Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:23 25/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà điều hành 2 tầng, 02 phòng chức năng Trường THCS Đồng Lạc, trường Tiểu học Đồng Lạc
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi và huy động các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lập, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
118/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đồng Lạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 25/11/2024
đến
16:30 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MINH THẨM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 09 phố Thống Nhất, khu Trung Ngãi - Thị trấn Yên Lập - Huyện Yên Lập - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY TNHH MTV ĐỨC TƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Đường 320, phố Long xuyên, Phường Hùng Vương, Thị xã Phú Thọ, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam - Phường Hùng Vương - Thị xã Phú Thọ - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH PHÚ THỌ Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu 9 - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY TNHH MTV ĐỨC TƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường 320, phố Long xuyên, Phường Hùng Vương, Thị xã Phú Thọ, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam - Phường Hùng Vương - Thị xã Phú Thọ - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH PHÚ THỌ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu 9 - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa ≥ 100 lít (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây đểchứng minh: Hóa đơn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Đính kèm khi nộp E-HSDT)
1
2
Máy cắt gạch, đá (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây đểchứng minh: Hóa đơn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Đính kèm khi nộp E-HSDT)
1
3
Máy cắt sắt (Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây đểchứng minh: Hóa đơn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Đính kèm khi nộp E-HSDT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Automat 1 pha 16A
2
cái
2
Dây điện Cu/PVC/PVC 2x1,5mm2
225
m
3
Dây điện Cu/PVC/PVC 2x2,5mm2
98
m
4
Dây điện Cu/PVC/PVC 2x4mm2
30
m
5
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm2
80
m
6
Ống nhựa cứng fi 20
87
m
7
Tháo dỡ thiết bị điện chiếu sáng, phông rèm khẩu hiệu
3
Công
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
61.2
m2
9
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
207.3232
m2
10
Tháo dỡ xà gồ
5
Công
11
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
2.2422
m3
12
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
320.4366
m2
13
Thống kê diện tích tường ngoài nhà
649.2267
m2
14
Thống kê diện tích tường trong nhà
955.0767
m2
15
Thống kê diện tích trần nhà
389.9556
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
481.291
m2
17
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
116.9867
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1123.0124
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
272.9689
m2
20
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
19.1634
m3
21
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
19.1634
m3
22
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
481.291
m2
23
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
286.523
m2
24
Trát trần, vữa XM PCB30 mác 75
116.9867
m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
649.2267
m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1345.0323
m2
27
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600m2, vữa XM PCB40 mác 75
320.4366
m2
28
Sản xuất cửa đi 2 cánh khung nhôm hệ 450 dày 1,1-1,3ly, kính an toàn 6,38mm
28.2
m2
29
Sản xuất cửa sổ 2 cánh mở trượt khung nhôm hệ 450 dày 1,1-1,3ly, kính an toàn 6,38mm
25.2
m2
30
Sản xuất vách kính nhôm hệ kính an toàn 6,38mm
7.8
m2
31
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, cát mịn 1,5-2, mác 75
1.344
m3
32
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.6684
tấn
33
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.6684
tấn
34
Gia công xà gồ thép
0.8358
tấn
35
Lắp dựng xà gồ thép
0.8358
tấn
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
42.8942
m2
37
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.6081
100m2
38
Tôn úp nóc
41.9
md
39
Công khoan cấy bật thép hàn liên kết tạo khung k1
5
th
40
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
43
m
41
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
1.3502
m2
42
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
4
cái
43
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
4
cái
44
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
1
hệ thống
45
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
2
bộ
46
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
24
bộ
47
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
6
bộ
48
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
2
cái
49
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
16
cái
50
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
12
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây