Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:19 17/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cứng hóa đường giao thông từ bản Huổi Luông, xã Mường Lèo đến trung tâm xã Mường Lèo, huyện Sốp Cộp (Km18+600m đến Km12+300m)
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương hỗ trợ thực hiện Tiểu dự án 1, Dự án 4 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 và Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sốp Cộp, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500017798_2501170424
Ngày phê duyệt
17/01/2025 08:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân huyện Sốp Cộp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:17 17/01/2025
đến
10:00 04/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
125.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/02/2025 (15/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Mai Lâm Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán SN08, Đường 3-2, Tổ 8, Phường Quyết Thắng, thành phố Sơn La
2 Ban QLDA DDTXD huyện Sốp Cộp Tư vấn lập E-HSMT Trung tâm hành chính huyện Sốp Cộp.
3 Phòng Tài chính kế hoạch huyện Sốp Cộp. Tư vấn thẩm định E-HSMT Trung tâm hành chính huyện Sốp Cộp.
4 Ban QLDA DDTXD huyện Sốp Cộp Tư vấn đánh giá E-HSDT Trung tâm hành chính huyện Sốp Cộp.
5 Phòng Tài chính kế hoạch huyện Sốp Cộp. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Trung tâm hành chính huyện Sốp Cộp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, Công suất >=1,25 m3
2
2
Máy cắt bê tông, Công suất >=12CV
1
3
Máy đầm dùi Công suất >=1,5 KW
2
4
Máy đầm bàn Công suất >=1 kW
2
5
Máy đầm đất cầm tay, Trọng lượng >=70KG
1
6
Máy lu tải trọng >= 16 tấn
1
7
Máy trộn bê tông, Dung tích >=250L
3
8
Ô tô tự đổ, Tải trọng >=10 Tấn
2
9
Máy hàn sắt thép công suất >= 23 kw
1
10
Máy rải cấp phối công suất >= 60 m3/h
1
11
Máy ủi công suất >= 110 CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
64.6305
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
43.0293
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Phá đá bằng máy khoan f42 nền đường
0.1214
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp III
6.5024
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp IV
4.2366
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,6m3, đá cấp IV
0.3353
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.2216
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
0.4471
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Phá đá bằng máy khoan f42 nền đường
0.0289
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
58.8628
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
HẠNG MỤC MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
12
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
16.5772
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
9.4842
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Phá đá bằng máy khoan f42 nền đường
1.1645
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Lu khuôn đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
51.9153
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
3593.727
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Lót bạt dứa
199.6515
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
23.9582
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
22.68
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Cắt khe đường bê tông. Khe rộng <= 1cm, sâu <= 4cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
425.25
10m
Theo quy định tại Chương V
21
Nhựa đường
1.7
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Cắt khe đường bê tông. Khe rộng <= 2cm, sâu <= 4cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
45.15
10m
Theo quy định tại Chương V
23
Nhựa đường
0.36
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Gỗ chèn khe
1.05
m3
Theo quy định tại Chương V
25
HẠNG MỤC ĐIỀU PHỐI
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp II
7.3753
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
23.1041
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp IV
57.1972
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m, đá cấp IV
1.6501
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
HẠNG MỤC RÃNH LẮP GHÉP
Theo quy định tại Chương V
31
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào giắn búa thuỷ lực
79.2918
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
18.25
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vữa chèn xi măng mác 100
2.52
m3
Theo quy định tại Chương V
34
lót bạt dứa
0.2328
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
2517
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
36
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.944
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Thuế môi trường đào đất tận dụng đắp (NQ 135, NĐ27/2023/NĐ-CP và NĐ164)
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
38
Phí Bảo vệ môi trường đất + đá đổ thải (NĐ27)
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
39
HẠNG MỤC NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
40
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
7.3753
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây