Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:16 10/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư hệ thống chiếu sáng đường trục chính xã Canh Nậu
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư hệ thống chiếu sáng đường trục chính xã Canh Nậu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 19/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500079004_2503100957
Ngày phê duyệt
10/03/2025 16:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:09 10/03/2025
đến
10:00 19/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 19/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
92.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/03/2025 (17/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Phú Cát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 64A tổ 4, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và nội thất Phương Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20 Văn Nội, tổ dân phố 3, phường Phú Lương, quận Hà Dông, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và nội thất Phương Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20 Văn Nội, tổ dân phố 3, phường Phú Lương, quận Hà Dông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực) ≥ 0,4m3
1
2
Ô tô tải tự đổ (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực) ≥ 5 Tấn
1
3
Xe nâng người (chiều cao nâng ≥ 12m) (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Xe cẩu hoặc ô tô gắn cẩu (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy ép đầu cốt (Kèm theo hoá đơn tài chính)
1
6
Máy đo điện trở (Kèm theo hoá đơn tài chính)
1
7
Máy đầm cóc ≥70kg (Kèm theo hoá đơn tài chính)
1
8
Máy hàn ≥23 KW (Kèm theo hoá đơn tài chính)
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Kèm theo hoá đơn tài chính)
1
10
Máy đầm dùi ≥1,5 kW (Kèm theo hoá đơn tài chính)
1
11
Máy cắt, uốn thép ≥ 5kW (Kèm theo hoá đơn tài chính)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CHIẾU SÁNG GIAO THÔNG
2
LẮP ĐẶT TỦ ĐIỆN
3
Lắp giá đỡ tủ điện
5
bộ
4
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng độ cao H<2m
6
cái
5
Đào đất rãnh tiếp địa, Rộng < = 3 m,Sâu < = 1 m ,Đất cấp II
8.4
m3
6
Đắp đất rãnh tiếp địa,hào cáp ngầm,độ chặt yêu cầu K = 0,85
8.4
m3
7
Làm tiếp địa cho tủ điện
18
1 cọc
8
Ống nhựa D21 bảo vệ
5
m
9
Bộ dây đai Inox 20x0,7mmx1,2m, kèm khoá đai
10
bộ
10
Dây đồng Cu/PVC - M10 (đây tiếp địa tủ)
5
m
11
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
0.144
m3
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.035
m3
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.0737
m3
14
Khung móng tủ 4M16
1
bộ
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0026
100m2
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
0.9312
m2
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0072
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.0072
100m3
19
HÀO CÁP CHIẾU SÁNG
20
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=3m, đất cấp III
75.312
m3
21
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
6.7781
100m3
22
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp có đầu nối gai, đoạn ống dài 5m, đường kính ống d=100mm
20.92
100m
23
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
355.64
m3
24
Bảo vệ cáp ngầm. Rãi lưới nilong
4.184
100m2
25
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.9748
100m3
26
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
7.5312
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
7.5312
100m3
28
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
82.72
m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.8272
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.8272
100m3
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
67.48
m3
32
Khung móng cột M24x300x300x675
71
bộ
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1114
tấn
34
Lắp dựng cột đèn vào móng cột có sẵn, bằng máy, cột thép chiều cao <=10m
65
cột
35
Lắp dựng cột đèn vào móng cột có sẵn, bằng máy, cột thép chiều cao <=10m
6
cột
36
Lắp dựng cột đèn bằng thủ công, cột bê tông chiều cao cột H=7,5m
16
cột
37
Đào đất rãnh tiếp địa, Rộng < = 3 m,Sâu < = 1 m ,Đất cấp II
36.68
m3
38
Đắp đất rãnh tiếp địa,hào cáp ngầm,độ chặt yêu cầu K = 0,85
36.68
m3
39
Làm tiếp địa cho cột điện
107
1 cọc
40
LẮP ĐẶT THIẾT BI, ĐÈN
41
Lắp xà kẹp cần đèn bằng thủ công
362
bộ
42
Lắp cần đèn, chiều dài cần đèn <= 2,8m
187
1 cần đèn
43
Bộ dây đai Inox 20x0,7mmx1,2m, kèm khoá đai
395
bộ
44
Tấm móc treo ốp cột
358
45
Lắp bộ néo chằng (kẹp siết cáp)
358
bộ
46
Lắp choá đèn ở độ cao <=12m (đèn LED 80W)
139
bộ
47
Lắp choá đèn ở độ cao <=12m (đèn LED 120W)
107
bộ
48
Lắp choá đèn ở độ cao <=12m (đèn Pha LED 300W)
12
bộ
49
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 25mm2
80.6
10 đầu cốt
50
Đầu cosse các loại
806
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Lam Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.247.984.947 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.016.511.438 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây