Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:47 14/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường điện chiếu sáng trục chính xã Bình Yên
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 23/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500015360_2501140920
Ngày phê duyệt
14/01/2025 09:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bình Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:46 14/01/2025
đến
14:00 23/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 23/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/01/2025 (22/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHIỆP HT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm 7, Thôn Phúc Đức - Xã Sài Sơn - Huyện Quốc Oai - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP THĂNG LONG HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 37 ngõ 3 đường Phạm Văn Đồng - Phường Mai Dịch - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 45 - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Ngoại Thôn - Xã Phú Kim - Huyện Thạch Thất - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 45 - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Ngoại Thôn - Xã Phú Kim - Huyện Thạch Thất - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Thôn Ngoại Thôn - Xã Phú Kim - Huyện Thạch Thất - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh lốp ≤ 0,8m3 (đính kèm hóa đơn mua thiết bị hoặc tài liệu chứng minh khác tương đương).
2
2
Ô tô tải tự đổ ≤ 5 Tấn (tải trọng hàng hóa) (đính kèm đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2
3
Máy đầm cóc (đính kèm Hóa đơn của thiết bị)
2
4
Máy đầm dùi (đính kèm Hóa đơn của thiết bị)
1
5
Máy trộn bê tông (đính kèm Hóa đơn của thiết bị)
1
6
Máy hàn điện (đính kèm Hóa đơn mua thiết bị)
1
7
Phòng thí nghiệm có đầy đủ phép thử sử dụng cho gói thầu (có điều kiện năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cơ quan có thẩm quyền công nhận): Nhà thầu phải chứng minh quyền sở hữu (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải chứng minh chủ sở hữu, năng lực phòng thí nghiệm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Móng cột M1
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
5.491
m3
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, đất cấp III
33.2124
m3
4
Đổ bê tông bê tông móng, đá 1x2, mác 150, PCB30
12.92
m3
5
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2485
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.1385
100m3
7
Móng cột M2
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
16.184
m3
9
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, đất cấp III
110.5488
m3
10
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 150, PCB30
41.328
m3
11
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.8137
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.4536
100m3
13
Tiếp địa lặp lại
14
Đào đường cáp, đất cấp III
168
m3
15
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.68
100m3
16
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
168
bộ
17
Dây đồng M10
280
m
18
Ghíp bọc GN2
56
cái
19
Tiếp địa tủ chiếu sáng
20
Đào đường cáp, đất cấp III
48
m3
21
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.48
100m3
22
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
48
bộ
23
Kéo rải cáp điện chiếu sáng
24
Cáp CU/XLPE/PVC 4x6mm2
2000.22
m
25
Cáp CU/XLPE/PVC 4x10mm2
5279.52
m
26
Cáp CU/XLPE/PVC 4x16mm2
4366.62
m
27
Cáp CU/XLPE/PVC 4x25mm2
56
m
28
Dây đồng mềm M10 nối tiếp địa liên hoàn
11646.36
m
29
Kéo dây, cáp trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện 6-25mm2
228.92
100m
30
Lắp dựng cột đèn
31
Cột BTLT 7,5-4.3
19
cột
32
Cột BTLT 8,5-4.3
56
cột
33
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột bê tông chiều cao cột <=10m
75
cột
34
Cần đèn 1,5m
283
cái
35
Cần đèn 1,2m
115
cái
36
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn <=2,8m
398
cần đèn
37
Tay bắt cần đèn
4921.4
kg
38
Lắp đặt xà
398
bộ
39
Tủ điều khiển chiếu sáng
8
tủ
40
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
8
tủ
41
Giá đỡ tủ chiếu sáng
8
bộ
42
Bóng đèn Led 70w
251
bóng
43
Bóng đèn LED 50W
147
bóng
44
Lắp choá đèn ở độ cao <=12m .
398
bộ
45
Đầu cốt đồng M25
32
đầu
46
Đầu cốt đồng M16
44
đầu
47
Đầu cốt đồng M10
34
đầu
48
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
11
10 đầu cốt
49
Ghíp bọc kép
120
ghíp
50
Ghíp bọc đơn
1194
ghíp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 214

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây