đào >0,5m3 - Đặc điểm thiết bị: Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1
5
* Máy lu - Đặc điểm thiết bị: >8T và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1
6
* Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: >= 70CV và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông vuốt lề, M250, đá 2x4, PCB40
2.9
m3
2
Làm và thả rọ đá, loại 2x1x0,5m trên cạn
8
1 rọ
3
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0418
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0278
100m3
5
Bê tông lót móng, M150, đá 4x6, PCB40
0.38
m3
6
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.011
100m2
7
Bê tông mố trụ đỡ, M200, đá 1x2, PCB40
2.45
m3
8
Ván khuôn
0.1126
100m2
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1193
tấn
10
Bê tông móng mương hộp, M200, đá 1x2, PCB40
10.48
m3
11
Ván khuôn thép móng dài
0.3267
100m2
12
Bê tông tường, M200, đá 1x2, PCB40
16.38
m3
13
Ván khuôn thành mương
2.73
100m2
14
Lót bao nilong
87.36
M2
15
Giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
3.64
m2
16
Ván khuôn giằng
0.1024
100m2
17
Bê tông giằng, M200, đá 1x2, PCB40
0.34
m3
18
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1379
tấn
19
Bê tông vuốt từ mương hộp vào mái taluy hiện hữu M200, đá 1x2, PCB40
3.01
m3
20
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.7969
100m3
21
Đào móng khuôn đường máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.535
100m3
22
Đào rãnh thoát nước bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.4351
100m3
23
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
2.4822
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
3.2848
100m3
25
Thi công móng cấp phối đá dăm dày 12cm
2.1628
100m3
26
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1.4304
100m2
27
Lót bao nilong
1611.51
m2
28
Bê tông mặt đường, lề gia cố nút, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
290.07
m3
29
Gỗ chèn khe co, khe giãn
0.54
m3
30
Nhựa chèn khe co, khe giãn
83.87
kg
31
Đào móng - Cấp đất III
0.2292
100m3
32
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1528
100m3
33
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
2.04
m3
34
Bê tông mương, M200, đá 1x2, PCB40
4.5
m3
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2784
tấn
36
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2, PCB40
2.1
m3
37
Ván khuôn tấm đan
0.102
100m2
38
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.4946
tấn
39
Lắp dựng tấm đan
20
1 cấu kiện
40
Bê tông hố thu, M150, đá 2x4, PCB40
2.03
m3
41
Ván khuôn
0.0807
100m2
42
Đào móng chân khay Cấp đất III
0.0661
100m3
43
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.6
m3
44
Bê tông móng chân khay, M150, đá 2x4, PCB40
6.01
m3
45
Ván khuôn móng chân khay, gia cố
0.3635
100m2
46
Bê tông gia cố mái, khóa mái, M150, đá 2x4, PCB40
4.98
m3
47
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0042
100m3
48
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 32mm
0.0506
100m
49
Bê tông rãnh thoát nước, M200, đá 1x2, PCB40
58.13
m3
50
Ván khuôn
0.0592
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây