Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:28 20/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, chỉnh trang Trụ sở làm việc Đảng ủy - HĐND - UBND, nhà văn hóa Trung tâm và các hạng mục phụ trợ phường Lam Hạ, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, chỉnh trang Trụ sở làm việc Đảng ủy - HĐND - UBND, nhà văn hóa Trung tâm và các hạng mục phụ trợ phường Lam Hạ, thành phố Phủ Lý
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
18:28 27/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500053667_2502201502
Ngày phê duyệt
20/02/2025 15:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LAM HẠ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:26 20/02/2025
đến
18:28 27/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
18:28 27/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/02/2025 (27/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG H.A.T Đơn vị tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số 164A, ngõ Trại Cá - Phường Trương Định - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
2 Phòng Quản lý đô thị thành phố Phủ Lý Đơn vị thẩm định thiết kế BVTC và dự toán Đường Biên Hòa, phường Châu cầu, thành phố Phủ Lý
3 CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT Số 107, đường Lý Thái Tổ - Phường Lê Hồng Phong - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
4 Phòng Tài chính kế hoạch thành phố Phủ Lý Đơn vị thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Biên Hòa, phường Châu cầu, thành phố Phủ Lý

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7kW
1
2
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW
1
3
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 0.62kW
1
4
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít
1
5
Máy trộn vữa, công suất ≥ 150l
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
82.15
m2
2
Trát trần, vữa XM M75
159.214
m2
3
Trát xà dầm, vữa XM M75
54.512
m2
4
Đắp phào kép, vữa XM M75
107.3
m
5
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
116.64
m
6
Sản xuất lắp đặt cốt thép sàn mái - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.775
100kg
7
Bê tông sàn mái, đá 1x2, vữa BT M200
1.79
m3
8
Lát nền, sàn tiết diện gạch granite 600x600, vữa XM M75
46.519
m2
9
Lát gạch đỏ Hạ Long hoặc tương đương - Tiết diện gạch 400x400, vữa XM M75
36.271
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
280.133
m2
11
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100
229.709
m2
12
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
20.489
m2
13
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75
19.769
m2
14
Nẹp đồng rộng 5mm chống trơn trượt bậc cầu thang
93.6
m
15
Lát nền, sảnh chính hoa văn trống đồng, vữa XM M75
14.58
m2
16
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
20.592
m2
17
Phào đầu cột trang trí đá granit
3.52
m
18
Ốp đá rối chân tường móng, vữa XM M75
37.503
m2
19
Gia công hoa sắt Inox 304
0.8
tấn
20
Lắp dựng hoa sắt cửa
106.29
m2
21
Gia công lan can inox 304
0.243
tấn
22
Lắp dựng lan can Inox
26.133
m2
23
Trụ lan can cầu thang bằng Inox 304, D160x1.4
1
Trụ
24
Gia công, lắp dựng xà gồ bằng thép hộp mạ kẽm
2.054
tấn
25
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.919
100m2
26
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
1375.588
m2
27
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
716.863
m2
28
Sơn chống thấm tường ngoài nhà
716.863
m2
29
Sơn giả đá cột trang trí
45.936
m2
30
Quốc huy làm bằng inox ăn mòn màu vàng
1
cái
31
Cung cấp lắp đặt cửa, vách nhôm hệ, kính 6.38mm
4.103
m2
32
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, aptomat, KT ≤225cm2
15
hộp
33
Lắp đặt các aptomat 1 pha 20A
13
cái
34
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
316.6
m
35
Lắp đặt côn, cút nhựa - Đường kính 20mm
80
cái
36
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
194.8
m
37
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
121.8
m
38
Lắp đặt công tắc 1 hạt
13
cái
39
Lắp đặt công tắc 2 hạt
22
cái
40
Lắp đặt ổ cắm đôi
60
cái
41
Lắp đặt quạt trần
19
cái
42
Lắp đặt đèn Led bán nguyệt 1,2m, 15W
40
bộ
43
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
15
bộ
44
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
1.6
100m
45
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát - Đường kính 89mm
30
cái
46
Gia công, lắp dựng cột bằng Inox 304
0.136
tấn
47
Gia công, lắp dựng vì kèo, xà gồ Inox 304
0.192
tấn
48
Kính cường lưc dày 12.38
22.9
m2
49
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1m
10
cái
50
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
104
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây